Triển lãm cây cảnh Hoàng Thành – Hà Nội.

ngockien

Super Moderator
Thông báo Triển Lãm Cây Cảnh Hoàng Thành – Hà Nội.

“ Được sự đồng ý của UBND TP Hà Nội ,Trung tâm bảo tồn Di sản Thăng Long Hà Nội ,Hội Di sản văn hóa Thăng Long Hà Nội ,Hội Cây cảnh nghệ thuật Thăng Long phối hợp tôt chức cuộc Triển Lãm CCNT & Hoa chào mừng kỷ niệm 83 năm ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam ,mừng xuân Qúy Tỵ 2013.

Địa điểm :Trước cửa Đoan Môn thuộc trung tâm di tích Hoàng Thành Thăng Long.

Thời gian tập kết tác phẩm: từ ngày 13-01-2013 đến 18-1-2013. (tức 02 đến 07- 12 Nhâm Thìn)

Thời gian khai mạc: 8h00 ngày 20-01-2013

Thời gian triển lãm : từ ngày 20-01-2013 đến 25-02-2013 ( kéo dài qua tết Qúy Tỵ )”

Đây sẽ là hoạt động nổi bật ,là địa chỉ văn hóa cho nhân dân thủ đô và bạn bè bốn phương cả nước chiêm ngưỡng ,thưởng ngoạn vui chơi trong dịp tết Nguyên đán Qúy Tỵ.

Đặc biệt diễn đàn caycanhvietnam.com nhận lời mời tham gia sự kiện triển lãm ,mời theo dõi tại đây :

Đăng ký tác phẩm tham gia trưng bày Cây cảnh và Hoa tại Triển lãm Hoàng Thành– Hà Nội

Một số hình ảnh nơi tổ chức sự kiện triển lãm Hoàng Thành Hà Nội.

Di tích Hoàng Thành là khu di tích đã được công nhận di sản văn hóa thế giới ,tọa lạc giữa trung tâm thủ đô HN .

ngockien

Super Moderator
Khu trưng bày của diễn đàn caycanhvietnam.com và cổng Đoan Môn -sân khấu chính nơi diễn ra buổi khai mạc.

Giàn kệ dành cho cây mini được thiết kế rất đẹp và bắt mắt .Thể hiện sự chuẩn bị rất chu đáo và kỹ lưỡng của anh em Ban Tổ Chức

Tấm này được chụp từ cổng Đoan Môn ,sát khu trưng bày phía sau là di tích Cột Cờ HN

Kế bên là bảo tàng quân đội ,ra lấy xe tiện thể chụp vài kiểu .
Xe tăng thiết giáp đủ cả ,nhưng khoái máy bay thôi ,kể ra kiếm một em thi thoảng chở bà xã đi chơi cũng thích các bác nhỉ :D

Và cuối cùng là anh bạn Kim Khánh ,ra HN công tác đã tham gia thị sát cùng anh em.

mitcothu

Thành viên tích cực
Triển lãm lần này khá quy mô, bác Kiên xem kêu gọi anh em tham gia cho đông đủ. Hiii, hôm nào khai mạc anh em tụ tập tất niên một thể đi bác?

kienhb2006

Thành viên
đã có cây rồi sao hội trưởng ?muấn mang cây đi với ace có phải gửi ảnh cây trước để đăng kí ko ht ?thanks !

sieuli

Thành viên tích cực
hội trưởng Ngọc Kiên chuẩn bị chu đáo , cung cấp thông tin rất chi tiết ! cảm ơn anh rất nhiều . :x

ngockien

Super Moderator
Triển lãm lần này khá quy mô, bác Kiên xem kêu gọi anh em tham gia cho đông đủ. Hiii, hôm nào khai mạc anh em tụ tập tất niên một thể đi bác?
Anh cũng muốn anh em có mặt đông đủ ,cuối năm nay do vướng triển khai vườn hội nên không tổ chức offline miền bắc được ,đây sẽ là cơ hội tốt để anh em gặp mặt cuối năm luôn.

đã có cây rồi sao hội trưởng ?muấn mang cây đi với ace có phải gửi ảnh cây trước để đăng kí ko ht ?thanks !
Em đăng ký tại đây :
Đăng ký tác phẩm tham gia trưng bày Cây cảnh và Hoa tại Triển lãm Hoàng Thành– Hà Nội

hoặc qua hòm thư diễn đàn cũng được

ngoc_dung

Moderator
Mai Nam có ở Lý Thường Kiệt không, chạy qua anh.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mình còn chưa biết cái quán này mà anh chàng lọ mọ này đã là khách quen :))
Hồi đó em đem 3m kg tôm mũ ni ra ngay quán bia hơi ấy nhờ mấy cô nhân viên nướng thì mấy cô ấy bảo : bác này ăn con gì mà giống quái vật thế kg biết? :(:)(:)((

cuasovn

Thành viên tích cực
Khu trưng bày của diễn đàn caycanhvietnam.com và cổng Đoan Môn -sân khấu chính nơi diễn ra buổi khai mạc.

Giàn kệ dành cho cây mini được thiết kế rất đẹp và bắt mắt .Thể hiện sự chuẩn bị rất chu đáo và kỹ lưỡng của anh em Ban Tổ Chức

Tấm này được chụp từ cổng Đoan Môn ,sát khu trưng bày phía sau là di tích Cột Cờ HN

Kế bên là bảo tàng quân đội ,ra lấy xe tiện thể chụp vài kiểu .
Xe tăng thiết giáp đủ cả ,nhưng khoái máy bay thôi ,kể ra kiếm một em thi thoảng chở bà xã đi chơi cũng thích các bác nhỉ :D

Và cuối cùng là anh bạn Kim Khánh ,ra HN công tác đã tham gia thị sát cùng anh em.

Tiếc quá tiếc quá, chỗ đẹp thế này mà cho bán cây phôi thì .... nhất hạng.
Chúc diễn đàn CCVN có nhiều tác phẩm đoạt giải.

NDCan

Thành viên tích cực
Em đồng tình với bác này Hội Trưởng coi nhân dịp có cả anh em các tỉnh anh em mình làm cái tất niên nho nhỏ luôn anh ?