triển lãm sinh vật cảnh xã Hòa Thắng năm 2014

nguyenloan

Thành viên
Kính thưa toàn thể quý thành viên diễn đàn Cây Cảnh Việt Nam !
Nhân dịp kỷ niệm 39 năm giải phóng Thành phố Buôn ma Thuột 10/3/1975 - 10/3/ 2014 Hội Sinh vật Cảnh xã Hòa Thắng tổ chức triển lãm sinh vật cảnh xã Hòa Thắng năm 2014.
Với trên 200 tác phẩm cây cảnh, Đá , Gỗ Lũa .... của các hội viện tp Buôn ma Thuột và các câu lạc bộ của các huyện trong tỉnh Đak Lak.
Thới gian: tổ chức khai mạc vào 7h30 ngày 09/3/2014 đền ngày 12/3/2014.
Địa điểm : Tại UBND xã Hòa Thắng số 10 Nguyễn Thái Bình ( Ngã ba sân bay Buôn Ma Thuột).
Vậy kính mới toàn thể anh em thành viên đền tham gia và cổ vũ cho triển lãm.
Rất mong được đòn tiếp quý vị đại biểu

Chúc các Bác ở Hòa Thắng , Tp Buôn Ma Thuột...có một cuộc Triển lãm thành công,hoành tráng...
Hy vọng sẽ được các Bác giới thiệu nhiều Hình ảnh về cuộc t/l này để ACE ở xa cũng có cơ hội thưởng lãm những tp được trưng bày .

choivui

Thành viên
Chúc các bác Hòa Thắng có 1 cuộc triển lãm thành công tốt đẹp và có nhiều tác phẩm đẹp cho anh em thưởng lãm

nguyenloan

Thành viên
các bác thông cảm vì lý do kỹ thuật lên chưa gửi hình lên được ngày mai anh Thanh sẽ gửi hình lên đển anh em thưởng lãm và góp ý tổng số trên 200 tác phẩm .

bachnhuphu

Thành viên
nhiều cây đẹp, tiếc là ko có điều kiện đi xem. Còn nữa ko anh Thanh, úp lên luôn cho ae chiêm ngưỡng

ducthanhvnpt

Thành viên
Re: Trả lời: triển lãm sinh vật cảnh xã Hòa Thắng năm 2014

nhiều cây đẹp, tiếc là ko có điều kiện đi xem. Còn nữa ko anh Thanh, úp lên luôn cho ae chiêm ngưỡng
Còn nhiều bạn à, mạng hôm nay vào chậm quá, cứ từ từ mình up tiếp..
==================================
Cây linh sam lá nhỏ: Văn Nhân đạt giải ba:

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Chúc mừng triễn lãm SVC Hòa Thắng tổ chức thành công , Kính chúc anh Nguyễn phi Hùng hội trưởng và các anh chị trong hội SVC Hòa Thắng luôn sức khỏe ...

ducthanhvnpt

Thành viên
Re: Trả lời: triển lãm sinh vật cảnh xã Hòa Thắng năm 2014

Chúc mừng triễn lãm SVC Hòa Thắng tổ chức thành công , Kính chúc anh Nguyễn phi Hùng hội trưởng và các anh chị trong hội SVC Hòa Thắng luôn sức khỏe ...
Cảm ơn bác...

penjing62

Thành Viên Danh Dự
chúc triển lãm ở xã HÒA THẮNG thành công ,thắng lợi
HÒA THẮNG không thắng cũng hòa