Triển lãm Bonsai 2014 quy mô nhất toàn quốc tại Yên Tử - Uông Bí - Quảng Ninh!

Quí Tài

Quản Lý Viên
Trả lời: Triển lãm Bonsai 2014 quy mô nhất toàn quốc tại Yên Tử (phần 4)

Cám ơn đã đăng hình nhưng tách topic ra nhiều phần chi vậy ta bất tiện theo dõi quá

Quí Tài

Quản Lý Viên
Trả lời: Triển lãm Bonsai 2014 quy mô nhất toàn quốc tại Yên Tử - Uông Bí - Quảng Nin

Anh chủ topic ơi cho hình vô một chổ dùm
Cám ơn nhiều

leminhtoanku

Thành viên tích cực

trông rất hoành tráng và quy mô chuyên nghiệp , thank anh

nguyen vanbo

Thành viên

cám ơn bác đã chia sẻ nhưng mà hình hơi xa nên em chưa ngắm đc kỹ.

NaTuan

Quản Lý Viên
Trả lời: Triển lãm Bonsai 2014 quy mô nhất toàn quốc tại Yên Tử - Uông Bí - Quảng Nin

Đề nghị QL diễn đàn gom mấy topic cùng thể loại TL Yên Tử vào làm 1 cho người xem thuận lợi theo dõi .
Cảm ơn chủ top đã chia sẻ .

cuongtruongan

Thành viên

Kinh phí của quộc triển lãm này la do một hai cá nhân đứng lên tổ chức thôi. ông Ngô Đoàn là trưởng BTC mà cũng là người thiết kế mô hình này.

trungduart

Administrator

Cảm ơn bạn cuongtruongan đã gửi thông tin triển lãm Yên Tử - Uông Bí - Quảng Ninh, vì lý do có nhiều chủ đề topic theo từng phần trong phần triển lãm, vì vậy nhằm giúp anh em thành viên theo dõi trungduart gộp các topic theo từng phần tác giả đã tạo thành 1 chuyên mục ban đầu.

Thông báo này nhằm giúp anh em theo dõi xuyên suốt.

Cảm ơn bạn

caynghethuat-st

Thành viên

Triển Lãm rất hoành tráng và qiu mô

nguyendinhphu

Thành viên mới

đến ngày 3thang 3 là bế mạc rồi mọi người hảy dành thời gian đến đông viên cổ vũ và chiêm ngưỡng quá nhiều tp tuyệt đẹp