Tui chém nó....

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Trước là mong ACE bỏ qua vì giật tít hơi bạo lực...hì hì... Sau là mong ACE cho tui chút ý kiến để tui... ''chém" ngọt hơn nhé...hì hì...
Tui "chém" đây...

Và đây...

Thêm em nữa và chúng thành ba anh em cùng ....bị "chém" 1 ngày...hì hì...

Cảm ơn ACE đã ghé coi.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Tui củng có cảm tưởng như Longga, bạn phải up hình trước và sau khi "chém" thì mới dóng góp ý kiến được

sieuli

Thành viên tích cực
cây trực thấy ổn rồi đó huynh ! 2 cây còn lại chắc phải chờ thêm thời gian !

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
1 cây chém làm 2 rùi thành 3 luôn hả bác, hay ghê
Longga chiu tui nè...keke... 3 em ở 3 nhà riêng đó, sau khi bị tui chém chúng thù tui nên chúng mới liên kết lại đên nhà tui để trả thù tui đó...keke...
Thank LG đã chiu tui nha...hì hì...

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
cây trực thấy ổn rồi đó huynh ! 2 cây còn lại chắc phải chờ thêm thời gian !
Cảm ơn bạn đã ghé coi nhé.thêm chút ý kiến nữa đi bạn....

Tui củng có cảm tưởng như Longga, bạn phải up hình trước và sau khi "chém" thì mới dóng góp ý kiến được
Là 3 cây riêng biết đấy chú ơi, hôm qua buồn buồn cháu lượn ra chợ Hạ long lượm được 3 cây này có 50k thôi chú. về nhà cháu chém luôn à. ko có máy ảnh nên cháu ko chụp lúc lượm về ạ. sau khi bẻ xong thấy cũng hay hay cháu mới chụp bằng đt gửi lên để xin ý kiến ace đó chú. Mong chú và ace góp ý giúp cháu ạ. cháu cảm ơn chú .

thanh hoi

Thành viên tích cực
xử xong rồi hả anh? nhìn thấy đỗ quyên rồi nhé , vườn sạch gọn gàng quá .

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cây đầu tiên (2 thân) nên uốn thân nhỏ bên trái cho lượn song song với hân to thì hay hơn (hình tôi vẽ hơi xấu nhưng chỉ để gợi ý thôi)
Cây trực ở giữa cát ngắn bớt chi 1 bên trái
Cây cuối thu đọt ngắn lại
Vài ý kiến cá nhân đóng góp cùng bạn

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
xử xong rồi hả anh? nhìn thấy đỗ quyên rồi nhé , vườn sạch gọn gàng quá .
Nghe lời chú tránh bị vợ lấy chổi khua...keke..., nên chiều nay mới xử tiếp được có vậy thôi chú...
Đỗ quyên hôm nọ bẩu đấy, hiện tại đang xung phết, còn sau.....50/50 thui.
Sạch chẳng qua chưa bửn, gọn gành chẳng qua hổng có cây...kekeke...=))

cây 1 chém luôn tay 1 và 2 đi bạn
Cảm ơn bác! em định làm dáng cây thông noel mà hông bít có tược hôn nữa...hì hì...

Cây đầu tiên (2 thân) nên uốn thân nhỏ bên trái cho lượn song song với hân to thì hay hơn (hình tôi vẽ hơi xấu nhưng chỉ để gợi ý thôi)
Cây trực ở giữa cát ngắn bớt chi 1 bên trái
Cây cuối thu đọt ngắn lại
Vài ý kiến cá nhân đóng góp cùng bạn
Cảm ơn bác Xuân nhiều, cháu thấy theo ý Bác mềm mại và duyên hơn... cháu xử em nó luôn và ngay cho nó nóng giòn đây.

con kiến

Thành viên
cuối năm rồi anh đừng có sát sinh nữa, chuyện gì cũng có thể đàm phán anh không nên chém nó:D

longga

Thành viên tích cực
Vẫn sống bình thương nha Longga , đừng có mà quảng cáo cho đỗ quyên DaLat ?:D:)|
hơi đâu mà quảng cáo ĐQ Đà Lạt, quê em ở TP Hồ Chí Minh, hiện đang bán bánh mì ở gần Đà Lạt, ĐQ của em toàn hàng nhập không hà =))=))=))

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
sao ko thay đất đi anh?
Có thay mà Sói, khi vào chậu anh đã bỏ 2/3 đất của bầu cũ và thay vào bằng: xỉ than+cát+1 chút đất thịt và vỏ chấu tươi. vậy ổn hun Sói...

mấy em Đỗ Quyên TQ này chắc mới mua, xong tết thì chậu ơi ở lại ta đi nhé cho mà xem :D
Tui bít rùi mà, sau khi mua mới đọc được topic đỗ quyên của longga. hy vọng em nó ở lại được qua tết. Cứu được thì cho tí kinh nghiệm nha longga.....

ko đc trù dập ngta, để từ từ theo tự nhiên đi :D
Người ta chù dập tui không à..keke...

cuối năm rồi anh đừng có sát sinh nữa, chuyện gì cũng có thể đàm phán anh không nên chém nó:D
Tưởng chém được em nó,mà cuối cùng chém toàn tượt thôi à.
Sinh nhật vui hôn Kiến ? mời thêm ly cafe nưa nha.~O)

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
hơi đâu mà quảng cáo ĐQ Đà Lạt, quê em ở TP Hồ Chí Minh, hiện đang bán bánh mì ở gần Đà Lạt, ĐQ của em toàn hàng nhập không hà =))=))=))
Chia xẻ kinh nghiêm thuần đq nhập đi longga ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii....

tieuboi

Thành viên
Trước là mong ACE bỏ qua vì giật tít hơi bạo lực...hì hì... Sau là mong ACE cho tui chút ý kiến để tui... ''chém" ngọt hơn nhé...hì hì...
Tui "chém" đây...

Và đây...

Thêm em nữa và chúng thành ba anh em cùng ....bị "chém" 1 ngày...hì hì...

Cảm ơn ACE đã ghé coi.
Ẹc anh mới cá kiếm được mấy cây tùng ở đâu vậy, có cần mứt để cây phát triển mạnh không. Cây số một bác để thẳng tưng định chơi phong cách trực à có tương lai phết chúc bác thành công.
==================================
Có thay mà Sói, khi vào chậu anh đã bỏ 2/3 đất của bầu cũ và thay vào bằng: xỉ than+cát+1 chút đất thịt và vỏ chấu tươi. vậy ổn hun Sói...

Tui bít rùi mà, sau khi mua mới đọc được topic đỗ quyên của longga. hy vọng em nó ở lại được qua tết. Cứu được thì cho tí kinh nghiệm nha longga.....

Người ta chù dập tui không à..keke...

Tưởng chém được em nó,mà cuối cùng chém toàn tượt thôi à.
Sinh nhật vui hôn Kiến ? mời thêm ly cafe nưa nha.~O)
Thiếu mứt anh ơi có đăng kí không để em còn chuyển kiếm tí tiền tiêu tết