Thứ 7, lúc 7g7’, ngày7/7 giới thiệu kĩ thuật mới: NUÔI RỄ GHÉP ĐÁ NHANH HƠN CÁCH CỔ

hungxoan

Thành viên mới
Trả lời: Thứ 7, lúc 7g7’, ngày7/7 giới thiệu kĩ thuật mới: NUÔI RỄ GHÉP ĐÁ NHANH HƠN

Chắc anh Vinh đang chờ giờ tốt để gửi bài.... tháng này hết giờ tốt rồi, anh em à.

longx

Thành viên
Trả lời: Thứ 7, lúc 7g7’, ngày7/7 giới thiệu kĩ thuật mới: NUÔI RỄ GHÉP ĐÁ NHANH HƠN

điệu này phải làm vài chai cho dể ngủ quá
chứ ko phải thức cả đêm đến sáng đợi nửa thì tiuuuuuu
zoooooooooo

hero007

Thành viên tích cực

Bữa vô vườn anh Vinh vô tình nhặt bí kiếp mà không biết hình như có dùng đến bọc nhựa...lót dép chờ...........

T-V-T

Thành viên

ngày mai th× hết giờ thiêng rùi a Vinh ơi :)):)):)) chắc ae mình ph¶i đợi đến ngày8 tháng 8 năm 2018 mất:(:)(:)((=))=))=))=))=))=))=))
chuẩn nè,nhanh ko mất thiêng\m/

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

Chờ mãi mà chưa thấy anh lên,chắc hôm qua nhậu say rồi,lên đi bác.nhiều người chờ bác quá

jetli vn

Thành viên tích cực

^#(^ngũ quên trong topic này mấy lần mà chưa thấy gì.:-bd

dreambonsai

Thành viên

ngồi gật gà gật gù mấy lần, vẫn không thấy anh đâu. vợ gọi anh ơiiiiiiiiiiii. chạy vào, 1h sau chạy ra anh vẫn mất tiêu... sáng ra vẫn không thây rồi ngồi đến giờ vẫn biệt tăm ah... em nào dắt anh đi ma lâu thế :-/:-/:-/:-/

duong lieu

Thành viên Mua Bán

anh vinh đang vào đấy mọi người .từ từ anh vinh sẻ chia sẻ

vinhquangle

Thành viên tích cực

mới đi phần mở bài,chờ phần thân bài.........................!!!!!!!!!!!!!

Stone_fman

Thành viên
Re: Thứ 7, lúc 7g7’, ngày7/7 giới thiệu kĩ thuật mới: NUÔI RỄ GHÉP ĐÁ NHANH HƠN CÁCH

cũng sợ cái vụ ...chờ của Bác Vinh này lắm , lục mấy bài cũ thì biết ......
Hi vọng lần này ..... :D

maritime

Thành viên

hồi hộp quá, bí kíp này mới đây. Chắc bác Vinh đợi đến 08h07' ngày 08 tháng 07 mới post tiếp rồi

NLH81

Thành viên
Re: Thứ 7, lúc 7g7’, ngày7/7 giới thiệu kĩ thuật mới: NUÔI RỄ GHÉP ĐÁ NHANH HƠN CÁCH

Đợi chờ là hạnh phúc..........

manhtinh

Thành viên tích cực

bác Vinh đang up kỹ thuật rồi mọi người ơi!

jayb0ni_312

Thành viên

hồi hộp quá, bí kíp này mới đây. Chắc bác Vinh đợi đến 08h07' ngày 08 tháng 07 mới post tiếp rồi
Em sợ là 8h8' ngày 8 tháng 8 đó a. Hihi.

vu_hue

Thành viên Mua Bán

Rất mong sớm được đọc những bài chia sẻ tiếp theo của chú Vinh....
Cám ơn chú đã chia sẻ kinh nghiệm.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!quá giờ đẹp mất rồi anh Vinh ơi

thinhhoangck84

Thành viên

#:-S#:-S#:-S#:-S#:-S sốt ruột quá !

lnvinh

Super Moderator

Thử quan sát 2 tác phẩm sau:

2 cây này sau khi ghép đá xong, có thể cầm ngay gốc cây và nhấc hẳn tảng đá lên mà không hề hấn gì.....

(Tối nay cuối tuần rồi, bận đi chơi hẹn các bạn mai về viết chi tiết cách thức thực hiện từ cây con đến thành phẩm....)
A Vinh ơi ,cổ em dài rồi nè !:!!:-??
Chắc anh Vinh đang chờ giờ tốt để gửi bài.... tháng này hết giờ tốt rồi, anh em à.
điệu này phải làm vài chai cho dể ngủ quá
chứ ko phải thức cả đêm đến sáng đợi nửa thì tiuuuuuu
zoooooooooo
Chờ mãi mà chưa thấy anh lên,chắc hôm qua nhậu say rồi,lên đi bác.nhiều người chờ bác quá

ngồi gật gà gật gù mấy lần, vẫn không thấy anh đâu. vợ gọi anh ơiiiiiiiiiiii. chạy vào, 1h sau chạy ra anh vẫn mất tiêu... sáng ra vẫn không thây rồi ngồi đến giờ vẫn biệt tăm ah... em nào dắt anh đi ma lâu thế :-/:-/:-/:-/
cũng sợ cái vụ ...chờ của Bác Vinh này lắm , lục mấy bài cũ thì biết ......
Hi vọng lần này ..... :D
Em sợ là 8h8' ngày 8 tháng 8 đó a. Hihi.
:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!quá giờ đẹp mất rồi anh Vinh ơi
Không chịu đọc kĩ trước khi ...đợi rồi còn nói nữa. Giờ mới ở vườn về nè

ĐÃ POST TIẾP BÀI Ở TRANG 1 NHEN CÁC BẠN, ĐANG VIẾT TIẾP LUÔN ĐÓ. NÓNG HỔI LUÔN

Cám ơn anh Vinh đã truyền "bí kíp" .Và nhân đây mình thêm 1 ý nữa để ACE làm thử nhé!(Anh Vinh thông cảm cho mình ...) Tất cả các công đoạn đầu đều làm như anh Vinh đã hướng dẩn ...Bước tiếp theo là AE để chồng chậu này lên 1 cái chậu khác được đổ đầy nước.Rể sẽ nhanh ra hơn b/thường(Dzụ này mình phát hiện khi chồng chậu lên 1 cái chậu khác nó hơi chông chênh nên đổ nước vào và thấy cây trong chậu phát triển nhanh hơn và rể cũng nhanh p/triển).