Trang vàng - Có công mài sắt có ngày nên kim.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trang vàng khủng nè. Còn phải chiến đấu dài tập a Hưng ơi. Mấy cây trang em nuôi vừa kết nụ là e lặt đầu hết a à.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
@TapBonsai; doquang2105; TVcoire; minhdan: Chân thành cám ơn các bạn. :-* :-* :-* :-*

Nhìn ngố ngố thía mà làm cây đẹp thật đấy.
Cám ơn Người Rừng nha. Mấy cây Trang của Rừng sao rồi? Có cây nào nhìn được được tí up lên cho Anh/Em xem đi.

Trang vàng khủng nè. Còn phải chiến đấu dài tập a Hưng ơi. Mấy cây trang em nuôi vừa kết nụ là e lặt đầu hết a à.
Cám ơn Tùng :-*, Khủng thì không khủng đâu, cây nhỏ mờ ... Hồi trước chơi với Em Chi, nhưng rồi thấy Em Hoa đẹp hơn nên o bế em Hoa làm cho Em Chi héo mòn. Ra Tết thì sẽ ôm ấp em Chi lại và sẽ vặt đầu Em Hoa ... không thì tội nghiệp Em ấy quá.

-----------------------------------------------

Chúc tất cả Anh/Em một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

khat_lp

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá,nhưng mà e nghĩ hình như mặt cắt thân thấp hơi ngược :D. Cảm ơn anh chia sẻ. Happy new year!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
...
Hihihihi ... Ghẹo Em hoài nha Anh Pi. Em sẽ để nguyên một năm sau không chơi hoa để nuôi chi thử xem sao? Rồi Tết năm Canh Ngọ đem em nó lên trình diện lại. Hy vọng Anh/Em không chém nữa.
Anh Pi ui! Như đã hẹn với Anh ...

Hoanglong70 xuống lá canh bông để chơi Tết, gặp đợt lạnh nên bông nín luôn cho đến hôm nay, thôi thì để chơi Rằm vậy.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Không phải MCT mô O ơi.Bông ngửa lên trời mà,"mai chỉ thiên" giống mới bông vàng đó ;;)
Keng! ... Keng! ...

Hồi trước người bán đăng bán là cây sơ-ri, Hoanglong70 mua và về trồng. Một thời gian sau, cây phát triển ra lá nhỏ cứ tưởng là "sơ-ri lá rí đột biến", thấy cây cứ ra bông hoài mà không đậu trái. Hôm nay Anh Hưng nói em mới biết là "mai chỉ thiên giống mới". Cám ơn Anh.

(Xoẹt! ... Xoẹt! ...)