triển lam 2011 tại tp quang ngãi

hungbonsai

Thành viên tích cực
không được rồi ,tưởng máy anh độ nét cao chụp ban đêm cũng đẹp ,nhưng ko được rồi ,xin lỗi mọi người cây đẹp mà người chụp không đẹp nên các vị thành viên nhìn về hướng khác của cây mất ,để sáng mai mình đêm phông xuống chụp ban ngày và thể hiên vẻ đẹp của cây hơn ,vì bận ban ngày quá nên mai ranh sẽ chụp toàn bộ ,chụp ban ngày sẽ đẹp hơn rất nhiều ,vì có thể thấy rỏ được hết vẻ đẹp của cây hơn ,hẹn ngày mai ,X(

hung78

Quản lý
Trả lời: Re: Trả lời: triển lam 2011 tại tp quang ngãi

Đợt triển lãm này nghèo về số lượng và chủng loại quá.
Mình vừa đi tham gia lể khai mạc về thấy không khí cũng quá trầm.
Có lẽ các đại gia cây cảnh bây giờ ngại mang cây đi rồi. Tiếc quá!
khi cây đã có thương hiệu .riong người mới lên chức thôi ban .:)>-

dragon081188

Thành viên Mua Bán
ô mấy cây tùng quá đẹp,cảm ơn anh đã chia sẻ!lúc đầu xem mấy cây sanh chán quá nên phát biểu lung tung,mấy cây sau thì đúng đẹp.xin lỗi mấy anh nha

hungbonsai

Thành viên tích cực
còn ko duy ,sao ko chụp hết up lên chp anh xem ,vì xuống toàn buổi trua nắng quá ko chụp nổi ,phông trắng đó được đó duy ,còn hình đưa lên luôn duy .lúc anh em căng phông lúc đó về mất tiêu
==================================
ô mấy cây tùng quá đẹp,cảm ơn anh đã chia sẻ!lúc đầu xem mấy cây sanh chán quá nên phát biểu lung tung,mấy cây sau thì đúng đẹp.xin lỗi mấy anh nha
ko sao dau ,tại vì mình chụp ban đêm quá nôn nóng để up lên anh em xem nên mới say ra chuyện hình không được đẹp ,mình sẽ up lên những cây có phông nền ,cây sẽ rỏ nét hơn ,

hungbonsai

Thành viên tích cực
chỉ khoái cây linh sam đổ của em thôi đó hùng
phan ngọn chưa xong anh dũng ơi >đại hội thành phố nó được nằm trong ,tiết rằng chưa có bông ,ko là đẹp lắm rồi ,thôi đành về nuôi phần ngọn cho xong tết đi tỉnh vậy ,tết rút kinh nghiệm cho nó ra bông luôn
[/IMG]
hình em đây ,em đang tìm vợ chân dài cùng đam mê ,

TBonsai

Thành viên
"lính sam,cây của em cứ ném đá thỏa mái luôn"
Cây đẹp thế ai dám đôi đá,đôi trúng lấy chi đền haha.Có cây nào của chú Văn không Hùng.?

hungbonsai

Thành viên tích cực
"lính sam,cây của em cứ ném đá thỏa mái luôn"
Cây đẹp thế ai dám đôi đá,đôi trúng lấy chi đền haha.Có cây nào của chú Văn không Hùng.?
ko có anh tuấn ơi,lâu quá không gặp anh tuấn ,

hoangdung

Thành viên tích cực
phan ngọn chưa xong anh dũng ơi >đại hội thành phố nó được nằm trong ,tiết rằng chưa có bông ,ko là đẹp lắm rồi ,thôi đành về nuôi phần ngọn cho xong tết đi tỉnh vậy ,tết rút kinh nghiệm cho nó ra bông luôn
[/IMG]
hình em đây ,em đang tìm vợ chân dài cùng đam mê ,
cây đẹp mà chậu không được đẹp

Quí Tài

Quản Lý Viên
Thích nhất em này.
Hùng sưu tầm loại nay chơi đi mặt dù "làm ăn " chắc khó sánh với sanh nhưng cơ hội giao lưu Trung- Nam hay quốc tế gần gủi hơn.O:)
Chúc vui

Cây này xuất xứ từ đâu vậy Hùng ? Nhìn ấn tượng lắm !

hungbonsai

Thành viên tích cực
cây đó của sư huynh em ,cậu liêm em chuyên về loại này đã gần 30nam sống với loại này ,khi nào có dịp em sẽ chụp một bộ suu tập dòng này cho anh quý chiêm ngưỡng nha,em sẽ chụp có phông đầy đủ _(cậu em là nhạc phụ của anh diẹuhb )

Quí Tài

Quản Lý Viên
cây đó của sư huynh em ,cậu liêm em chuyên về loại này đã gần 30nam sống với loại này ,khi nào có dịp em sẽ chụp một bộ suu tập dòng này cho anh quý chiêm ngưỡng nha,em sẽ chụp có phông đầy đủ _(cậu em là nhạc phụ của anh diẹuhb )
Oh lah, Chú Liêm và Diệu thì anh gặp mặc ở Quy Nhơn rồi một lần.Vậy là gãy đúng chổ ngứa rồi. " Trùm " ngọa tùng! :)>-
Thật lòng: cây đó đẹp quá!