Thăm hội quán Sài Gòn, nơi giao lưu trao đổi kinh nghiệm

viengvinhkieu

Quản lý mới
Lâu không ghé Sài Gòn, bữa nay tiện chuyến đi công việc, ghé thăm nơi hội ngộ của các ACE dđccvn.com khu vực miền Nam, trên đường đi từ miền Tây qua đại lộ Nguyễn Văn Linh, đi qua quốc lộ 50, qua đường Phạm Hùng Và qua trạm soát vé, rẽ phải vào đường Lê Văn Lương qua cầu sắt Rạch Đỉa, qua một cây xăng bên phải rồi qua một cây xăng bên trái, đi khoảng vài trăm mét nữa đi chậm để ý bên phải có ngõ 12 đi vào có một ngã 3 rẽ trái theo đường có lát những tấm đan bê tông đi tới cuối ngõ là tới.
Vào vườn nhân lúc chủ nhân chưa về tranh thủ chụp mấy hình

Chủ vườn về chụp tấm lưu niệm

Tiếp những tác phẩm trong vườn

Chúc mừng các ACE miền Nam có nơi tập chung giao lưu trao đổi kinh nghiệm, cám ơn mọi người quan tâm.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Tiếp nhé mọi người, toàn cây quái nhiều

Cám ơn mọi người quan tâm.
==================================
MỚi thấy anh ở vườn về mà nay đã có thông tin chia sẻ rồi
Tranh thủ thời gian chứ, vác máy ra quán vừa uống nước vừa chia sẻ mà Dũng.

bonsaivieng

Thành viên
Lâu không ghé Sài Gòn, bữa nay tiện chuyến đi công việc, ghé thăm nơi hội ngộ của các ACE dđccvn.com khu vực miền Nam, trên đường đi từ miền Tây qua đại lộ Nguyễn Văn Linh, đi qua quốc lộ 50, qua đường Phạm Hùng Và qua trạm soát vé, rẽ phải vào đường Lê Văn Lương qua cầu sắt Rạch Đỉa, qua một cây xăng bên phải rồi qua một cây xăng bên trái, đi khoảng vài trăm mét nữa đi chậm để ý bên phải có ngõ 12 đi vào có một ngã 3 rẽ trái theo đường có lát những tấm đan bê tông đi tới cuối ngõ là tới.
Vào vườn nhân lúc chủ nhân chưa về tranh thủ chụp mấy hình

Chúc mừng các ACE miền Nam có nơi tập chung giao lưu trao đổi kinh nghiệm, cám ơn mọi người quan tâm.

Bác Tác đã đến Hội quán miền Nam, rồi còn đi thăm đâu nữa không bác, ấn tượng hai hình này, đoàn kết quá, cám ơn bác đã chia sẻ.

ngockien

Super Moderator
Tuyệt quá anh Tác ơi ,rất chịu khó đi và chịu khó chia sẻ . Ở SG đến khi nào vậy anh ?

viengvinhkieu

Quản lý mới
Bác Tác đã đến Hội quán miền Nam, rồi còn đi thăm đâu nữa không bác, ấn tượng hai hình này, đoàn kết quá, cám ơn bác đã chia sẻ.
Giới thiệu Hội quán với mọi người để ACE nào có qua Sài Gòn thì ghé thăm mà bạn.
Tuyệt quá anh Tác ơi ,rất chịu khó đi và chịu khó chia sẻ . Ở SG đến khi nào vậy anh ?
Biết chút thì chia sẻ với mọi người mà Kiên, có lẽ mấy hôm nữa ra thôi.
Có nơi hội họp cho mọi người, cám ơn bác đã chia sẻ.
Cám ơn bạn quan tâm, nếu có dịp mời bạn ghé Hội quán.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Vậy chắc ngày mai anh Tác lại thăm em với anh 7 Trứ rồi. Hân hạnh được tiếp anh

viengvinhkieu

Quản lý mới
Vậy chắc ngày mai anh Tác lại thăm em với anh 7 Trứ rồi. Hân hạnh được tiếp anh
Zậy hả, cám ơn nhé, ngày mai, ngày mốt chú Lô có ở nhà không, có thể mai hay mốt về đó thăm chú với anh Bảy chút.

dangvantac

Thành viên
Zậy hả, cám ơn nhé, ngày mai, ngày mốt chú Lô có ở nhà không, có thể mai hay mốt về đó thăm chú với anh Bảy chút.
Bác Tác ở Hà Nội mà Thăm được bác Lô, còn bác Tác ở Phú Tân AG, kế một bên mà không đến với bác Lô là quá zở rùi, xin lỗi nhé.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Bác Tác ở Hà Nội mà Thăm được bác Lô, còn bác Tác ở Phú Tân AG, kế một bên mà không đến với bác Lô là quá zở rùi, xin lỗi nhé.
Bớt chút thời gian tới Bến Tre đi ông bạn đồng danh ơi, cám ơn bạn đã quan tâm.

HắcLongTân

Thành viên mới
Cám ơn bạn đã chia sẻ, Hội quán nơi hội ngộ của mọi người, rất lý thú nên tới để giao lưu học hỏi.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Nhìn ông chủ vườn này thấy quen quen.:))
Nhìn mấy cây pemphis dữ quá.
Cám ơn nhé, cả giàn pemphis mà thấy chủ vườn sử dụng chất trồng mới giật mình luôn nhé, nhưng bí mật không thông báo.
vườn đàn chủ rộng quá
Cám ơn bạn quan tâm, Hội quán cũng rộng rãi lắm, Thoải mái tập chung thành viên.

maivangnambo

Thành viên tích cực
Đúng là một con người yêu cây,mến cảnh cám ơn anh đã nhiệt tình chia sẻ.Chúc anh luôn khõe mạnh để có thật nhiều cống hiến cho diển đàn.