trời mưa

bigbabol

Moderator
mưa không xối xã, không như trút nước, mưa rĩ rã dai dẵng kèm theo từng đợt gió nhẹ làm lạnh buốt thịt da, về đến nhà gặp lại những người thân yêu thấy ấm cúng lạ thường, tranh thủ ăn vội chén cơm chay vào xem bài viết nhanh để chút còn đi đá banh, thấy có nhiều việc xảy ra, có nhiều cây đã bán, có một số cây cho anh em xem... nói chung là một cuộc sống rất thật trên một diễn đàn ảo, mà ai nói ảo cơ chứ? nó thật còn hơn là sự thật...........

còn 7 phút nữa là phải đi đá banh, biết viết gì nữa đây? hôm nay người sao thế? tâm trạng à hay tâm thần vậy!? sao cũng được..
ngoài kia mưa đã ngừng rơi, trời đêm hiu hắt, lạnh lẽo ẩm thấp, mỗi người có một hoàn cảnh, một cuộc sống, một niềm vui cũng như một mục đích sống... tui cũng vậy...

vậy là còn 16 phút nữa là đến 19h30, chắc phải ngừng viết chạy lên sân banh thôi, chúc mọi người đều khỏe và sống vui
mới vừa nghe điện thoại, hình như đường ngập nước, chết máy tùm lum, chắc là vất vã đây, đó đó thấy chưa đam mê cũng khổ chứ chẳng sung sướng gì akkakakakk, nhưng làm được điều mình thích dù có sao đi nữa vẫn vui.. phải không bà con..........go go go@};-

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Kaka ... mình cũng có lúc nghĩ giống thế nhưng mà ko diễn đạt đc ....cảm ơn chú 3B rất đáng để suy ngẫm . đi kia chú còn 1 phút nữa là đến h, tối nào cũng vào đây, như là thói quen... đôi khi tự hỏi mình tìm gì ở đây nhỉ ? Ka ka... có lẽ đó là những cảm xúc \:D/

Sói Hoang

Quản lý mới
:)) đá bóng trời mưa rất tuyệt! lại ngứa chân rồi.
(hy vọng sáng mai ko mưa để được đá bóng)