Trưa hè với đặc sản - vườn hội Miền Bắc.

snake

Thành viên tích cực
Trưa này tình cờ vào vườn hội, thấy mấy anh em lúi húi sau vườn té ra là.....thu hoach được món đặc sản.
Sau khi được Bếp trưởng của 1 khách sạn nổi tiếng HN Tranhuybinh chế biến....nó đây.

và đây nữa......

Hội trưởng của chúng ta đây.

Thật vui mỗi khi anh em quây quần như này..

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chưa cuối tuần mà anh em họp nhau vui quá hỷ?
Vườn hội MB bây giờ nhìn tươm tất ghê luôn. Cây tràn đầy ra sau luôn rồi

snake

Thành viên tích cực
Chưa cuối tuần mà anh em họp nhau vui quá hỷ?
Vườn hội MB bây giờ nhìn tươm tất ghê luôn. Cây tràn đầy ra sau luôn rồi
Mấy hôm nay đang làm sạch cỏ toàn bộ vườn và dải đá răm, hiện nay cv cũng sắp hoàn thành. Nghe nói a cũng đang có công trình ngoài này. khi nào ra HN mời a ghé thăm.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mấy hôm nay đang làm sạch cỏ toàn bộ vườn và dải đá răm, hiện nay cv cũng sắp hoàn thành. Nghe nói a cũng đang có công trình ngoài này. khi nào ra HN mời a ghé thăm.
Nói rồi mà. Đợt tới có ra HN sẽ đem theo ít hải sản để lai rai ở vườn hội với anh em 1 trận cho đã

vincentvo1975

Thành viên tích cực
nhìn cũng sơm tụ quá nhỉ . món đặc sản đó được chết biết theo kểu gì mà lại thế em , nhìn hấp dẩn đó nhen

chuong.bonsai

Thành viên
Trưa này tình cờ vào vườn hội, thấy mấy anh em lúi húi sau vườn té ra là.....thu hoach được món đặc sản.
Sau khi được Bếp trưởng của 1 khách sạn nổi tiếng HN Tranhuybinh chế biến....nó đây.

và đây nữa......

Hội trưởng của chúng ta đây.

Thật vui mỗi khi anh em quây quần như này..
mấy bác có món ngon mà không kêu em với.

snake

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trưa hè với đặc sản - vườn hội Miền Bắc.

nhìn cũng sơm tụ quá nhỉ . món đặc sản đó được chết biết theo kểu gì mà lại thế em , nhìn hấp dẩn đó nhen
Chiên giòn với lá chanh thôi a, ngoài vườn thì có gì dùng vậy tuy thiếu thốn chút nhưng vui anh ạ :D

mrduongle

Thành viên tích cực
Những món nhậu không đụng hàng này luôn gợi nhiều cảm xúc! Mừng anh em có những phút giây thật vui!

quan amc

Thành viên
đen ghê hôm qua sang vườn chơi ko gập ai hôm nay đã nhậu linh đình rồi,ao nhỏ nhiều cua ghê hấp dẫn@-) quá

ngoc_dung

Moderator
đen ghê hôm qua sang vườn chơi ko gập ai hôm nay đã nhậu linh đình rồi,ao nhỏ nhiều cua ghê hấp dẫn@-) quá
Còn nhiều dịp mà anh, tuần nào bọn em cũng kiếm món gì đó để nhậu. Đơn giản nhưng rất vui anh ah, như hôm nay anh em cải tạo cái ao nhỏ tóm được đám cua sịn và cả mấy món khác nữa hihi...vui đáo để.
Chúc anh sức khỏe, hẹn gặp anh bên vườn hội.