Triển lãm cây cảnh Hoàng Thành – Hà Nội.

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Không khí của ace diễn đàn ccvn.com.

Nói không quá lời ,khu trưng bày Cổng Đoan Môn- Hoàng Thành là địa điểm đẹp nhất từ trước đến nay trong các kỳ triển lãm .
Cùng với những tác phẩm được tuyển chọn kỹ lưỡng ,những người yêu mến bộ môn Cây cảnh - Bonsai chắc chắn sẽ được mãn nhãn khi trực tiếp thăm quan triển lãm lần này.

Chia sẻ cùng anh em thêm vài hình ảnh ,do bận xếp cây nên không chụp được nhiều :D

Các tác phẩm vẫn được tiếp tục bổ sung trong khu vực trưng bày của diễn đàn ,mình chỉ đưa những hình ảnh sơ lược không khí chung của cuộc triển lãm. Để đảm bảo được tính thời sự và chất lượng của những tác phẩm tham gia ,ảnh tác phẩm của thành viên diễn đàn sẽ được kéo phông chụp hình và đưa chi tiết tại topic chính thức sau buổi khai mạc .

daiphuocloi

Thành viên tích cực

cảm ơn bác đã chia sẻ cho anh em không tham dự được, mong sẽ còn được xem nhiều tác phảm đẹp nữa

ngockien

Super Moderator

Rất tiếc là không có thời gian ra chơi ngoài đó.
Mong sớm xem hình tiếp theo
Tks
Sự khởi đầu rất hoành tráng,chúc những ngày triển lãm thành công tốt đẹp.thanks Mạnh Ngọc đã chia sẽ!
Cảm ơn anh em nhiều :D

Hôm qua e qua xem, có 4 cây duối mini hàng xách tay rất ấn tượng, kiểu làm cắt giật, có gì mai em up hình lên.
Chuyên gia ăn mảnh này :D ,Hôm khai mạc qua Dũng nhé, gặp mặt anh em tất niên luôn thể.

anhtuan1976

Thành viên

Đã về rồi hả Ngọc, anh rất ấn tượng với em đấy, hôm nào anh alo lại chạy ra vườn hội chém gió cây cối nhé.

Em cảm ơn anh và mọi người rất nhiều ,em đã biết vườn hội rồi em sẽ qua đó nhiều anh ạ.

NaTuan

Quản Lý Viên

Sôi động và náo nhiệt . Khi đến triển lãm mọi người sẽ cảm thấy như là không có suy thoái kinh tế , vì vẫn có những người mang tới 2 xe câu chở trên xe những cây hoành tráng .
Thanks .

snake

Thành viên tích cực

Tiếc vì hôm nay nhiều việc quá không sang vườn chuyển cây cùng anh em được. Hôm nay a e đã chuyển hết cây đi triển lãm chưa anh Kiên?

vuvanduc

Quản lý mới

Chậc chậc, gặp lại hình ảnh mấy anh em quen và không khí hoành tráng mà thèm quá, do công việc không sắp xếp được để tham gia cùng với anh em, tiếc quá, chúc anh em sức khỏe và có nhiều hình ảnh để anh em ngắm nhé

ngockien

Super Moderator

nhìn không khí hoành tráng thật :D
Cảm ơn bạn nhiều.

Tiếc vì hôm nay nhiều việc quá không sang vườn chuyển cây cùng anh em được. Hôm nay a e đã chuyển hết cây đi triển lãm chưa anh Kiên?
Sợ em bận nên anh cũng không gọi ,vẫn còn buổi nữa em ơi ,chiều nay ở vườn hội vui quá mà không thấy :D

Chậc chậc, gặp lại hình ảnh mấy anh em quen và không khí hoành tráng mà thèm quá, do công việc không sắp xếp được để tham gia cùng với anh em, tiếc quá, chúc anh em sức khỏe và có nhiều hình ảnh để anh em ngắm nhé
Cảm ơn anh Đức ,hôm khai mạc nếu anh không bận lên thăm quan triển lãm ,và giao lưu cùng anh em anh nhé .

Bờm

Thành viên

Toàn trai tráng vạm vỡ.

Vậy đâu phải cứ già mới chơi cây cảnh.

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Toàn trai tráng vạm vỡ.

Ngoài đó còn lạnh quá các Bác Nhỉ...chúc ACE trưng bài cây ,đón xuân mới tràng đầy niềm vui và hạnh phúc...!:x:emoticon-handshake:

huyentutrong

Thành viên

Các bác ở gần sướng quá! vừa được chơi vừa được xem. Tôi... ghen tị với các bác đấy!

tieuboi

Thành viên

Ẹc hi vọng triển lãm lần sau em sẽ cố gắng có cây đi cùng mọi người híc híc nhưng trình kém quá ko sánh được híc híc híc

soncm

Thành viên tích cực

Nói không quá lời ,khu trưng bày Cổng Đoan Môn- Hoàng Thành là địa điểm đẹp nhất từ trước đến nay trong các kỳ triển lãm .
Cùng với những tác phẩm được tuyển chọn kỹ lưỡng ,những người yêu mến bộ môn Cây cảnh - Bonsai chắc chắn sẽ được mãn nhãn khi trực tiếp thăm quan triển lãm lần này.

Chia sẻ cùng anh em thêm vài hình ảnh ,do bận xếp cây nên không chụp được nhiều :D

Các tác phẩm vẫn được tiếp tục bổ sung trong khu vực trưng bày của diễn đàn ,mình chỉ đưa những hình ảnh sơ lược không khí chung của cuộc triển lãm. Để đảm bảo được tính thời sự và chất lượng của những tác phẩm tham gia ,ảnh tác phẩm của thành viên diễn đàn sẽ được kéo phông chụp hình và đưa chi tiết tại topic chính thức sau buổi khai mạc .
Đúng là địa điểm lý tưởng nhất để trưng bày triển lãm cây cảnh của Thủ Đô.
Nhìn AE mình có cảm giác như mùa Xuân ấm áp đang về,
Chúc cuộc triển lãm thành công tốt đẹp.

mrduongle

Thành viên tích cực

Hic! Kiểu này cuối tuần phải ráng lên lại Hà Nội thôi!

ngockien

Super Moderator

Toàn trai tráng vạm vỡ.

Giá như đợt này lại có chuyến công tác tiếp ngoài HN thì vui quá Bờm nhỉ :D

Ngoài đó còn lạnh quá các Bác Nhỉ...chúc ACE trưng bài cây ,đón xuân mới tràng đầy niềm vui và hạnh phúc...!:x:emoticon-handshake:
Các bác ở gần sướng quá! vừa được chơi vừa được xem. Tôi... ghen tị với các bác đấy!
Ẹc hi vọng triển lãm lần sau em sẽ cố gắng có cây đi cùng mọi người híc híc nhưng trình kém quá ko sánh được híc híc híc
Đúng là địa điểm lý tưởng nhất để trưng bày triển lãm cây cảnh của Thủ Đô.
Nhìn AE mình có cảm giác như mùa Xuân ấm áp đang về,
Chúc cuộc triển lãm thành công tốt đẹp.
Cảm ơn anh anh đã chia sẻ .

Nhìn thấy ...Đúng là vui như Tết :p
Cảm ơn chị Thảo nhiều :D

Hic! Kiểu này cuối tuần phải ráng lên lại Hà Nội thôi!
Nhớ nhé ,anh để dành rượu từ bây giờ đấy :D

laothinh

Moderator

Xa quá, chứ không bũng bon chen một chuyến du xuân rồi, chúc mừng anh chị em hội miền Bắc nhé.

Quí Tài

Quản Lý Viên

Nhìn ông bìa trái, bìa phải và ông đứng thứ 5 từ phải sang giống xuất xứ từ lò Thể Công bị " xi thái bóng đá " ra làm cây quá ! :-?

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Địa điểm rất lý tưởng.Gần bãi đậu xe,nên khách tham quan sẽ đông.Kiên chú trọng phần logo và trang trí nhen E.Chúc AE vui khỏe để có sức làm.hi