thông-----thông

tuandefzajj

Thành viên tích cực
kính chào ace đc ngày hôm qua trốn vợ đi lượn đc mấy vòng HP em cũng lượm nhặt đc ít ảnh. hôm nay xin phép up lên cho cả nhà cùng ngắm tý cho đỡ buồn......(bài này mà viết vào noen chắc chủ vườn thuê thêm bảo vệ trông đêm quá)

còn tiếp.......:)|

tuandefzajj

Thành viên tích cực

==================================
Giá tầm nào 1 cây đẹp jai ơi?
có 1 số cây ngon ngon tầm 1000> hơn 1000 anh ơi. còn lại làm theo phong cách lấy tổng thể thì giá cũng bình dân thôi
==================================

phovanghoe

Thành viên tích cực
ơ hay nhỉ, toàn thông là thông, chỗ Tuấn lai còn nhiều vườn ghê
hôm nào a xuống dẫn đi với nhé
hình như đấy là 1 cao thủ về thông thì phải,hôm nào em chụp hết cây vừon nhà a Sĩ đi nhé, a vẫn thích mấy cây nhà a đấy

tuandefzajj

Thành viên tích cực
ơ hay nhỉ, toàn thông là thông, chỗ Tuấn lai còn nhiều vườn ghê
hôm nào a xuống dẫn đi với nhé
hình như đấy là 1 cao thủ về thông thì phải,hôm nào em chụp hết cây vừon nhà a Sĩ đi nhé, a vẫn thích mấy cây nhà a đấy
vâng a.lâu lâu em cũng không vào.hôm nào xuống đây cứ alo e.rồi ae mình đi

gato68

Thành viên tích cực
Rất thèm muốn có 1 cây. ở đâu vậy Tuấn. Cái bờ rào dóc xem ra có vẻ dễ đột nhập đó :>

Quí Tài

Quản Lý Viên
Chào bạn
Nếu có dịp bạn hỏi thăm giúp cây này giá tiền bao nhiêu nhe
Cám ơn nhiều

honglong237

Thành viên tích cực
mình giới thiệu vườn gần nhà thôi
ặc ặc, gần nhà anh tức là gần nhà em. Nó ở chỗ nào vậy anh Tuấn đẹp zai ơi ??????? chia sẻ cho em cái địa chỉ tết em về làm vài cây cho cả năm thông thoáng như thông anh nhá :D

huong84

Thành viên tích cực
ặc ặc, gần nhà anh tức là gần nhà em. Nó ở chỗ nào vậy anh Tuấn đẹp zai ơi ??????? chia sẻ cho em cái địa chỉ tết em về làm vài cây cho cả năm thông thoáng như thông anh nhá :D
Sơn ah, gần nhà em ah;)), vậy hỏi xem có cây mini nào đẹp ko cho chị với, thông đen nhá :))