Triển lãm sinh vật cảnh Vĩnh Phúc-những dấu ấn khó phai mờ

longga

Thành viên tích cực
Trả lời: Triển lãm sinh vật cảnh Vĩnh Phúc-những dấu ấn khó phai mờ

cây nào thấy cũng đẹp thấy mê

ditimmatkhau

Quản lý mới

Mai phải làm một chuyến lên ngắm lại mới được, hihi!

ngoc_dung

Moderator

Cảm ơn anh Dậu,người bạn già của tui,cảm ơn tất cả anh em Vĩnh Phúc đã dành cho đoàn chúng tôi một tình cảm chân thành,chu đáo.
Qua chuyến đi này và tại cuộc triển lãm,anh em chúng tôi đã có nhiều cuộc nói chuyện,đàm đạo và giới thiệu về dđ ccvn.com,và đã đc anh em Vĩnh Phúc tìm hiểu và muốn gia nhập d đ.Anh Dậu vừa đ.thoại cho tôi và cho biết topic này của hội trưởng ngockien đưa lên đã đc nhiều anh em Vĩnh Phúc vào đọc và có sự quan tâm rất lớn(anh đã hỏi cách lập nic để anh em tham gia cùng diễn đàn).
Ngày mai chủ nhật,anh Dậu cùng một số anh em nhà vườn Vĩnh Phúc lên thăm và giao lưu với anh em HN.

lehidu

Thành viên tích cực

Cảm ơn anh Dậu,người bạn già của tui,cảm ơn tất cả anh em Vĩnh Phúc đã dành cho đoàn chúng tôi một tình cảm chân thành,chu đáo.
Qua chuyến đi này và tại cuộc triển lãm,anh em chúng tôi đã có nhiều cuộc nói chuyện,đàm đạo và giới thiệu về dđ ccvn.com,và đã đc anh em Vĩnh Phúc tìm hiểu và muốn gia nhập d đ.Anh Dậu vừa đ.thoại cho tôi và cho biết topic này của hội trưởng ngockien đưa lên đã đc nhiều anh em Vĩnh Phúc vào đọc và có sự quan tâm rất lớn(anh đã hỏi cách lập nic để anh em tham gia cùng diễn đàn).
Ngày mai chủ nhật,anh Dậu cùng một số anh em nhà vườn Vĩnh Phúc lên thăm và giao lưu với anh em HN.
Càng ngày càng nhiều anh em tham gia, DD ngày một hùng hậu với những vườn cây đẹp và giá trị để các anh em trao đổi và học hỏi. Cám ơn các anh em miền bắc đã góp phần đưa mọi người đến gần với nhau.

greenstar

Thành viên tích cực

Đúng hôm em họp lớp đại học đó,bữa trước về muộn quá ,em còn ở đây không vậy .
E vừa lên chiều qua,sếp giục quá,hj

phovanghoe

Thành viên tích cực

A NgọcKien và các a lên VP,rồi còn lại lên VT vậy mà ko gọi j cho em hết, đến lúc nói chuyện với a Tuấn VP em mới biết các a lên cả VT thăm mấy vườn cây, thật tiếc quá đi mất!

caycanhvinhphuc

Thành viên

Hôm đó đi chơi xem cây cảnh với anh em vui và có nhiều điều bổ ích thật, chụp được bao nhiêu ảnh cây đẹp chỉ tiếc là điện thoại hết pin hiiii

haibien

Quản Lý Viên

Ôi nhiều cây đẹp thật.

ngockien

Super Moderator

A NgọcKien và các a lên VP,rồi còn lại lên VT vậy mà ko gọi j cho em hết, đến lúc nói chuyện với a Tuấn VP em mới biết các a lên cả VT thăm mấy vườn cây, thật tiếc quá đi mất!
Ok em,biết em ở đây rồi có dịp lên anh sẽ alo anh em giao lưu nhé .

Hôm đó đi chơi xem cây cảnh với anh em vui và có nhiều điều bổ ích thật, chụp được bao nhiêu ảnh cây đẹp chỉ tiếc là điện thoại hết pin hiiii
Tuấn còn ảnh up tiếp nhé,hôm đó máy anh vừa hết pin,giày thì hỏng nên cũng không chụp được nhiều :D

han_qn

Thành viên tích cực

triên lãm chất lượng
cảm ơn bác KIÊN đã chia sẻ

thanhlongnhi

Thành viên

hôm đó e và tuấn đi xem nhưng e bận e phải về trước hẹn trưởng bang và các ace lần sau nhé

caycanhvinhphuc

Thành viên

Hẹn anh em trên diễn đàn mấy hôm nữa mình đưa ảnh triển lãm lên nhé. mấy hôm nay bận quá chưa có thời gian up ảnh lên

ngoc_dung

Moderator

Tôi rất thích ổi vì vậy chuyến đi vừa rồi có mấy cây ổi đưa lên chia sẻ cùng các bạn.

Cây ổi to to(khoảng một người ôm).

Cây ổi be bé(mini,các bạn so sánh cái bật lửa).

Còn vài cây.

bacalaha

Thành viên

He. he. Bây giờ mới biết bác Dũng nhà ta thích ổi.

bieukute

Thành viên

cây đẹp quá
em ấn tượng nhất cây tùng trực
giáng của 1 nghệ nhân

tiep_trakhe_thaibinh

Thành viên mới

thật là những tác phẩm tuyệt đẹp.mãn nhãn!!!!!!!:)>-

Người Rừng

Thành viên tích cực

Tôi rất thích ổi vì vậy chuyến đi vừa rồi có mấy cây ổi đưa lên chia sẻ cùng các bạn.

Cây ổi to to(khoảng một người ôm).

Cây ổi be bé(mini,các bạn so sánh cái bật lửa).

Còn vài cây.

A ha tay này có sở thích giống mình òi, mình rất thích trồng cây ổi, cây làm thuốc tốt và lại có trái ăn.
Chuyến đi của Hội Trưởng đợt này được thưởng ngoạn nhiều cây khủng quá, cũng gần quê mình mà mình không về được, thật tiếc, cảm ơn Kiên đã chia sẻ!

ngockien

Super Moderator

A ha tay này có sở thích giống mình òi, mình rất thích trồng cây ổi, cây làm thuốc tốt và lại có trái ăn.
Chuyến đi của Hội Trưởng đợt này được thưởng ngoạn nhiều cây khủng quá, cũng gần quê mình mà mình không về được, thật tiếc, cảm ơn Kiên đã chia sẻ!
Hình như anh Hùng quê Phú Thọ ?,dạo này anh bận hay sao thấy ít lên diễn đàn thế :D

caycanhvinhphuc

Thành viên

Mình đưa tiếp ảnh lên cho mọi người xem tiếp này

==================================
Anh em tiếp tục xem nay

Bác Kiên nhà mình bị làm sao mà mặt cảm súc thế

Còn nhiều nữa mình có thời gian sẽ đưa lên tiếp

vnquan

Thành viên mới

Nhiều cây đẹp quá.