vài cây cùi cùi vừa mua

tuandefzajj

Thành viên tích cực
đói thì có đói nhưng đã ngấm vào cái máu cây cối rồi thì không thể bỏ nó đc.... đôi khi cảm thấy mình hình như cũng hâm hấp
hôm nay chia sẻ với ae 1 số cây vừa đầu tư( nói cho nó oai thôi ạ còn mua nợ ấy mà)
đầu tiên là 1 e ổi tàu giá có 750k mà phải nhịn ăn sáng 1 năm

thêm e tùng la hán cũng phải bóp mồn bóp miệng vào

còn tiếp...

tuandefzajj

Thành viên tích cực
dạ! sáng vợ nó cho 20k hôm nào mát tính nó cho 30k. e chỉ dám mua cáu bánh mì 2k thôi. dành dụm mãi thì cũng đủ a ạ
thêm e nguyệt

bắt đầu chém thôi

không biết đâu mất mấy ảnh cuối cùng rồi. tối e up nốt cây nguyệt nha
dạ ảnh đây rồi ạ

centimet

Quản lý mới
em xin hỏi cây ổi tàu có ghép không sao mà Bự dữ vậy anh?
giá 750k hình như chưa đúng giá trị , cây này nếu đúng rin , không bọng cốt giá gấp nhiều lần.

thân
Centimet

lyducphuong

Thành viên tích cực
Cây ổi đẹp giá cũng đẹp như vậy có nhịn ăn sáng cả năm để được ngắm cây đẹp cũng sướng bác ạ. Chúc mừng chúc mừng...

tuandefzajj

Thành viên tích cực
giá 750k hình như chưa đúng giá trị , cây này nếu đúng rin , không bọng cốt giá gấp nhiều lần.

thân
Centimet
cây này zin a ơi. chủ cũ làm cũng đc 5 năm rồi ạ
tiếp e ổi tàu luôn ( e này tính cả dây cũng phải đến 20k đấy ạ)

moi thử xem bệ rễ thế nào

và sau khi bỏ ra 20p

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

thân
Centimet
Cây này zin anh ơi,thân chắc nịch,bệ tương đối.giá thì..............nó nói phét đấy anh a;));));)),a thử trả hắn 2000k xem có dám bán ko?

centimet

Quản lý mới
Cây này zin anh ơi,thân chắc nịch,bệ tương đối.giá thì..............nó nói phét đấy anh a;));));)),a thử trả hắn 2000k xem có dám bán ko?
thôi , thôi....ngừ ta đang sướng mà , mua cái cây chứ thực ra là mua cái sướng của bác ấy, mà cái sướng của bác ấy qui ra thóc thì nhiều lần 2 chịu ấy cũng khó đổi dc...;))

hihi...chúc vui
Centimet

gato68

Thành viên tích cực
Trời ạ! Vợ nó xông xênh quá! Bữa ăn sáng của nó bằng mình ăn sáng 3 ngày luôn. Sáng ra ngửa tay xin vợ nó vất cho 2 tờ 5 ngàn, kì kèo thêm 2 ngàn điếu thuốc chén nước mà nó nguýt tí xém mặt :x

tuandefzajj

Thành viên tích cực

thân
Centimet
em thà ăn rồi lấy sức đi "chôm" cây thôi...hehe
nhìn avata của e chắc trước đây là bd hq ? a cũng đang công tác trong hq. trước đi lính đâu vậy e?
==================================
Trời ạ! Vợ nó xông xênh quá! Bữa ăn sáng của nó bằng mình ăn sáng 3 ngày luôn. Sáng ra ngửa tay xin vợ nó vất cho 2 tờ 5 ngàn, kì kèo thêm 2 ngàn điếu thuốc chén nước mà nó nguýt tí xém mặt :x
đang ở đâu đây?
mai có đi đc không a?
có gì alo cho nhanh nhé. e đi câu đây.

Sói Hoang

Quản lý mới
Cây ổi đã quá em ơi!
Ko biết mặt sau có vấn đề gì mà chỉ thấy chụp có mặt trước? :-w

bantaymathuat

Thành viên
dạo này a Tuấn đại gia ghê, tậu được em ổi đẹp thế, chúc mừng anh nhé. Anh mua chậu cho em chưa vậy.......?hihhiihi

tuandefzajj

Thành viên tích cực
@ sói: cái ông này giá e nó có thế thì làm sao mà đẹp hết đc. Ý kiến nhiều vài hôm nữa tôi sang bem hết vườn
@ ngọc: hết tiền rồi e ơi. Vài bữa nữa a ra cho a vay it mua chậu nhé

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Khéo bóp mồm, nhịn ăn quá ta... kaka... Cây ổi sấu oắc vầy mà chú cũng bem tược... "Chia buồn " nha...kakaka...=))=))=)).

huuducIT

Thành viên tích cực
haiz, cứ chém mãi ko chán à. báo cáo ace e là cây ổi này hôm tr em nhặt đc nhưng tính ko thích ổi nên cho nó, nó về loay hoay chụp hình post lên thôi có làm gì đâu mà khoe mất tiền, bình thường nó đi ăn sáng toàn chờ người mời vợ có bao giờ cho xu nào mà dành với chả dụm =))