Triển lãm cây cảnh tại xã Sông lô - Việt Trì:

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
triển lãm hòanh tráng quá, xem TL Sông Lô chợt nhớ hai câu thơ
Chồng người du kích Sông Lô
Chồng em ngồi bếp nướng ngô cháy quần

du kích SL ngày xưa tiếng tăm quá

Khanglinh

Thành viên
NHiều cây rất đẹp.Quy mô cấp xã mà như vậy là hoành tráng rồi.Cảm ơn bạn đã chia sẻ

doquang2105

Thành viên tích cực
trời! toàn sanh là sanh không ah! kiếm thêm nhiều loại cây nữa cho triển lãm thêm phong phú các bác ơi?. tks chia sẻ.

phovanghoe

Thành viên tích cực
trời! toàn sanh là sanh không ah! kiếm thêm nhiều loại cây nữa cho triển lãm thêm phong phú các bác ơi?. tks chia sẻ.
a nhìn lại xem có phải toàn sanh không? Ổi, đa, khế, tùng, thông... đến cả sắt thép còn có nữa \:D/
Cấp xa mà quy mô hoành tráng quá,rất tiếc còn 1 số cây đẹp và rất đẹp "đáng đồng tiền bát gạo" ko đc mang ra show nhỉ
ơ, anh chủ thớt ng Việt trì à, nhà a chỗ nào hôm nào em xuống chơi nhé
Mà em hỏi chút, sao lại có cả cây Tam đa của a Dũng Chinh có mặt nhỉ, ko biết đang là của ai ở SL nữa.

trungnk

Thành viên mới
chắc là triển lãm cấp xã ở mực mở rộng, chứ trong xã thì chỉ có mấy ông chơi cây đi xe máy xem 1 vòng mấy nhà là được cần gì phải đem đi bằng xe cẩu như thế này cho tốn tiền

huynq.gl

Thành viên
Cảm ơn bạn đã thông tin, chưa có cây hoàn thiện, nhưng cũng có nhiều cây rất có tương lại thành cây đẹp.

thaibinhduong

Thành viên
Có dàn cây mini bác up cho anh em thưởng thức nhé.Cấp xã mà làm được như thế là hoành tráng rồi.Em cũng là hội viên của xã mà chẳng thấy họp hành triển lãm gì.Hình như lập nên cho có hội để báo cáo hay sao ấy. Thank bác chia sẻ

Nhhanh

Thành viên
nhiều cây lớn quá ! có cây tầm trung và mi ni ko bạn ?
có khá nhiều cây tầm trung và mini rất đẹp, những cây có thẻ treo sát mặt chậu là cây mini đó anh, máy ảnh yếu pin nên em không chụp hết được, hôm sau về nều còn triển lãm sẽ chụp tổng thể toàn bộ đầy đủ rùi up cho cả nhà cùng xem nhé.

Cấp xa mà quy mô hoành tráng quá,rất tiếc còn 1 số cây đẹp và rất đẹp "đáng đồng tiền bát gạo" ko đc mang ra show nhỉ
ơ, anh chủ thớt ng Việt trì à, nhà a chỗ nào hôm nào em xuống chơi nhé
Mà em hỏi chút, sao lại có cả cây Tam đa của a Dũng Chinh có mặt nhỉ, ko biết đang là của ai ở SL nữa.
em ở trên phù ninh cơ anh Hùng ơi, hôm vừa rồi về nhà qua đó thấy triển lãm nên vào xem,
tết năm nay anh chị em phú thọ "off chai" tiếp nhé anh.

A e cho hoi trien lam den ngay nao the nhi, de den xem:-h
em không để ý số ngày triển lãm nhưng chắc cũng còn khoảng 1 tuàn nữa đó anh

chắc là triển lãm cấp xã ở mực mở rộng, chứ trong xã thì chỉ có mấy ông chơi cây đi xe máy xem 1 vòng mấy nhà là được cần gì phải đem đi bằng xe cẩu như thế này cho tốn tiền
anh ơi! họ đưa ra đây để nhiều người có thể giao lưu học hỏi chứ không chỉ giới hạn hội chơi cây trong xã anh à

Có dàn cây mini bác up cho anh em thưởng thức nhé.Cấp xã mà làm được như thế là hoành tráng rồi.Em cũng là hội viên của xã mà chẳng thấy họp hành triển lãm gì.Hình như lập nên cho có hội để báo cáo hay sao ấy. Thank bác chia sẻ
có nhiều lắm anh à nhưng do máy ảnh yếu pin nên em không chụp được nhiều, những cây vặt trụi lá là cây mini đó anh