Topic chuyên ảnh Tùng cối Made in VietNam.

cuasovn

Thành viên tích cực
Bác trồng Tùng vào khay màu đỏ và trắng đâu có hợp, bác dùng khay Tầu mầu nâu đen sẽ phù hợp hơn.

Le Manh Cuong

Moderator
Bác trồng Tùng vào khay màu đỏ và trắng đâu có hợp, bác dùng khay Tầu mầu nâu đen sẽ phù hợp hơn.
Thi thoảng xen lẫn với nâu phải có đỏ chứ bạn,nếu cả vườn mầu nâu nhìn nó thế nào ý .

thieuhaucaycanh

Thành viên
anh ơi cho em hỏi chỗ em thì rất nhiều tùng côi nhưng em thấy họ nuôi bông rất đẹp cây của anh có phải hơi ít tưới nên thế không anh anh thấy bông nhìn khô quá. anh còn nhiều cây đẹp chia sẻ anh em chiêm ngưỡng với em cũng rất thích tùng. cám ơn anh cho anh em xem vườn tùng đẹp.

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Cay đẹp nhưng chụp không có phông nên khong nổi, hôm nào nẩy đẹp HB chụp lại hình gọi mình nên căng phông nhé.

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Chia sẻ cùng AE cây Tùng cối mình mới sưu tầm được
[/IMG]
cây Tùng chỉ nhỉnh hơn ngón tay cái 1 chút cao khoảng 1,3m nhìn như cái gậy
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

kienhb2006

Thành viên
chào các ACE trên diễn đàn ,cám ơn A Haibien đã mở topic này .em cũng xin góp vui với các ACE mấy cây tùng này

==================================
ảnh hơi khó xem cá ACE chịu khó nha

nguyenngochung1311

Thành viên
chào các ACE trên diễn đàn ,cám ơn A Haibien đã mở topic này .em cũng xin góp vui với các ACE mấy cây tùng này

==================================
ảnh hơi khó xem cá ACE chịu khó nha
anh có giao lưu cây tùng số 1 không ah, nếu có cho mình xin giá vào inbox nhé

vuanh910

Thành viên
Chia sẻ cùng AE cây Tùng cối mình mới sưu tầm được
[/IMG]
cây Tùng chỉ nhỉnh hơn ngón tay cái 1 chút cao khoảng 1,3m nhìn như cái gậy
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Sưu tầm ở đâu thế a Hùng ơi? chụp ở nhà a mà? để ý nhất cái chuồng Dog nhà a hehe. Có cây ở nhà không a hnao e qua xem hay là lại chuyển rồi? bảo lên a cafe cái mà bận quá :)