Thay lá

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây đẹp ..."lộc biếc-chồi xanh " cây thêm đẹp 8->
Cảm ơn chú! Sau đợt Âu du ký về thì vườn chỉ còn hơn 1 nửa vì thời tiết quá nóng của mùa hè, cộng thêm người nhà không tưới đúng như mình yêu cầu...Đây là vài cây còn sót lại đó chú. Chúc chú khỏe!
Cây đẹp quá nguyên ơi
Cảm ơn chú Dương! Năm ngoái xuống lá trễ quá nên đến tết lá không đẹp, rút kinh nghiệm năm nay xuống lá sớm hơn 1 chút :D

lyduong_py

Thành viên tích cực
Cảm ơn chú! Sau đợt Âu du ký về thì vườn chỉ còn hơn 1 nửa vì thời tiết quá nóng của mùa hè, cộng thêm người nhà không tưới đúng như mình yêu cầu...Đây là vài cây còn sót lại đó chú. Chúc chú khỏe!

Cảm ơn chú Dương! Năm ngoái xuống lá trễ quá nên đến tết lá không đẹp, rút kinh nghiệm năm nay xuống lá sớm hơn 1 chút :D
Năm nay dự thi khg nguyên

TUANPA180976

Thành viên
Ở trong nam thích thật, mùa này vẫn xuống lá được để chơi tết. Ngoài Hà Nội cây lá vàng sơ xác rồi mà không dám xuống lá. chỉ sợ lạnh không lên nổi.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Ở trong nam thích thật, mùa này vẫn xuống lá được để chơi tết. Ngoài Hà Nội cây lá vàng sơ xác rồi mà không dám xuống lá. chỉ sợ lạnh không lên nổi.
Năm nay trời ấm nên có thể xuống lá bất kỳ lúc nào luôn. Chủ yếu là quan sát xem sức khỏe của cây để xác định thời gian xuống lá.

dacera

Thành viên
Cám ơn anh chia sẽ, cây đẹp quá, anh không nói chắc em cũng ko biết... xuống lá thôi,