Vườn ươm

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Đáng họi hỏi ông Anh ui.
Học hỏi gì Tài ? kỹ thuật chụp ảnh ? hàng cây thẳng chụp ở chế độ PANO kéo từ góc này sang góc kia nên thấy uốn cong
==================================
Chuyên nghiệp quá
Nhà có điều kiện
Vườn ươm của anh Thái hoành tráng quá.
Quá chuyên nghiệp!
Thank's , có dịp mời các bạn ghé vườn chơi

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Hoành tráng quá ...thêm một hệ thống tưới "ngon ngon" nữa là "kê cao gối mà nhậu"...thôi!Chúc mừng Anh.:-bd
Đang lắp hệ thống tưới, nếu ổn thì khỏe thật anh Trungdunggialai ơi, có dịp về SG ghé em chơi nhé

Đang lắp hệ thống tưới, nếu ổn thì khỏe thật anh Trungdunggialai ơi, có dịp về SG ghé em chơi nhé
Ở đây tôi làm h/thống tưới nhỏ giọt cho cây Tiêu thấy đầu tư thấp (20tr/ha) dể làm .Chi phí cho công chăm sóc thấp ...mà "hiệu quả " khá cao.( Không biết anh t/kế hệ thống tưới thế nào...và đang làm nên rất tiếc là không thể giới thiệu để anh tham khảo)

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Ở đây tôi làm h/thống tưới nhỏ giọt cho cây Tiêu thấy đầu tư thấp (20tr/ha) dể làm .Chi phí cho công chăm sóc thấp ...mà "hiệu quả " khá cao.( Không biết anh t/kế hệ thống tưới thế nào...và đang làm nên rất tiếc là không thể giới thiệu để anh tham khảo)
Rất tiếc ko nói chuyện với anh sớm hơn, hy vọng hệ thống tưới của em ổn định. thank's

tiennavi

Thành viên
vườn anh chuyên nghiệp quá! hệ thống tưới có nghe Nghệ nói là lắp vườn anh rồi mà, thêm châm phân nữa là ok con gà đen :)

dinhthaidic

Thành viên tích cực
vườn hoành tráng quá anh ơi .....
Quá tuyệt vời.
Thank's
vườn anh chuyên nghiệp quá! hệ thống tưới có nghe Nghệ nói là lắp vườn anh rồi mà, thêm châm phân nữa là ok con gà đen :)
Trưa nay Nghệ báo ngày mai lắp thêm xíu việc nửa là xong, hy vọng sau 5 năm có cây chơi với mọi người

Chuyên nghiệp quá anh Thái ơi, hy vọng có dịp đc tham quan vườn.
Có dịp ghé chơi nhé