Topic cập nhật những tấm lòng vì Miền Trung thân yêu

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị và các bạn thành viên của diễn đàn caycanhvietnam.com và quí vị khách của diễn đàn
Miền Trung đang đứng trước nguy cơ bị thiên tai tàn phá,một thành viên BQT là anh dailoc đã thành lập topic kêu gọi sự đóng góp của quí vị và các bạn để chia xẻ phần nào nổi khó khăn của đồng bào đang trong cơn hoạn nạn.
Để ghi nhận và tri ân những đóng góp của quí vị,Văn lập topic nầy cập nhật nhanh những đóng góp đó.
Xin trân trọng thông báo cùng quí vị.

Thay mặt BQT diễn đàn
Super Mod: Văn

Văn

Thành viên tích cực
Sáng nay,lúc 09:46AM,tài khoản của diễn đàn 711A05603411 đã nhận được 500.000VND chuyển đến từ thành viên hot_295 với mục đích ủng hộ đồng bào lũ lụt miền Trung năm 2010.
Thay mặt BQT,xin trân trọng cảm ơn.

dailoc

Thành viên tích cực
Xin cảm ơn và hoan nghênh Mr Văn - Super Mod đã lập ra topic này để tạo điều kiện anh em đóng góp vào quỹ cứu trợ đồng bào bị lũ lụt. Mong rằng mọi người tham gia diễn đàn sẽ bỏ chút thời gian và ủng hộ chủ trương này để xẻ chia những đau khổ của bà con. Tôi nghĩ trong đợt này mọi người đều hướng về Bắc Miền Trung thân yêu, đóng góp ủng hộ bằng nhiều kênh khác nhau, ở địa phương, đoàn thể, cơ quan... Tuy nhiên, chúng ta là anh em trên diễn đàn CCVN.com, nên cũng cần có tiếng nói thân thương của mình, dành một phần kinh phí để ủng hộ qua kênh Diễn đàn. Phần tôi, tại cơ quan đóng góp 1 ngày lương (đã và đang phát động), tại địa phương và một số trang xã hội khác tôi cũng tham gia. Dù vậy, với Diễn đàn của chúng ta tôi cũng xin ủng hộ 100.000 đ
Của ít lòng nhiều, một chút đóng góp cũng mang lại niềm vui cho đồng bào trong cơn hoạn nạn. Rất mong các anh chị em TV Diễn đàn tích cực tham gia. Cảm ơn Hot_295 đã ủng hộ mở màng cho đợt quyên góp này.
Cảm ơn các bạn.

lamquangtu

Thành viên tích cực
Cảm ơn các anh đã lập một topic rât ý nghĩa. Nhưng các anh cho em hỏi tiền ủng hộ sẽ được chuyển đến đồng bào miền Trung bằng cách nào ạ?

Văn

Thành viên tích cực
Cảm ơn các anh đã lập một topic rât ý nghĩa. Nhưng các anh cho em hỏi tiền ủng hộ sẽ được chuyển đến đồng bào miền Trung bằng cách nào ạ?
Chào em
Khi diễn đàn đã quyên góp được một khoản nào đó,BQT sẽ tìm kiếm thông tin về nơi sẽ gởi đến và sẽ tìm cách liên lạc với bất kỳ một thành viên nào của diễn đàn hiện đang cư ngụ tại vùng đang gặp nạn làm tiền trạm.Sau đó có thể một vài anh em đại diện cho BQT sẽ trực tiếp đến nơi đó để trao quà.Có thể làm giống như năm ngoái đã ủng hộ và tặng quà cho bà con bị thiên tai tại Bình Định vậy.

Thưa các bạn,miền Trung năm nào cũng bão lũ,nếu có thể,ngoài tiền mặt,nên chăng diễn đàn cũng quyên góp tất cả các hiện vật khác như quần áo,chăn màn,mì tôm,sách vở.....
Nếu được sự đồng thuận và ủng hộ cao,tôi sẽ đề nghị BQT thành lập trạm tiếp nhận.
Xin ý kiến của quí thành viên về vấn đề nầy.
=====================================

Riêng thành viên spam,quảng cáo tôi đã xóa bài, khóa tài khoản và có thông báo cụ thể tại Phủ Thanh Thiên

em nhiệt liệt hoan nghênh cảm ơn bài này .tinh thần là chính của ít lòng nhiều.em còn biết rằng những anh em ở cơ quan ,địa phương v.v.ở dđ củng đóng góp ủng hộ . thật cảm phục tấm chân tình!!!!!của ít lònh nhiều em ủng hộ 200k tiền sẽ được chuyển
nội trong tuần nay ,trân trọng cảm ơn!!!

Văn

Thành viên tích cực
Lúc 3:28PM,20/10/2010,tài khoản 711A05603411 đã nhận được 100.000VND chuyển đến để ủng hộ đồng bào miền Trung bị thiên tai từ anh Dailoc.
Xin trân trọng cảm ơn tấm lòng vì Miền Trung thân yêu của anh.

lan-chi

Thành viên tích cực
mấy ngày hôm nay qua thông tin báo đài mà nước mắt tôi cứ rưng rưng , của ít lòng nhiều em ũng hộ 500,000vnd cũng mua được mấy thùng mì gói vượt qua lúc khó khăn này

Văn

Thành viên tích cực
Cho đến giờ nầy,thành viên đóng góp cho đợt vận động nầy mà Văn đã nhận được là

1. Hot_295: 500.000vnd
  2. Dailoc: 100.000vnd
Mọi đóng góp về tiền mặt xin vui lòng gởi về
Tài khoản Vietinbank-711A05603411-Chi nhánh Quãng Ngãi
Chủ tài khoản Phạm văn Tám

Văn sẽ cập nhật liên tục những đóng góp của quí vị tại topic nầy.
Xin trân trọng cảm ơn.

lyducphuong

Thành viên tích cực
Sáng nay em vừa ủng hộ 1 triệu trong quỹ đóng góp cá nhân của anh em trong cơ quan và 1 ngày lương của tập thể xin phép không tham gia vào topic này...xin mời anh em tiếp tục ủng hộ đồng bào miền trung...

Văn

Thành viên tích cực
Lúc 10:59AM,21/10/2010,tài khoản 711A05603411 đã nhận được 1.000.000VND chuyển đến để ủng hộ đồng bào miền Trung bị thiên tai từ anh LeHoangDung.

Văn

Thành viên tích cực
Lúc 10:59AM,21/10/2010,tài khoản 711A05603411 đã nhận được 200.000VND chuyển đến để ủng hộ đồng bào miền Trung bị thiên tai từ anh thanhthiennguhanhson.

Văn

Thành viên tích cực
Cho đến thời điểm nầy,thành viên đóng góp cho đợt vận động vì Miền Trung thân yêu mà Văn đã nhận được là

3. LeHoangDung: 1.000.000vnd
  4. thanhthiennguhanhson: 200.000đ
Mọi đóng góp bằng tiền mặt xin vui lòng gởi về
Tài khoản Vietinbank-711A05603411-Chi nhánh Quãng Ngãi
Xin trân trọng cảm ơn.

Văn

Thành viên tích cực
Lúc 9:13AM,22/10/2010,tài khoản 711A05603411 đã nhận được 500.000VND chuyển đến để ủng hộ đồng bào miền Trung bị thiên tai từ thành viên Lan_chi (Mai Văn Thắng).
Xin trân trọng cảm ơn tấm lòng vì Miền Trung thân yêu của bạn.

Văn

Thành viên tích cực
Cho đến thời điểm nầy,thành viên đóng góp cho đợt vận động vì Miền Trung thân yêu mà Văn đã nhận được là

3. LeHoangDung: 1.000.000vnd
  4. thanhthiennguhanhson: 200.000đ
  5. Lan_chi: 500.000đ
Mọi đóng góp bằng tiền mặt xin vui lòng gởi về

Tài khoản Vietinbank-711A05603411-Chi nhánh Quảng Ngãi

Xin trân trọng cảm ơn.