thăm nhà a tranquangthu

tuandefzajj

Thành viên tích cực
hom nay trốn vợ, trốn việc đi thăm đc 1 số vườn cảnh, vườn lan.nhưng vui nhất là đến thăm đc nhà anh trần quang thư( 1 thành viên tích cực của hp). thời gian vừa rồi do bố anh qua đời(trong topic:chia buồn cùng anh trần quang thư) lên không tham gia cùng anh em đc.em xin giới thiệu 1 số cây tại vườn anh:

còn tiếp
==================================

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Dạo này rảnh quá nhỉ? Anh Thư dạo này bận quá lên để cỏ mọc tốt bằng cây vậy? Mấy cây đó dạo này màu lá đẹp quá đúng sanh quê

phovanghoe

Thành viên tích cực
nhiều cây già và quái quá, chẳng mấy trong tương lai sẽ là cây đẳng cấp đây
thanks Tuấn nhé, mà dạo này em chuyển sang làm cả trần thạch cao à, có bán thạch cao lẻ ko \:D/

tuandefzajj

Thành viên tích cực
nhiều cây già và quái quá, chẳng mấy trong tương lai sẽ là cây đẳng cấp đây
thanks Tuấn nhé, mà dạo này em chuyển sang làm cả trần thạch cao à, có bán thạch cao lẻ ko \:D/
em làm nghề này lâu rồi mà.về đây em cho luôn. :)|

phovanghoe

Thành viên tích cực
em làm nghề này lâu rồi mà.về đây em cho luôn. :)|
ok, hôm nào xuống a xin vài tấn nhá :D
phải nói Tuấn là ng đảm đang nha, làm bđ nè, rồi đào cây nè,rồi làm cây nè, rồi còn buôn cây nè, rồi còn hô hào ủng hộ nhiệt tình nè, phải nói là xứng đáng giải ngàn (*) à :)>-

tuandefzajj

Thành viên tích cực
ok, hôm nào xuống a xin vài tấn nhá :D
phải nói Tuấn là ng đảm đang nha, làm bđ nè, rồi đào cây nè,rồi làm cây nè, rồi còn buôn cây nè, rồi còn hô hào ủng hộ nhiệt tình nè, phải nói là xứng đáng giải ngàn (*) à :)>-
anh làm em phổng mũi quá.em chơi vui là chủ yếu thôi.em làm thạch cao ttrang trí thôi chứ không phải là thạch cao đúc.cái này nó tính bằng mét chứ có phải bằng tấn đâu