Vài hình ảnh về buổi Offline 7-10 chăm soc Mai vàng

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chưa thấy thành viên nào Úp nội dung buổi Offline ngày 7-10 về chăm soc Mai vàng mùa mưa, mà bữa nay hai tay súng cự phách của trong này là anh dblongthanh và anh dovanlo lại vắng mặt nên viengvinhkieu mạn phép chia sẻ tạm mấy vấn đề của buổi Offline để chia sẻ với mọi người để các ACE khác có thêm tư liệu góp vô, buổi Off được diễn ra trong không khí vui vẻ đoàn kết, ngoài những ACE thành viên miền Nam còn có thành viên maihoang84 là anh Ngọc ở ngoài Bình Định cũng có mặt để chia sẻ với mọi người những kinh nghiệm của các nghệ nhân Bình Định, trong buổi Off còn có sự chia sẻ của anh Minh (minhcao) anh Chẩm (hoangmai) anh Cường (Tykieng)và chủ nhà vườn Hoàng Quân , tất cả những chia sẻ trong buổi Off thực sự mang lại cho những thành viên có mặt những kinh nghiệm thiết thực về cách phòng trừ sâu bệnh, phân bón, bứng cây Mai, chăm sóc cây Mai cho đón tết và chăm sóc cây Mai trong mùa mưa, sau hai giờ chia sẻ tranh luận, mọi người cùng nhau chia sẻ, tiếp thu những kinh nghiệm tuyệt vời về cây Mai, xin chia sẻ với mọi người vài hình ảnh về buổi Off.

Thành viên này thấy chú cún con của chủ vườn quá xinh bồng suốt

trước khi giao lưu bữa trưa mọi người còn tranh luận sôi nổi và thăm vườn Mai Hoàng Quân

Chia sẻ tạm với mọi người, thành viên nào còn tư liệu Úp tiếp nhé, xin cám ơn mọi người quan tâm.

bonsaivieng

Thành viên
Chủ nhiệm có thu được kinh nghiệm gì để chia sẻ với ACE CLB trong buổi Off tới không, cám ơn bác đã chia sẻ.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Do sức khỏe nên hôm nay ko thể đi off được,thành thật xin lỗi tất cả ACE.Cảm ơn anh Viengvinhkieu đã chia sẻ hình ảnh.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chủ nhiệm có thu được kinh nghiệm gì để chia sẻ với ACE CLB trong buổi Off tới không, cám ơn bác đã chia sẻ.
Cám ơn nhé, cũng đang thu thập thêm tài liệu cho buổi Off Bắc Ninh đó.
==================================
Cám ơn anh đã chia sẽ.
Một buổi Off bổ ích cho các thành viên, cám ơn bạn đã quan tâm.
==================================
Do sức khỏe nên hôm nay ko thể đi off được,thành thật xin lỗi tất cả ACE.Cảm ơn anh Viengvinhkieu đã chia sẻ hình ảnh.
Mọi người đều hỏi sao không thấy anh Bình và anh Lô, thật tiếc khi các anh không tham gia chia sẻ với mọi người, chúc anh mau khỏe.

hoanglongbui123

Thành viên
hoho hình mình bị tung lên mạng rồi. Chúc ae diễn đàn thật nhiều sức khỏe. Chắc giờ ae "lên bờ xuống ruộng" hết hay sao rồi mà chủ đề này giờ chưa thấy sôi nổi j ta? hihi không tham gia được tăng 2 tiếc quá!!!

viengvinhkieu

Quản lý mới
hoho hình mình bị tung lên mạng rồi. Chúc ae diễn đàn thật nhiều sức khỏe. Chắc giờ ae "lên bờ xuống ruộng" hết hay sao rồi mà chủ đề này giờ chưa thấy sôi nổi j ta? hihi không tham gia được tăng 2 tiếc quá!!!
Chắc tăng 2 vui quá nên mọi người chưa vô coi, ACE nào còn hình Úp lên để mọi người chia vui với.

babyface

Thành viên
Công nhận vườn mai trồng tốt quá lá xanh mượt nhìn đã con mắt.
Một số cây mai nở sớm rất giống mấy cây mai nhà cháu (chỉ nở ít bông), lá cũng bị cháy bìa lan dần vào trong, không biết có phải do nấm không các bác.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Hôm qua điểm off không có mưa là tốt quá rồi,cho thêm hình nữa đi AE ới!
Vắng hai tay súng của diễn đàn anh Bình và anh Lô nên không có nhiều hình ảnh, còn ai có hình Úp lên cho mọi người coi đi, xin cám ơn.

hocchoimai

Thành viên
Tăng 1: 8 giờ kém 5 phút có mặt tại vườn mai của bạn Quân sau 5 tiếng lái ngựa chiến ( khởi hành lúc 2 giờ 30 từ thị xã Lagi, tỉnh Bình Thuận) chưa thấy ai hết. Mình tới sớm nhất...he...he...
8 giờ 30 chú Minh Cao đến, anh Ngọc và một số anh em chưa biết tên đến...
9 giờ đông đúc anh chị em ghiền mai đến...vui quá xá...
Cùng nhau trao đổi những kinh nghiệm của nghề trồng Mai...thật đã...
Gần 12 trưa mới xong tăng 1, tiếp tục tường thuật tăng 2 và cuối cùng là tăng 3 đi quý vị bằng hửu ơi...hi hi...đã quá...đã quá...=D>

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
1 vote cho ý kiến này. Thấy có anh mặc áo thun sọc đỏ đang cầm súng, share clip đi anh ui...................

Anh đó là anh Baỏ đấy anh Hoa Linh Sam ơi! chơi nhá xèn không ah nha anh Bảo, chuyên quay và chụp ,mà chẳng thấy úp lên cho mọi người xem gì hết