Triển lãm cây cảnh Phú Thọ

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Để kỉ niệm ngày giỗ tổ 10/3 . Phú thọ có tổ chức triển lãm cây cảnh . Mình có chụp một số hình ảnh nay chia sẻ cùng ACE .

Nay ngày thứ 2 chuyển cây

Cây duối

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

==================================
Rất nhiều cây , mình sẽ nhiệt tình up lên , chia sẻ với những bạn ở xa , không có điều kiện tham quan đợt triển lãm này .

chiyenlap

Thành viên tích cực
Mồng 4 bác ạ,cây có khả năng để luôn đến tháng 6 để mời thêm 16 tỉnh thành giao lưu.

NaTuan

Quản Lý Viên
Mồng 4 bác ạ,cây có khả năng để luôn đến tháng 6 để mời thêm 16 tỉnh thành giao lưu.
Để dài vậy thì ai bảo vệ bạn ơi .
Mới nhìn thấy , thụ lâm bồng thạch cử tuyến than là cây quen .

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

Sanh bệt đá của mình . Ảnh trên

chiyenlap

Thành viên tích cực
Để dài vậy thì ai bảo vệ bạn ơi .
Mới nhìn thấy , thụ lâm bồng thạch cử tuyến than là cây quen .
Chuẩn bị kỉ niệm 40 năm thành lập tỉnh mà bác,đấy là dự kiến thôi,nếu bảo quản cả đống tài sản khổng lồ ấy trong vòng 2 tháng thì to xiền lắm.nhưng chuyện ấy chắc có kho bạc nhà nước lo,cơ bản xếp có quyết ko thôi,nhưng chắc làm được,nghe lãnh đạo quyết tâm cao lắm. Nếu không qua mồng 10 anh em lại mang quà Vua Hùng về.
Bác mang vài tác phẩm lên giao lưu cho vui.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

Cây này giống phong cách phối đá của a Lnvinh

Long quấn thủy của Toàn đô la

ngockien

Super Moderator

Thích cây này quá :D
Triển lãm lần này hội tụ nhiều tác phẩm đẹp,cảm ơn anh đã chia sẻ những hình ảnh.

NaTuan

Quản Lý Viên
Chuẩn bị kỉ niệm 40 năm thành lập tỉnh mà bác,đấy là dự kiến thôi,nếu bảo quản cả đống tài sản khổng lồ ấy trong vòng 2 tháng thì to xiền lắm.nhưng chuyện ấy chắc có kho bạc nhà nước lo,cơ bản xếp có quyết ko thôi,nhưng chắc làm được,nghe lãnh đạo quyết tâm cao lắm. Nếu không qua mồng 10 anh em lại mang quà Vua Hùng về.
Bác mang vài tác phẩm lên giao lưu cho vui.
Cảm ơn bạn , cũng muốn mang cây đi chơi lắm nhưng toàn cây còn đang dang dở chưa làm xong .
Cây long cuốn thủy thế cổ chuẩn , có mấy cái rễ buông nữa thì sẽ đẹp hơn .
Ngày 26 CN khai mạc đến 10 âm kết thúc . Dịp này mời bác bớt chút thời gian lên chơi với AE PT A Tuấn nhé .
Chủ nhật đang định đi Ninh Bình . Về xong tính tiếp thế nao cũng phải lên xem .
Thanks .