Triển lãm miền trung khu vực tây nguyên

thoaphumobile

Quản lý mới
Các anh cho em biết chính xác là ngày mấy diễn ra trưng bày và triển lãm để em biết em sắp xếp tham dự?
AE đưa cây đi TR/L tập trung tại Q/T Gia Lai để chuẩn bị là ngày 06 đến ngày 07/12/2012 làm lễ khai mạc chính thức là ngày 08/12/2012 đó khoa,hẹn gặp em tại pleiku.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
cám ơn anh NHỞ đã động viên tinh thần anh em nhé! chúc anh sức khỏe và hp.
hi cám ơn bạn,chúc bạn và gia đình mạnh khỏe
có đi tây nguyên mới hiểu và cảm kích tấm lòng hiếu khách của a,e,nhất là gia đình của bạn
chúc ae ra quân thắng lợi...thương nhiều nhớ hoài
==================================
Anh Nhỡ nói nghe ghê quá, ơn trời vải đừng rách còn dễ coi hơn.
hi hi TRUNG CHÍNH bự con nếu mà giựt k lại thì canh THOA PHÚ sơ hở giựt chắc ăn hơn...chúc vui
thương mến tất cả a,e TÂY NGUYÊN k thể kể hết ra đây
chúc thành công

thoaphumobile

Quản lý mới
có đi tây nguyên mới hiểu và cảm kích tấm lòng hiếu khách của a,e,nhất là gia đình của bạn

hi hi TRUNG CHÍNH bự con nếu mà giựt k lại thì canh THOA PHÚ sơ hở giựt chắc ăn hơn...chúc vui
thương mến tất cả a,e TÂY NGUYÊN k thể kể hết ra đây
chúc thành công
Trungchinh thì giựt chứ em thì chỉ cần vai :emoticon-beer::emoticon-beer:là lấy,khổi giựt anh Nhở ơi !hihihihihi

trungchinh 76

Thành viên tích cực

hi hi trung chính bự con nếu mà giựt k lại thì canh thoa phú sơ hở giựt chắc ăn hơn...chúc vui
thương mến tất cả a,e tây nguyên k thể kể hết ra đây
chúc thành công
trungchinh thì giựt chứ em thì chỉ cần vai :emoticon-beer::emoticon-beer:là lấy,khổi giựt anh nhở ơi !hihihihihi
mấy anh thấy em hiền rồi ép quá nha.hôm đó em dựt luôn..nói vậy chứ cũng phải nhường cho anh phú .kính trên nhường dưới.anh trước em sau nha anh phú..cảm ơn hai anh đã quan tâm em út...