thạch anh trắng trong hàng hiếm

hoangdung

Thành viên tích cực
lên dđ xào qua xào lại không có gì buồn quá ,đưa vài cục đá lên cho anh em xem cho vui. thanks
cái này mà bỏ giửa hai con lân của thanh thiện bán thì tiẹt
cục này lớn năng lượng mạnh nên chụp nó phản chiếu lại nên nhìn không thấy trong như ở ngoài VUI LÀ CHÍNH NHE ANH EM

CrackBerry

Thành viên tích cực
lên dđ xào qua xào lại không có gì buồn quá ,đưa đại hai cục đá thạch anh này lên bán cho vui qua 10giờ không bán nửa nhe anh em ,anh em nào không mua củng vào xem nhé .thanks cái này mà bỏ giửa hai con lân của thanh thiện bán thì tiệt ...

cục này lớn năng lượng mạnh nên chụp nó phản chiếu lại nên nhìn không thấy trong như ở ngoài .... VUI LÀ CHÍNH NHE ANH EM
UI dà, hàng hiệu giờ mới đưa ra nhỉ.....

HUNG USD

Thành viên tích cực
Đá thạch anh có tác dụng gì trong phong thủy vậy anh? Chắc là mọi người củng không am hiểu nhiều về đá phong thủy đâu, anh Dũng làm cái topic về đá phong thủy để anh em học hỏi đi.

tran mau vinh

Thành viên
Đá thạch anh trắng trong và hồng đẹp quá, anh Dung cho xin giá tham khảo nhe, mình cũng muốn tìm hiểu và tim mấy cục về để trong nhà

Blackrose86

Thành viên tích cực
Lên nào! Chúc anh đắt hàng.
black chỉ nghe nhiều người nói đá thạch anh có tác dụng trấn gia trừ tà,dung hòa linh khí trong nhà.....chứ cũng ko rành...