Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em Phú Yên

nguyen tran

Thành viên tích cực
Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em Phú Yên

XIN ĐƯỢC GIỚI THIỆU VÀI HÌNH ẢNH VỀ VƯỜN ANH THANG_KHUNG, NƠI TỔ CHỨC BUỔI OFF
Ngoài cổng bước vào

Trong vườn

Sân nuôi phôi

Lấy chậu tử sa nuôi phôi luôn >:)

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em P

Mấy cây mai chuẩn bị chơi tết

Vài cây vườn nhà

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em P

nguyen tran

Thành viên tích cực

Cụm rừng sam dài gần 2m

nguyen tran

Thành viên tích cực

Cây sam núi da rắn có những cái co rất quái

Linh sam sông hinh khủng

nguyen tran

Thành viên tích cực

Vài cục đá

Mấy cái chậu

Và cuối cùng là ông chủ vườn........>:)>:)>:)

dungsh

Thành viên

Vườn khủng quá đc ở đâu vậy a? Vườn thì khủng mà chủ thì gòm quá

nguyen tran

Thành viên tích cực

Vườn khủng quá đc ở đâu vậy a? Vườn thì khủng mà chủ thì gòm quá
Ông chủ không những ốm, mà còn yếu nữa Dũng ơi...:D

NGVTHUAN

Moderator

Vườn rộng và có nhiều rất cây đẹp quá .Thanks Anh nguyen tran đã chia sẽ.

thaobinh

Thành viên

Vườn đầy tương lai. Thanks

vinhquangle

Thành viên tích cực

chủ nhìn trẻ mà khu vườn đồ sộ quá

TeacherXQ

Thành viên

Vườn nhiều cây đẹp... Nhưng kết nhất quả mái nhà hai màu ở ảnh đầu

paul_py

Thành viên mới

hi. mình thấy Dũng sh cũng có hơn gì Thắng khùng(ý quên Thắng khủng) đâu :p

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em Phú Yê

Thắng ơi,hôm bữa đi vội quá nên để cây này lại vườn,nhờ a Mến chăm dùm vài hôm nhen. Thank's trước nha.

thang_khung

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh

Thắng ơi,hôm bữa đi vội quá nên để cây này lại vườn,nhờ a Mến chăm dùm vài hôm nhen. Thank's trước nha.
ok.ủa chứ không phải là tặng tui hả

thang_khung

Thành viên tích cực

hjc hjc hjc...................chụp hình khi nào sao không nói trời,làm dáng xíu chứ sao nhìn xấu dữ vậy..............hjc hjc hjc.....:(:)(:)((

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Vài hình ảnh chia sẽ vườn anh Thang_Khung, nơi tổ chức buổi Off của anh em Phú Yê

đó gọi là chụp lén đó,hahahaahahha

nguyen tran

Thành viên tích cực

hjc hjc hjc...................chụp hình khi nào sao không nói trời,làm dáng xíu chứ sao nhìn xấu dữ vậy..............hjc hjc hjc.....:(:)(:)((
đó gọi là chụp lén đó,hahahaahahha
Hồi trước đẹp trai lắm, bây giờ đỡ nhiều rồi>:)>:)>:)