Thăm gia đình vmhung_xambo và anh em Hải Phòng.

ngockien

Super Moderator
Buổi sáng chủ nhật ,xuất phát từ HN gồm có ngockien, anh ngocdung ,anh dungvan ,Tuấn Anh (cafeguitarra) .

Anh em HP gồm có longquaz , Vinh - hoalanddep , anh Tuấn (tolik ) ,Dương -mrduongle ,tuandefzajj ,bạn Trường cùng một số anh em .

Người rót nước là bác thân sinh của bạn Hùng.

Anh em đã quây quần bên bàn nước ,Thăm hỏi và thay mặt toàn thể anh em diễn đàn gửi lời chia buồn tới gia đình ,
trao tặng toàn bộ số tiền anh chị em diễn đàn caycanhvietnam góp sức chia sẻ khó khăn cùng gia đình bạn Hùng (15.400.000 đ )

Qua BQT ,Bạn vmhung_xambo cùng gia đình cũng xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới toàn thể anh chị em.

Sau đó gia đình bạn Hùng đã thiết tha mời anh em ở lại dùng cơm trưa thân mật cùng gia đình.
Và chia tay gia đình Hùng ,mời anh em đón xem một số sinh hoạt ngoài lề cùng anh em Hải Phòng.

ngockien

Super Moderator
Chợ Hàng là một phiên chợ cây cảnh họp vào thứ 7 và chủ nhật hàng tuần ,và tình cờ trùng phiên chợ nên không thể không ghé thăm chợ phiên này.

ngockien

Super Moderator
Còn đây là chiến lợi phẩm của mình ,cây Khế Gân đã được chuyển về vườn hội miền Bắc.
Anh ngocdung cũng mua được một cây Tùng La Hán khá đẹp ,sẽ bổ sung hình ảnh sau.

Bác xem ôm chở cây thấy quen quen :D

Anh em tụ tập trà đá vỉa hè

ngockien

Super Moderator
Trước khi chia tay ,đã ghé thăm vườn của anh Trường ,một khu vườn với rất nhiều cây đẹp ,chất lượng ,chia sẻ một số hình ảnh cùng anh em.

ngockien

Super Moderator

Sau đó anh em chia tay ,cảm ơn anh em HP đã rất nhiệt tình ,tạo thuận lợi để BQT khu vực phía Bắc thực hiện nhiệm vụ mà anh chị em diễn đàn giao phó.
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại.

ngockien

Super Moderator
cây khế quá thơm :)
Thanks em :D

Anh em ngoài đó chơi đôn chậu xưa dữ ghê luôn
Anh em bonsai HP chơi chất lượng và chuyên nghiệp ,vườn rất bài bản ngăn nắp và đẹp nữa Tùng ơi:D

Bác Kiên nạp được em khế gân đẹp quá.
Vậy nên phải lộn hết các túi mới mang về được đó ông em :D

Cám ơn Sự nhiệt tình của ACE Hội MB.
Dzậy là hổng đi Đồ Sơn!
Dạ ,nhiều anh em đòi đi lắm mà hổng có thời gian anh Dũng à:D

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Còn đây là chiến lợi phẩm của mình ,cây Khế Gân đã được chuyển về vườn hội miền Bắc.
Anh ngocdung cũng mua được một cây Tùng La Hán khá đẹp ,sẽ bổ sung hình ảnh sau.

Bác xem ôm chở cây thấy quen quen :D

Anh em tụ tập trà đá vỉa hè

Cám ơn ngọc Kiên đả chia sẽ. chúc mừng chiến lợi phẩm rất đẹp lão

xin gửi lời thăm hỏi đến VMHung xamBo và gia đình

Xin hỏi có phải VMHung xamBo là có bộ râu phải kg Kiên? và Kiên là người nào trong hình vậy?

Gửi lời thăm đến Tolik, Mr.Duongle cùng các AE ngoài đó nhé

ngockien

Super Moderator
:-?.. ra đó chắc khó về lắm anh ơi...hihi

Một chuyến đi nghĩa tình và đậm chất mê cây..:-bd:-bd

=D>=D>=D>
Cung kính
Centimet
Thanks em ,anh em mình là vậy đó,có nhiều thứ bỏ được nhưng một thứ không thể thiếu : Đó là cây :D

Lính mới tò te, hỏi xem cái mẹt anh Xambo nó tròn méo thế nào ạ???

Cám ơn ngọc Kiên đả chia sẽ. chúc mừng chiến lợi phẩm rất đẹp lão

xin gửi lời thăm hỏi đến VMHung xamBo và gia đình

Xin hỏi có phải VMHung xamBo là có bộ râu phải kg Kiên? và Kiên là người nào trong hình vậy?

Gửi lời thăm đến Tolik, Mr.Duongle cùng các AE ngoài đó nhé
Cảm ơn anh em , mình xin đưa hai hình ảnh này để giới thiệu từng người :

Từ bên trái sang ,ngồi ngoài cùng là Dương -mrduongle ,tiếp đó là anh Tuấn (tolik ) ,tiếp là một thành viên HP mình quên nick sẽ bổ sung sau, tiếp theo là Tuấn Anh (cafeguitarra) .Người ngồi cuối cùng là anh dungvan (thành viên BQT, đồng thời là Hội phó Miền Bắc )

Bên phải người ngồi ngoài cùng là Tuấn -tuandefzajj ,tiếp theo là anh ngocdung và Long- longquaz ,đều là thành viên BQT diễn đàn.

Ở bức dưới người đứng mặc áo đỏ là vmhung_xambo ,cách đó một ngươi là Vinh - hoalanddep ,cũng là quản lý mới của diễn đàn box hoa lan.

Còn em ngồi ngoài cùng bên phải đó anh Hồng ơi :D

Ngoài ra còn một số anh em không có mặt trong ảnh nên không thể giới thiệu.