tin buồn về cây Việt Trì

phovanghoe

Thành viên tích cực
hôm nay, khi đứng ở gần nhà thấy 1 trong những cây đẹp nhất Việt trì vù vù phóng đi trên đường, dường như đã thuộc về 1 ng chơi cây khác rồi.
Với giá giao dịch quá lớn nói ra cũng ko ai tin
Dù giá như thế nào đi nữa,dù không phải cây của mình đi nữa nhưng trong lòng em cứ nao nao chạnh lòng khi 1 trong những cây đẹp nhất Việt trì đã không còn lại ở đất Tổ nữa rồi.
X_X

culanluasg

Super Moderator
Xin ban cho Cù biết là cây gì ,bạn có ảnh không ??? cho anh em xem với
giá bạn cứ nói ,xin thề rằng là rất tin tưởng vào cái giá bạn cho bíêt

phovanghoe

Thành viên tích cực
Bạn có thể chia sẻ thêm thông tin không?
Cảm ơn!
cây gì à bác:(
Tin vui chứ em. Như thế chứng tỏ giá trị nghệ thuật vẫn được trân trọng.
Cây gỉ vậy ,phovanhhoe giá bao nhiệu mặt kệ có hình ko bạn,
phải nói là tin vui chứ bạn.
Cây Dáng Làng các a ạ, phải chăng 1 đại gia nào đó biết về bài của a Cù nói về "Dáng Làng"nên mới mua nhỉ?:D
Thôi kệ, đúng là bao nhiêu tiền cũng ko bán chỉ quan trọng bán bao nhiêu tiền thôi

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
theo tôi được biết cây xanh cổ trước mua của anh sinh búa nam định giá bán được là 14.000.000.000.đ(mười bốn tỷ)tin từ việt trì

NLGPT

Thành viên
Cây ở Việt Trì nhiều cây giao dịch tiền tỷ là có thật 100%; đó ko phải điều buồn mà điều buồn là ... mình chẳng là người bán mà cũng chẳng phải người mua .. buồn:D:D

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Cây bán về đâu vậy H ơi, giá trị cao thế ko biết nó sẽ thuộc về vườn nào chắc chủ mới đang có kế hoạch phát triển vườn rất lớn đây

tuandefzajj

Thành viên tích cực
e đồng quan điểm với a longqaz. Cây bán đc giá cao thể hiện pt có nghệ nhân quá nổi tiếng. Thứ 2 giá trị nghệ thuật đã đc công nhận.ngày trước mua theo phong trào nhưng bây giờ đại gia cũng có trình độ cả rồi.họ k vung tiền qua cửa sổ đâu. Khi nào a hùng có bán đc cây như thế thì mời e cốc cf nhé :D

huuducIT

Thành viên tích cực
e đồng quan điểm với a longqaz. Cây bán đc giá cao thể hiện pt có nghệ nhân quá nổi tiếng. Thứ 2 giá trị nghệ thuật đã đc công nhận.ngày trước mua theo phong trào nhưng bây giờ đại gia cũng có trình độ cả rồi.họ k vung tiền qua cửa sổ đâu. Khi nào a hùng có bán đc cây như thế thì mời e cốc cf nhé :D
khi nào cây của tôi bán đc 14 triệu tôi mời ông hai cốc:D:D

phovanghoe

Thành viên tích cực
khi nào cây của tôi bán đc 14 triệu tôi mời ông hai cốc:D:D
khi nào em bán đc cây 1,4t mời cả 2 bác 20 cốc cafe 8-}

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Vào tầm tháng 6 năm ngoái Hải VT mua cây của Mạnh chậu cây sanh " hóa thạch "gần 4 tỉ rồi bán đi Hải Phòng 8,5 tỉ , điều này là thực tế , vì Hải là bạn mình , còn năm ấy Hải bán được bao nhiêu tiền cây , có lẽ ko thể kể hết được .

hung78

Quản lý
cây đẹp lúc nào cũng có chổ đứng.nhiều cây dữ thì còn bán thì mất.ae cứ chăm tốt làm đẹp rồi cũng có ngày hưởng thành quả thôi

NGUYENTHOQN

Super Moderator
cây đẹp lúc nào cũng có chổ đứng.nhiều cây dữ thì còn bán thì mất.ae cứ chăm tốt làm đẹp rồi cũng có ngày hưởng thành quả thôi
- Mong có ngày này đến với mình ... cây đẹp không sợ có chổ đứng ,phụ nữ đẹp kg lo sợ ế ẩm người rinh ..he he he

hung78

Quản lý
- Mong có ngày này đến với mình ... cây đẹp không sợ có chổ đứng ,phụ nữ đẹp kg lo sợ ế ẩm người rinh ..he he he
có chồng thì có chông anh ơi.:D
có chồng thì có chờ:D đó là vợ e nói đó:-O=))

phovanghoe

Thành viên tích cực
Cây bán về đâu vậy H ơi, giá trị cao thế ko biết nó sẽ thuộc về vườn nào chắc chủ mới đang có kế hoạch phát triển vườn rất lớn đây
Cây này về 1 đại gia Hải Phòng
Tuấn đẹp zai thử tìm hiểu xem đại gia nào HP mua Sinh búa thế, 1 cao nhân ẩn
Họ còn đòi mua nhiều hơn nữa cơ