Vườn cây của Hoàng Cảnh Sơn - rất hân hạnh được đón tiếp anh em đến vườn nhà giao lư

hoangcanhson

Thành viên
Vườn cây của Hoàng Cảnh Sơn - rất hân hạnh được đón tiếp anh em đến vườn nhà giao lư

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể thành viên diễn đàn caycanhvietnam nói riêng, và toàn thể anh em yêu sinh vật cảnh nói chung. Xin gửi tới anh em một số hình ảnh chụp từ vườn nhà, rất mong muốn anh em cùng đóng góp. Anh em nào có điều kiện thì ghé qua vườn nhà, chủ vườn rất hân hạnh được đón tiếp.

Dàn nguyệt quế

Cây dáng hoành

Nhìn chú chão chàng ngắm hoa say mê quá

Cây trực - hoa nhiều quá

Tiếp theo là Linh Sam

Cứ tạm gọi em nó là phượng vũ

Nhiều hoa quá

Một tác phẩm mình thực sự tâm đắc, sẽ chụp nhiều góc cho anh em chiêm ngưỡng sau

Một vài tác phẩm Mai chiếu thủy

Chăn trâu thả diều - Thơ mộng quá

Rừng kim thanh mai

Bạt phong

hoangcanhson

Thành viên
Trả lời: Vườn cây của Hoàng Cảnh Sơn - rất hân hạnh được đón tiếp anh em đến vườn nhà

Một em me quá già

Đây là ảnh nguyên bản của em nó

Sau khi cho em nó lên chậu cổedf:

Và một chút nghệ thuật

Cuối cùng là một vài tác phẩm khá độc và đẹp:c

Trâm, Sơn trà và Khế

2 bác duối

Phi lao (hay bác nào gọi là dương thì tùy)

Có bác nào thích Sam không?:t_

[/CENTER]

Và cuối cùng là chủ vườn nhé, rất hiếu khách và mong muốn kết giao với anh em trên khắp mọi miền đất nước :w

P/S: Trên đây có một số tác phẩm đã giao lưu với những anh em thực sự tâm huyết với sinh vật cảnh.

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Trả lời: Vườn cây của Hoàng Cảnh Sơn - rất hân hạnh được đón tiếp anh em đến vườn nhà

Bạt phong
[/CENTER][/QUOTE]
xin hỏi vườn ở đâu vậy anh . khoái cây này thật:D

hungbonsai

Thành viên tích cực

vuon bác đẹp quá ,cảm ơn bác cho xem ,bác đang ôm cây linh sam lũa đẹp thật
==================================
[

2 bác duối

em này
thật tuyệt vời

haibien

Quản Lý Viên

Chắc 1 tỉnh trong Nam(Long An?)

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên

chúc anh chủ vườn một năm mới sức khỏe .

thành công .

(anh ơi nhầm diễn đàn kìa sửa lại đi anh)

sieuli

Thành viên tích cực

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể thành viên diễn đàn (caycanhvietnam) nói riêng, và toàn thể anh em yêu sinh vật cảnh nói chung. Xin gửi tới anh em một số hình ảnh chụp từ vườn nhà, rất mong muốn anh em cùng đóng góp. Anh em nào có điều kiện thì ghé qua vườn nhà, chủ vườn rất hân hạnh được đón tiếp..........
gửi lời chúc mừng tới chủ nhân của khu vườn có nhiều tp đẹp ! chúc anh năm mới nhiều thắng lợi .!
ps" đã sửa lời chúc giúp anh ! O:)

HOANGANH1102

Thành viên tích cực

Chào chú!cháu cũng ở Thanh Hóa nè chú.vườn chú nhiều cây đẹp quá!có dịp cho phép cháu được ghé thăm vườn chú ạ!
NĂM MỚI CHÚC CHÚ VÀ GIA ĐÌNH AN KHANG THỊNH VƯỢNG!

hoangcanhson

Thành viên

Bạt phong
[/CENTER]
xin hỏi vườn ở đâu vậy anh . khoái cây này thật:D[/QUOTE]

Mình ở Thanh Hóa bạn à! Cây này hiện tại mình đã để lại cho một người anh em cũng ở Thanh Hóa. Mình cũng thường qua lại với 2 người anh em ở Phú Yên là Triều và Ba Lai. Nếu bạn có cây nào đẹp, đặc biệt là quái và nghệ thuật thì cứ nhắn cho mình, anh em có điều kiện giao lưu. Thân!
vuon bác đẹp quá ,cảm ơn bác cho xem ,bác đang ôm cây linh sam lũa đẹp thật

2 bác duối

em này
thật tuyệt vời
Cám ơn bác đã khen tặng. Đây cũng là một trong những tác phẩm mình thực sự tâm đắc. Chúc bác năm mới sức khỏe và tài lộc.

nanhtitan86

Thành viên tích cực

vườn quá đẹp, em thích nhất mấy cây linh sam, anh có thể chụp rõ hơn không?

bongbet

Thành viên tích cực

@};-@};-vườn cây đẹp ghê phong cách rất riềng tks

Nguyen_Thanh_Nhan

Thành viên

Cây rất đẹp, người nhìn cũng phong trần.

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực

vườn nhiều cây đẹp quá chúc mừng chủ nhân

ledinh1081

Thành viên tích cực

Chú chơi cây khá phong cách,năm mới chúc chú sk,cuộc sống tràn đầy niềm vui! nếu chú ở Thanh Hóa- có nhã ý thì chú đăng kí với hội trưởng hungthanhhoa sinh hoạt cho vui chú nhé!

Mê BonSai

Thành viên tích cực

Vườn còn nhiều cây quá, anh cho xin địa chỉ vườn đc ko anh khi nào có dịp vào xin anh chén trà :D

saoviet88

Thành viên tích cực

vườn cây đẹp chúc bác năm mới nhiều thành công mới

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

Bác có nhiều tp đẹp quá.ko biết khi nào mình mới được thế nhỉ;)

Leduyton

Thành viên

Bạn là người chơi có phong cach.Vườn bạn nhiều tp đẹp quá.Chúc mừng bạn!

cây nhà bác đẹp quá !mê nhất giàn hoa nguyệt quế

ledinh1081

Thành viên tích cực

cây nhà bác đẹp quá !mê nhất giàn hoa nguyệt quế
Biết ngay mệ vô comment và..khen mừ... tại mệ thấy bác ấy bảnh trai, phong lưu.. đúng tim đen chưa mệ ơi??? :D:D:D