Topic nói sự thật

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Lâu nay trên DD ta thường thấy xuất hiện cụm từ chém gió
Vì là chém gió nên không biết có thật không, mơ mơ hồ hồ
(Dù em tin đa phần các anh ko nói xạo nhưng nhiều thứ vẫn mơ hồ).
Nay e lập ra topic này mong các ae chia sẻ về mình,
về cảm nghĩ, tri thức, nỗi vui buồn của mình... nhưng là với lời nói thật!

Mỗi câu các anh nói, chỉ được nói sự thật mà thôi,
đó có thể là mong ước lúc cởi truồng tắm mưa mà chưa từng nói,
hoặc đó có thể là lời tỏ tình cất giấu bao lâu nay,
hoặc đó cũng có thể là lời xin lỗi muộn màng đến ai đó mà ae quê chưa từng xin lỗi ng ta...

Mời các anh tham gia cho xôm ạ.
em cảm ơn và xin phát pháo đầu tiên ^^:

E mới bắt đầu mua phôi mần bonsai vào tháng 3/2013, có nghĩa là nếu tính theo thời gian thực sự bị nghiện cây mới có 6 tháng, chưa đủ tuổi để làm thôi nôi nữa ạ^^
(trước đấy thì toàn đi lượm, nhổ, xin, tự trồng thôi, và cứ cố trồng cho nó sống là đc, ko bik bonsai phải như thế nào^^)

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Nói thật nhé
1/ anh thích Phú
2/ không thích những người keo kiệt lời cám ơn
3/ Thích được góp ý chia sẽ, Không thích bắt bẻ xoắng nhau
4/ Thích cao trào trí tuệ, không thích cao có hay cao cổ
==================================
Tôi kg nói mà chỉ vào đây hóng hớt có được kg?
bác khánh hóng hớt coi có ai trớt quớt là bác xử liền hè. hi......Phải hôn bác Khánh

jetli vn

Thành viên tích cực
nói thật thì nói nè..
jet rất tiếc hôm 31th08 kg đc diện kiến mr kg biết
, vì ngày đó rất đông người,, việc này mợ kk làm chứng cho

longduyen

Thành viên tích cực
Nói thật nhé
1/ anh thích Phú
2/ không thích những người keo kiệt lời cám ơn
3/ Thích được góp ý chia sẽ, Không thích bắt bẻ xoắng nhau
4/ Thích cao trào trí tuệ, không thích cau có hay cao cổ
==================================

bác khánh hóng hớt coi có ai trớt quớt là bác xử liền hè. hi......Phải hôn bác Khánh
Tôi cũng vậy. Thanks

dungvan

Moderator
Nói thật ư?
Thế thì, nói rất thật là: tôi rất mong anh em ta, khi có bất đồng, hãy cố gắng đặt chữ "NHƯỜNG" lên trên hết.
Tạm vậy đã, mai nghĩ tiếp.

(PS: @ mrkhôngbiết: Cái vụ chuyển PDF đó, từ từ để anh xem lại một chút đã nhé, để xem còn gì nữa không?)

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Chắc ai vào vườn DUYnguyenDUC cũng nghĩ tớ là đại gia,hoặc ít nhất cũng có vài trăm triệu trong ngân hàng nhỉ .
Nay xin nói thật tớ nghèo như con mèo,chỉ được cái làm liều bên cạnh đó lại ngoan cố kg chịu bán cây.Lâu lâu vẫn hay mượn mợ KK, vài trăm mua phôi (chiều nay mới nhờ chị ấy bắn mỗi 200 k ngân hàng Viettinbank ,thế mà bị từ chối =((,híc) .
Lâu lâu xoay tiền kg kịp vẫn mua phôi thiếu trên mạng hoài đấy mà .:-??
................... còn nhiều nữa sẽ thông báo sau ...............

Nói thật phải nói cỡ này mới là dân chơi nhé .Khà khà

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Chắc ai vào vườn DUYnguyenDUC cũng nghĩ tớ là đại gia,hoặc ít nhất cũng có vài trăm triệu trong ngân hàng nhỉ .
Nay xin nói thật tớ nghèo như con mèo,chỉ được cái làm liều bên cạnh đó lại ngoan cố kg chịu bán cây.Lâu lâu vẫn hay mượn mợ KK, vài trăm mua phôi (chiều nay mới nhờ chị ấy bắn mỗi 200 k ngân hàng Viettinbank ,thế mà bị từ chối ,híc) .
Lâu lâu xoay tiền kg kịp vẫn mua phôi thiếu hoài đấy mà .:-??
................... còn nhiều nữa sẽ thông báo sau ...............
Em gái thông cảm đi, chị rất duy tâm. Mồng một sớm mai - mồng 2 đầu tháng, chị kg bao giờ vay mượn hoặc xuất quỹ, xuất kho, bấm ngọn, tỉa cây,... vào những ngày "cầu đinh" này.

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Em gái thông cảm đi, chị rất duy tâm. Mồng một sớm mai - mồng 2 đầu tháng, chị kg bao giờ vay mượn hoặc xuất quỹ, xuất kho, bấm ngọn, tỉa cây,... vào những ngày "cầu đinh" này.
Sao kg nói thật là đang ngoài đường có máy vi tính đâu mà chuyển nhể. Vào đây là phải nói thật nhé, chị cứ luơn lẹo hoài zậy ?[-(

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Nói thật thêm là e rất ghét ông Dũng đàn chủ vì chả bao giờ ông chịu coment trong topic của e hay trả lời coment lại e./:)

3 CƠ

Banned
thật là đợi thằng không biết này trả lời trả lãi tới buồn ngủ quá rồi . đi ngủ .

soncm

Thành viên tích cực
Nói thật anh cũng chả biết chém vó là gì, Lắm khi nói đùa mà AE cứ tưởng thật.
Nhớ cái ông này quá !!! Mình nói thật đấy. [-O<[-O<[-O<