Thông tấn xã vỉa hè

Tracdonglai

Thành viên
Ui ui! Ai nhiều tiền thế nhỉ??? Chỉ rờn rợn thôi chứ không sợ:)):)):)) Lúc đó chợt nghĩ đến mấy em lan
Cũng có ngày đang ngủ mớ một câu:" ôi Lan ơi, Hồ điệp ơi, anh yêu em!"
Thế nào ngày mai anh Vinh cũng được ngủ chuồng lợn ;));));))

hoalandep1234

Quản lý mới
Cũng có ngày đang ngủ mớ một câu:" ôi Lan ơi, Hồ điệp ơi, anh yêu em!"
Thế nào ngày mai anh Vinh cũng được ngủ chuồng lợn ;));));))
Vấn đề người đàn ông phải biết kiếm và biết cách; mình mừng bị vợ đuổi vì:
- Dinh dưỡng: Vợ ko nuôi thì bà quán nuôi; cuối tháng hỏi tiền thì nói bà quán nuôi rồi.
- Nơi trú: Ra khách sạn; nuôi khách sạn để khách sạn phục vụ phòng ốc và giặt giũ cho mình.
- Tâm sinh lý: Bo em xinh....
Nếu vợ thấy thương mình vật vờ vì đuổi ra đường thì hãy cảnh giác...khà khà

lanhodiepcl

Thành viên
quà ông xã tặng hả chị, thích nha
Em biết xài nè chị. Chị gửi em, em xài giùm chị luôn :p:p:p
Chị đi tới đâu là trong bản đồ hiện ra hết cả hành trình à.Không có gì khuất tất nhưng giống bị theo dõi ,làm sao xóa hành trình này được ?

Tracdonglai

Thành viên
Chị đi tới đâu là trong bản đồ hiện ra hết cả hành trình à.Không có gì khuất tất nhưng giống bị theo dõi ,làm sao xóa hành trình này được ?
Chắc có điều gì đó ông xã không an tâm về chị. hãy làm sao cho ông xã tin tưởng nha chị. Chắc có điều gì đó ông xã đang lăn tăn chăng. chúc chị hp!
==================================
Vấn đề người đàn ông phải biết kiếm và biết cách; mình mừng bị vợ đuổi vì:
- Dinh dưỡng: Vợ ko nuôi thì bà quán nuôi; cuối tháng hỏi tiền thì nói bà quán nuôi rồi.
- Nơi trú: Ra khách sạn; nuôi khách sạn để khách sạn phục vụ phòng ốc và giặt giũ cho mình.
- Tâm sinh lý: Bo em xinh....
Nếu vợ thấy thương mình vật vờ vì đuổi ra đường thì hãy cảnh giác...khà khà
Em không nói đuổi ra đường, giờ phụ nữ tinh lắm, cho nằm ghế sô pha là lạnh lẽo tới sáng mai. hí hí:p:p. Chứ đuổi ra đường mà giống bác nói thì chị em còn lâu mới cho ra, có khi khóa trái cũng nên. hé hé

Nazi

Thành viên mới
http://www.baomoi.com said:
Việc tắt chế độ theo dõi này cũng rất dễ dàng. Bạn có thể vào Cài đặt/Dịch vụ định vị và chọn tắt tính năng “Tìm iPhone” thì dịch vụ này sẽ bị vô hiệu hóa.
Hôm nay mới 18/10 mà cô nhận quà rồi à ;));)) . mà cô tắt định vị có khi chồng cô còn theo dõi hơn đó tới lúc đó thì :-L~X(~X(

lanhodiepcl

Thành viên
Chắc có điều gì đó ông xã không an tâm về chị. hãy làm sao cho ông xã tin tưởng nha chị. Chắc có điều gì đó ông xã đang lăn tăn chăng. chúc chị hp!
Lăn tăn gì nữa e ơi.Già rồi.Người ta nói "cuối đời tìm lan "đó.
Hôm nay mới 18/10 mà cô nhận quà rồi à ;));)) . mà cô tắt định vị có khi chồng cô còn theo dõi hơn đó tới lúc đó thì :-L~X(~X(
Tụi mình rất thoải mái,không ai theo dõi ai bao giờ.Người ở nhà là của mình,ra khỏi cửa thì không biết.hi hi.

Tracdonglai

Thành viên
Lăn tăn gì nữa e ơi.Già rồi.Người ta nói "cuối đời tìm lan "đó.

Tụi mình rất thoải mái,không ai theo dõi ai bao giờ.Người ở nhà là của mình,ra khỏi cửa thì không biết.hi hi.
Chị mà già ớ, mới có 40t thôi, đang còn trẻ lắm. già là phải như nội em, 90 kia mới là già. hì hì:p:p

culanluasg

Super Moderator
hôm nay nhận được một tin nhắn mời các bạn xem chơi

Bac Cu dung la thien vi KESILA no chay theo nguoi ta choi thoai mai du k co trong duoc cay lan gi ra hon CU van bao ke... co tien la choi vui nhat tren dien dan ,thang trong duoc noi hay thi Cu rat ghet,co tien cho Cu la duoc ma ... tin tren net

KE SI LAN

Thành viên
hôm nay nhận được một tin nhắn mời các bạn xem chơi

Bac Cu dung la thien vi KESILA no chay theo nguoi ta choi thoai mai du k co trong duoc cay lan gi ra hon CU van bao ke... co tien la choi vui nhat tren dien dan ,thang trong duoc noi hay thi Cu rat ghet,co tien cho Cu la duoc ma ... tin tren net
em cảm thấy em có lỗi vì đã gây chuyện ko đẹp trên diễn đàn nên em đề nghị được band nick , nhưng sau khi em đọc xong bài này thì em thấy em ko có lỗi nữa ,
người ta thường nói :
KHÔNG TÀI MÀ CÓ ĐỨC THÌ KHÔNG GIÚP ĐƯỢC CHO ĐỜI NHƯNG CÓ THỂ LÀM CHO ĐỜI TƯƠI ĐẸP
CÓ TÀI MÀ KHÔNG ĐỨC THÌ CHỈ CÓ LÀM HẠI CHO ĐỜI VÀ LÀM CHO ĐỜI THÊM XẤU XA