Thông báo về việc đóng quỹ hội thành viên miền bắc năm 2012.

dungvan

Moderator
Trả lời: Thông báo về việc đóng quỹ hội thành viên miền bắc năm 2012.

Tôi đã nhận được số tiền là 500.000 đ từ bạn tungbong vào TK của Hội TVMB. Cảm ơn bạn tungbong.
Kiên cập nhật vào danh sách giúp anh nhé.
( Đang vào D Đ thì bị gián đoạn, giờ mới lại vào được, anh em thông cảm nhé.)

dungvan

Moderator

Ngày 02/11/2012, bác Thanh Vân (thanhvan62) tiếp tục ủng hộ quỹ Hội 200.000 đ ( Hai trăm ngàn đồng). Thay mặt Hội và cá nhân xin cảm ơn bác Thanh Vân.
Kiên cập nhật vào danh sách giúp anh nhé.

ngockien

Super Moderator

Tất cả danh sách thành viên đóng quỹ hội 2012 đã được cập nhật tại trang một.
Cảm ơn anh dungvan đã thông báo kịp thời.
Cảm ơn anh chị em thành viên đã hết lòng ủng hộ hội miền bắc và tham gia đóng góp quỹ hội!

Người Rừng

Thành viên tích cực

Hôm nay mình đã chuyển 200k đóng quỹ năm 2012 rồi các bạn nhé.

dungvan

Moderator

Hôm nay mình đã chuyển 200k đóng quỹ năm 2012 rồi các bạn nhé.
Lúc 17 giờ 14p hôm nay, tôi đã nhận được số tiền trên vào TK Quỹ Hội TVMB. Thay mặt Hội và cá nhân xin cảm ơn bác Hùng.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Sắp tới Cần vào cần thơ,cho A gởi đóng hội phí 500 ngàn nhé.Chúc Hội miền bắc ngày càng phát triển và quan trọng nhất là đoàn kết một lòng.Nhớ Hà nội lắm lắm,nhớ LÂU LÓNG nữa...

vanxeng

Thành viên tích cực

Em ủng hộ 200k cho quỹ hội anh Dũng, A Kiên nhé! lâu rồi không off nên k được giao lưu với các anh. Vườn hội thì em đã biết!

dungvan

Moderator

Hôm nay tôi đã nhận được số tiền 200.000 vnd vào TK Quỹ Hội TVMB của bạn vanxeng. Thay mặt Hội và cá nhân cảm ơn vanxeng.

vanxeng

Thành viên tích cực

Hôm nay tôi đã nhận được số tiền 200.000 vnd vào TK Quỹ Hội TVMB của bạn vanxeng. Thay mặt Hội và cá nhân cảm ơn vanxeng.
Ok anh, mong hội tiếp tục duy trì để phát triển. Ah, anh có tài khoản của ngân hàng Vietcombank hay ngân hàng khác thì đưa lên luôn đi anh để tiện cho các anh em dùng ngân hàng khác Agribank. Em dùng Vcb nên mất phí chuyển khoản.
Nguyễn Văn Thế

dungvan

Moderator

Tôi đã nhận được số tiền 500.000 VND vào TK Quỹ Hội TVMB của anh Nguyễn Quang Hưng - nguyenquanghung (Cần Thơ) ủng hộ Quỹ Hội. Thay mặt Hội và cá nhân xin cảm ơn sự quan tâm ủng hộ của anh Hưng. Chúc anh và gia đình một năm mới vạn sự như ý.
( Kiên cập nhật giúp anh với nhé. Thanks)

ngockien

Super Moderator

Tôi đã nhận được số tiền 500.000 VND vào TK Quỹ Hội TVMB của anh Nguyễn Quang Hưng - nguyenquanghung (Cần Thơ) ủng hộ Quỹ Hội. Thay mặt Hội và cá nhân xin cảm ơn sự quan tâm ủng hộ của anh Hưng. Chúc anh và gia đình một năm mới vạn sự như ý.
( Kiên cập nhật giúp anh với nhé. Thanks)
Thay mặt hội cảm ơn anh Hưng (nguyenquanghung ) nhiều .Em đã cập nhật danh sách tại trang 1.

dungvan

Moderator

.... Ah, anh có tài khoản của ngân hàng Vietcombank hay ngân hàng khác thì đưa lên luôn đi anh để tiện cho các anh em dùng ngân hàng khác Agribank. Em dùng Vcb nên mất phí chuyển khoản.
Nguyễn Văn Thế
Anh có TK VCB nhưng là TK phục vụ công việc của cá nhân anh, không phải của Quỹ Hội nên chỉ e khi sử dụng mà người chuyển tiền không ghi rõ lý do thì rất khó xác minh. Lần sau, em hoặc các anh em khác muốn chuyển qua TK đó thì nhắn tin cho anh, anh sẽ cho số TK đó rồi anh sẽ theo dõi và xác minh luôn cho tiện nhé. Thank em.

mockienbonsai

Thành viên mới

Cho e vao hoi voi cac anh oi e o phu ly gan nha chu truong

dungvan

Moderator

Tôi đã nhận được số tiền 900.000 đ vào TK Hội TVMB từ bạn doquang2105 theo tinh thần của cuộc Đấu giá góp vui cùng Hội Quán MB.
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=83074&page=3

Thay mặt anh em xin cảm ơn bạn và chúc bạn cùng gia đình một năm mới An Khang, Thịnh Vượng.
Kiên cập nhật vào danh sách giúp anh nhé. Cảm ơn.

doquang2105

Thành viên tích cực

Tôi đã nhận được số tiền 900.000 đ vào TK Hội TVMB từ bạn doquang2105 theo tinh thần của cuộc Đấu giá góp vui cùng Hội Quán MB.
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=83074&page=3

Thay mặt anh em xin cảm ơn bạn và chúc bạn cùng gia đình một năm mới An Khang, Thịnh Vượng.
Kiên cập nhật vào danh sách giúp anh nhé. Cảm ơn.
chúc tất cả anh. chi. em SVC Miền Bắc cùng gia đình một năm mới An Khang, Thịnh Vượng.