Vài cây của Ak (Vietanhmpt - Thanh Ba)

X.style

Thành viên tích cực
Trả lời: Vài cây của Ak!

xin loi ban nhung toi thay toan cay xau a
Điều quan trọng là bạn biết nâng niu và trân trọng những gì mình đang có với khả năng của mình và tiếp tục hoài bão cao, xa hơn. rất nhiều cây cảnh đẹp và có giá trị cao về mặt nghệ thuật và kinh tế từng xuất phát từ một phôi rất sơ sài.

X.style

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng chủ vườn Vietanh. em nhìn thấy anh đang có hướng đi riêng của mình, có cá tính. thấy mừng. hiiii/ hi vọng một ngày gần đây nhất được hội ngộ trên đất Thanh ba.

X.style

Thành viên tích cực

Cây Sanh chữ H của anh em thấy rất ấn tượng. tuy nhiên em mạo muội góp ý thế này anh tham khảo nhé: phần thân của cây này tự nó đã trở thành một cái cổng làng rất đẹp và độc đáo rồi.tại sao anh lại lập một ý tưởng xây cất một cái cổng xi măng gạch ngói đặt trước nó vậy? phí quá. đương nhiên cái cổng này sẽ che khuất hoàn toàn nét quý của cây này rồi. với em sẽ tận dụng cái cổng xanh này để phát huy tính cổ của cây trong tương lai bằng cách chỉ đơn giản lập một con đường mòn quanh co chui qua cổng và kéo sâu về đằng sau. trước cổng phối một người phụ nữ gánh hàng rong hoặc 1 mục đồng cũng được. như vậy vừa đơn giản hóa tác phẩm mà hiệu quả đạt được thì rất cao. còn hiện tại các bãi kiện kia đều bỏ hết. có thể thêm 1 cái hồ nước lớn cũng được. anh tham khảo nhé.
[/QUOTE]
Hai cây Sanh này anh có bán không ạ? chuyển nhượng cho em nhé.

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Cây Sanh chữ H của anh em thấy rất ấn tượng. tuy nhiên em mạo muội góp ý thế này anh tham khảo nhé: phần thân của cây này tự nó đã trở thành một cái cổng làng rất đẹp và độc đáo rồi.tại sao anh lại lập một ý tưởng xây cất một cái cổng xi măng gạch ngói đặt trước nó vậy? phí quá. đương nhiên cái cổng này sẽ che khuất hoàn toàn nét quý của cây này rồi. với em sẽ tận dụng cái cổng xanh này để phát huy tính cổ của cây trong tương lai bằng cách chỉ đơn giản lập một con đường mòn quanh co chui qua cổng và kéo sâu về đằng sau. trước cổng phối một người phụ nữ gánh hàng rong hoặc 1 mục đồng cũng được. như vậy vừa đơn giản hóa tác phẩm mà hiệu quả đạt được thì rất cao. còn hiện tại các bãi kiện kia đều bỏ hết. có thể thêm 1 cái hồ nước lớn cũng được. anh tham khảo nhé.
Hai cây Sanh này anh có bán không ạ? chuyển nhượng cho em nhé.[/QUOTE]

Cây cổng làng mặt này chưa phải mặt chính đâu em. Anh định trồng lại gần hoàn thiện mới phối cảnh xau còn dài mà. Hòm thư của em đầy tinh nhắn rồi.

Văn

Thành viên tích cực
Chà,dạo nầy chắc vô kèo mới nên mua liên tục chú nhỉ.
Phôi mới mua độc ghê à.

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Chà,dạo nầy chắc vô kèo mới nên mua liên tục chú nhỉ.
Phôi mới mua độc ghê à.
Vô kèo gì đâu huynh. Có điều xác định chơi thì phải chơi đàng hoàng chứ. Không Amater được. Cố gắng 10 năm nữa được như Văn huynh.

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Anh em ngắm chơi nha. Hàng này theo từ 2 năm trước mới có được. Chung với Nguyenthanhtungtb.