Tham gia CLB BONSAI MINI

tanquocbinhphuoc

Thành viên
em không có cây đẹp nhủng em mê mấy em nhỏ lắm vậy em có đuọc tham gia để học hỏi không anh vinh em đam mê cây cảnh cũng nhò anh đó anh vinh ỏi

lnvinh

Super Moderator
em không có cây đẹp nhủng em mê mấy em nhỏ lắm vậy em có đuọc tham gia để học hỏi không anh vinh em đam mê cây cảnh cũng nhò anh đó anh vinh ỏi
Dù em chưa biết hay chưa có cây em vẫn có thể đăng kí vao tham dự đó em.

lnvinh

Super Moderator
Anh Vinh để mục này trầm lắng lâu quá, cho em đăng ký với anh nhé.
Sắp đến hoạt động của Chi hội Mini lnvinh sẽ làm mạnh lắm đó, nhiều chương trình sẽ được mở rộng để anh em mini có thể tham gia dễ dàng .

namdienluc6922

Thành viên tích cực
Và anh cũng đừng quên thằng em chưa biết gì về cây cảnh này nữa nha anh vinh
em sẽ làm phiền anh dài dài.kha kha kha

lnvinh

Super Moderator
Và anh cũng đừng quên thằng em chưa biết gì về cây cảnh này nữa nha anh vinh
em sẽ làm phiền anh dài dài.kha kha kha
Yên tâm đi, cứ chuẩn bị tinh thần để phiền anh, chuẩn bị đắm chìm trong mini đó nhen .

khanhphamtb

Thành viên
Chào bác chủ, AE ở ngoài Bắc cũng rất hâm mộ CLB mini bonsai. Mong bác chủ thu nạp đệ tử ạ. Thanks

canhnghean

Thành viên tích cực
giá như mà ở Nghệ An mà có thì em cũng xung phong đi học rồi. ở trong đó phát triển mạnh quá

BonsaiTanPhu

Thành Viên Danh Dự
Anh Vinh này em có chạy qua đó thấy số 318 Lũy Bán Bích hình như là CLB quần vợt gì gì đó phải ko anh
Đúng đó bạn nhưng hiện nay chi hội MINI BONSAI không còn sinh hoạt ở đó nữa mà sinh hoạt vào sáng chủ nhật tuần thứ ba hàng tháng tại công viên D9 cổng khu công nghiệp Tân Bình.Mời các bạn tới tham gja vào lúc 9h chủ nhật 16-12 này hân hạnh đón tiếp.

MannyPacquiao

Thành viên
Đúng đó bạn nhưng hiện nay chi hội MINI BONSAI không còn sinh hoạt ở đó nữa mà sinh hoạt vào sáng chủ nhật tuần thứ ba hàng tháng tại công viên D9 cổng khu công nghiệp Tân Bình.Mời các bạn tới tham gja vào lúc 9h chủ nhật 16-12 này hân hạnh đón tiếp.
Dạ tại e ko rành khu đó nên ko rỏ công viên D9 nằm ở đường nào vậy a . Rất mong đc tham gia

nhocloihm

Thành viên
Dạ tại e ko rành khu đó nên ko rỏ công viên D9 nằm ở đường nào vậy a . Rất mong đc tham gia
Công Viên D9 - KHu công nghiệp Tân Bình . A cứ đến cổng khu công nghiệp Hỏi người qua đường , người ta sẽ chỉ anh ạ . nằm trên đường D9 đó a .:bz

NguyenQuocViet79

Thành viên mới
em là sinh viên..... em mới tập chơi bonsai mini nhưng chưa có ai hướng dẫn , anh chị nào có thể giúp e tham gia CLB và nếu được e xin tham quan vườn tiện thể mong anh chị hướng dẫn e cách tạo dáng cũng như cách chơi bonsai mini...e thanks anh chị trước... em ở Quận Gò Vấp , TP.HCM...( SDT : 0934771840 ).

NguyenQuocViet79

Thành viên mới
Cây trên lan can là của Inin không phải của chú nhen. Nhưng những cây đó theo chú cũng phải chăm đã rất lâu và phải chăm tốt lắm mới được như vậy đó.

Chú vinh cho con hỏi...con là sinh viên , con thích chơi bonsai mini , nhưng chưa biết phải bắt đầu thế nào, con cũng đang trồng 1 cây nhưng chưa biết cách tạo dáng và chăm sóc , chú có thể cho con ghé vườn nhà chú để tham khảo...tiện thể chú hướng dẫn con cụ thể được không... nếu được con cảm ơn chú nhiều....con ở Quận Gò vấp TP.HCM ( SDT của con : 0934771840 ).

buivanson

Thành viên mới
Xin chao ace tren dien dan. co chut chuyen chua that yen tam, rat mong cac ban chi giup: Toi rat me cay canh, xong do duyen den muon, ma dac biet la loai tung la han. Nay toi da mua mot cay phoi tung la han co hai than, hoanh ( chu vi ) co ao khoang 60cm, cay da duoc chuyen mot lan. Nay toi muon chuen cay ve thi nen danh chuyen vao thoi gian nao: co nguoi tham gia la cho den thang muoi, thang 11 am l moi nen danh. co nguoi lai tham gia danh trong thang 7,8 am l la tot hon. Rat mong cac ace tu van giup de lua chon thoi gian cho phu hop vi: phoi nay toi kha ung va quy no. xin cam on ace@-):))

Vietba

Thành viên mới
Clb minibonsai qua hay. Cay nhỏ để được nhiều cây, nha e co thể nuoi được 5000 cây vừa nêu cây nhỏ chắc nuôi được 5 vạn cây. Ace hô trợ giông má ( hạt gieo cũng đươc , mien cay có thể nuôi làm bon sai) , minh phấn đấu có 3 vườn bách thảo. Xin mọi nguoi ủng hộ. Xin trân thành cam ơn

thanhhiepvt

Thành viên mới
Em ở Lào Cai, nơi con Sông Hồng chảy vào đất Việt. E xin ra nhập clb bởi vì e rất thích ngắm cây cảnh nhất là Bonsai mini. Chúc các bác 1 năm mới mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.