Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

ngoc_dung

Moderator
Trả lời: Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

Mình có mấy cây nguyệt quế nhì nhằng kg biết có tham gia đc kg! Chắc phải nhờ ACE tư vấn mới được!
Cây của ông bạn thì quá là được, mấy cây nguyệt quế năm ngoái của ông ở triển lãm Hoàng Thành chẳng lên liền mấy báo đấy chứ, năm nay mang mấy t/p đi, mấy hôm nữa rảnh tôi chạy vào vườn nha .

đặng hùng

Thành viên

Ok em !
Vừa nhắc em bên topic bên kia ,thứ 7 này gặp mặt đầu xuân chú thu xếp chứ :D
Em có nghe anh em thông báo qua điện thoại. Bà cố ngoại em vừa mới tạ thế (vì bận rộn quá nên e chỉ thông báo trên Fb cá nhân) nên có lẽ để em sắp xếp. Còn phần tham gia em sẽ hoàn tất thủ thục và tập kết vài tác phẩm sớm để tham gia sinh hoạt cùng hội.

ngockien

Super Moderator

Mình có mấy cây nguyệt quế nhì nhằng kg biết có tham gia đc kg! Chắc phải nhờ ACE tư vấn mới được!
Ông anh khiêm tốn quá :D ,năm ngoái mấy cây nguyệt quế của anh ấn tượng lắm.

Em có nghe anh em thông báo qua điện thoại. Bà cố ngoại em vừa mới tạ thế (vì bận rộn quá nên e chỉ thông báo trên Fb cá nhân) nên có lẽ để em sắp xếp. Còn phần tham gia em sẽ hoàn tất thủ thục và tập kết vài tác phẩm sớm để tham gia sinh hoạt cùng hội.
Ok em !

granitequangphuc

Thành viên

anh kiên em có vài tác phẩm muấn tham gia thì thế nào ??? đăng kí làm sao thế nào anh , cây cũng tham gia một số triển lãm rùi o biết có phai thẩm tra không

caycanhxuanmai

Thành viên

Anh Kiên ơi em chưa mang cây đi triển lãm TP mình bao giờ e cũng muốn đóng góp vài tác phẩm có gì nhờ a và các a e trong diễn đàn chỉ giáo nha!

ngockien

Super Moderator

anh kiên em có vài tác phẩm muấn tham gia thì thế nào ??? đăng kí làm sao thế nào anh , cây cũng tham gia một số triển lãm rùi o biết có phai thẩm tra không
Anh Kiên ơi em chưa mang cây đi triển lãm TP mình bao giờ e cũng muốn đóng góp vài tác phẩm có gì nhờ a và các a e trong diễn đàn chỉ giáo nha!
Thẩm định tác phẩm là yêu cầu bắt buộc các em ơi. Nếu tiện anh em sẽ qua kiểm tra trực tiếp .Hoặc chụp ảnh 4 mặt gửi hòm thư cho anh nhé.

nếu cây đạt yêu cầu có thể chuyển thẳng đến triển lãm theo lịch của diễn đàn, hoặc tập kết ở vườn Hội rồi chuyển luôn một thể các em à.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Vậy hay quá ,vụ gặp mặt thứ Bảy tới liệu có bay ra chơi được vài ngày không Tùng ơi :D
Giai đoạn này, em mà bay đi chơi nữa thì chủ đầu tư kg chém em mỏi tay thì thôi đó anh iu.
Đi Festival Đà Lạt thôi mà em đã phải chạy lên chạy xuống 3 lượt đi và về rùi đó.:mad:)

NaTuan

Quản Lý Viên

Có nên mở riêng 1 topic để anh em gửi ảnh cây của mình vào để thẩm định không .
Bắt đầu từ ngày 10 là ban tổ chức đã nhận cây rồi đó .

ngockien

Super Moderator

Có nên mở riêng 1 topic để anh em gửi ảnh cây của mình vào để thẩm định không .
Bắt đầu từ ngày 10 là ban tổ chức đã nhận cây rồi đó .
Em viết ngay trang đầu rồi đó anh Tuấn ,nhân thông tin đăng ký và thẩm định tại đây hoặc gửi vào hòm thư tin nhắn diễn đàn anh à. mở thêm topic nữa thì rườm rà quá :D

bongbet

Thành viên tích cực

kiên ơi tớ đăng kí 4 em tầm trung nhé.... mà tập kết cây ở vườn hội luôn cho tiện nha

ngockien

Super Moderator

kiên ơi tớ đăng kí 4 em tầm trung nhé.... mà tập kết cây ở vườn hội luôn cho tiện nha
Ok anh. Em sẽ lưu vào danh sách.

NaTuan

Quản Lý Viên

Nên cho anh em hưởng ứng phong trào .

nguyen vanbo

Thành viên

Chúc mừng các anh có các tác phẩm tham dự triển lãm.Cá nhân e mong rằng qua đó sẽ được ngắm các tác phẩm đẹp ý nghĩa.saukhi lựa được các tác phẩm tham dự các anh có thể chia sẻ hình ảnh để anh em ở xa hoặc không có điều kiện được ngắm với ạ.

ngockien

Super Moderator

Chúc mừng các anh có các tác phẩm tham dự triển lãm.Cá nhân e mong rằng qua đó sẽ được ngắm các tác phẩm đẹp ý nghĩa.saukhi lựa được các tác phẩm tham dự các anh có thể chia sẻ hình ảnh để anh em ở xa hoặc không có điều kiện được ngắm với ạ.
Có đấy bạn ơi , diễn đàn sẽ đưa tin chi tiết về cuộc triển lãm và chụp giới thiệu những tác phẩm ,năm ngoái (2013 )chúng ta cũng tham gia ,bạn có thể tham khảo tại đây:http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=86201

NaTuan

Quản Lý Viên

Hiện tại đã có hơn 400 tác phẩm từ khắp nơi đưa đến hoàng thành để tham dự triển lãm . Vậy kính mời anh em ngày mai mang cây đến tham gia .

LinhChi4

Thành viên tích cực

Lại được ngắm cây thỏa thích rồi.Xin chúc triển lãm thành công rưc rỡ

granitequangphuc

Thành viên

bận quá không mai lên coi cho mở rộng tầm mắt

ngockien

Super Moderator

Khu trưng bày của diễn đàn ta đã triển khai được khoảng 70-80% khối lượng công việc với khoảng trên 70 tác phẩm chỉ tính riêng đơn vị ta. Mời anh chị em tiếp tục đăng ký tác phẩm trưng bày ,thời gian không còn nhiều nữa.

Lưu ý : Lịch khai mạc triển lãm đẽ rời lại ngày 22 - 1- 2014 .

vanxeng

Thành viên tích cực
Re: Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

Anh Kiên đã mang cây ra Hoàng Thành rồi ah? Sao không thấy thông báo trên này vậy anh?

Quoctuantran

Thành viên

cây trên hoàng thành rất dông vui. mời các bác qua thưởng lãm ạ ,