Triển lãm Đan Phượng 2012 .

NaTuan

Quản Lý Viên
Ngày 15 - 4 mới khai mạc . Hôm nay mình mang cây đến tham dự tiện chụp ít ảnh gửi anh em xem trước . Trưa nắng quá lên không chụp được nhiều .

nguyenngochung1311

Thành viên
triển lãm lần này rất hoành tráng và nhiều cây đẹp, hôm qua ở đó một lúc mà nóng không chịu được nên chạy về, thanks anh tuấn đã chia sẻ hình ảnh cho anh em

Kihieulam

Thành viên tích cực
Xa xa là những cây sanh lá móng đẹp tuyệt vời, cảm ơn anh Tuấn đã chia xẻ, mai mà rảnh em cũng qua đó chụp kỹ từng cây up lên anh em cùng coi cho vui nhé!

NaTuan

Quản Lý Viên
Cảm ơn anh đã chia sẽ hình ảnh.
Hình ảnh hoành tráng quá, Thks Anh
cảm ơn anh Tuấn đã chia xẻ với anh em!Nhìn triển lãm quy mô anh nhỉ?

nhiều tác phẩm đẹp quá
Thanks các bạn đã ủng hộ topic . Triển lãm lần 2 của huyện Đan Phương có sự chọn lọc cây kỹ hơn lần đầu . Lượng cây nhỏ và tầm trung chiếm đa số , và các chủng loại cây nhiều hơn .

ngocthanh57

Thành viên
Triển lãm hoành tráng, nhiều cây già và đẹp, Tuấn có mấy cây đẹp ấn tượng nhưng do chưa ép tàn kỹ nên chưa phô diễn hết được các dường nét kỹ thuật chi tiết. Up đưa tiếp hình một cách bài bản cho ACE ớ xa không có điều kiện cùng được thưởng thức niềm vui chung của TL nhé!

sieuli

Thành viên tích cực
Ngày 15 - 4 mới khai mạc . Hôm nay mình mang cây đến tham dự tiện chụp ít ảnh gửi anh em xem trước . Trưa nắng quá lên không chụp được nhiều .

cây này bác Natuan cho vào cái khay mỏng ( ô van) loại đất nung có vẻ đẹp hơn đó bác ! ~O)
cảm ơn bác chia sẻ !

mrduongle

Thành viên tích cực
Hi hi! Em lên Hà Nội từ hôm nay rồi nè! Nhưng mai em mới qua đó được vì tối nay còn bận rủ Thanh Tú đi uống cà phê!:D