Thông báo tổ chức Offline và giao lưu tại Huyện đảo Cô Tô!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Thông báo tổ chức Offline và giao lưu tại Huyện đảo Cô Tô!

Sẽ cố gắng để đi off ở đây. Lâu rồi kg ra thăm Hạ Long.

huuducIT

Thành viên tích cực

chúc mọi người vui vẻ nha, e móm nặng rồi đi ko nổi :D

tuandefzajj

Thành viên tích cực

E xin vé nha. Tiện đây kính mời ae mọi miền tới hp giao lưu vào cn hàng tuần. Kinh phí 22k nha cả nhà. 20k/1 suất cơm rang, 2k trà đá.... Ạc! Vọt lẹ k ăn đá.

quangha77qh77

Thành viên

Em ko đi đc đâu. Đừng ai rủ em đi nha :(
Mỹ nhân Cô Tô không mời hay sao mà đã ...? Hí hí hí
Phải xem xét vụ này mới được, mình đã mất bao nhiêu calo để xin số điện thoại, chẳng nhẽ không ăn thua gì hay sao!?
Khà khà khà ....

Sói Hoang

Quản lý mới

vụ này vui thế giống quất lâm ko soi ơi .>:):))
:)) Hihi....với ae mình thì tuyệt hơn nhiều.

Hôm off Quất Lâm có thấy làm ăn được cái gì đâu mà gào tướng lên thế >:)
>:) ngồi chè thuốc và cổ vũ cùng em nè anh!

Mấy hôm trước ra Cô Tô thấy ở đấy có một cây nhiều nhà làm bonsai rất lạ! chắc là cây bản địa ở đấy! lũa không khác gì linh sam nhưng lá lại như kim quýt!!!
Có bê được em nào về ko anh?

Sẽ cố gắng để đi off ở đây. Lâu rồi kg ra thăm Hạ Long.
Cố sắp xếp công việc nha anh!
Em và cô ấy chờ....

chúc mọi người vui vẻ nha, e móm nặng rồi đi ko nổi :D
ơ...Chú đi trồng răng khẩn chương...

E xin vé nha. Tiện đây kính mời ae mọi miền tới hp giao lưu vào cn hàng tuần. Kinh phí 22k nha cả nhà. 20k/1 suất cơm rang, 2k trà đá.... Ạc! Vọt lẹ k ăn đá.
Đi HP mà ko xuống Đồ Sơn ăn ghẹ lãng phí quá! >:)

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Ra đây đi ông ẻm, chương trình của chú Sói Hoang được đấy, nhiều món hay lắm... :D :-SS
Nếu anh em tham gia đông em sẽ ra thăm lại Hạ Long 1 chuyến. Cũng lâu quá kg về thắp hương cho 1 chiến hữu em ở Hà Lầm anh ạ.

ngoc_dung

Moderator

Nếu anh em tham gia đông em sẽ ra thăm lại Hạ Long 1 chuyến. Cũng lâu quá kg về thắp hương cho 1 chiến hữu em ở Hà Lầm anh ạ.
Cũng nên đi một chuyến em à, chiến hữu thời '' chinh chiến '' hả em, mà lí do gì mà '' bị '' tận ở trên này vậy.

tieuboi

Thành viên

Chiến hữu của anh tập làm bác sỹ à, hay tai nạn vì đào than he he he chắc vì tập làm bác sỹ rồi ẹc ẹc ẹc:)):)):))

quangha77qh77

Thành viên

Cảm kích kính chào các Cụ, các Ông, các Bà, Cô, Dì, Chú, Bác, các Bạn và đương nhiên là cả các Em nữa!
Theo như kịch bản của Chú Sói, tại hạ xin bổ sung thêm chút chút:
- Tàu buổi sáng từ Vân Đồn thường xuất phát rất sớm vì là mùa du lịch (khoảng từ 6 đến 7 giờ), nên nếu đi sáng thì phải có mặt ở cầu cảng Vân Đồn trước 6 giờ.
- Buổi chiều chủ nhật tàu về muộn nhất khoảng 15giờ 30 phút.
-> Đây là kinh nghiệm của khách đã đến Cô Tô truyền lại đây ạ! http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/942583-Chia-s%E1%BA%BB-kinh-nghi%E1%BB%87m-%C4%91i-C%C3%B4-T%C3%B4?
* Anh em ở Cô Tô sẽ liên lạc với Sói để xây dựng chương trình cho hợp lý để có thể khai thác được quỹ thời gian của đoàn. Ố kề!?
Hy vọng lần này Cô Tô sẽ được đón tiếp thật đông anh em trong và ngoài diễn đàn!
http://www.yeucahat.com/listen.php?s=560923
Góp gió thành bão nào!

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Thế là ng đẹp sói phải bố trí ăn ngủ cho ae nơi khác về rùi. K thì 6h sáng đi làm sao kịp. Thay mặt ae ở xa cảm ơn a sói nha.

quangha77qh77

Thành viên

Thế là ng đẹp sói phải bố trí ăn ngủ cho ae nơi khác về rùi. K thì 6h sáng đi làm sao kịp. Thay mặt ae ở xa cảm ơn a sói nha.
Sói sẽ đón anh em ở xa về nhà mình hành hạ một trận rồi sáng sớm sẽ cùng mọi người xuống tàu, từ nhà Sói đến vị trí bến tàu đi hết khoảng 45 phút đến 1 tiếng (oto hoặc xe may nhe). Phải không Chú Sói? Hì hì hì

NDCan

Thành viên tích cực

Như lời mời trong toppic của anh quangha77qh77: http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=97049
Và nhiều cuộc điện thoại hò hẹn, mặn nồng, đầy nước mắt.
Nay em xin sẽ quyết tâm tổ chức đi Cô Tô ạ.
Xin hứa dù chỉ 2 người em cũng đi :))

Phác họa toàn bộ kế hoạch như sau:
*Sáng ngày 10/8/2013:
- ...h......: xuất phát từ Hạ Long ra Vân Đồn đón Tàu ( Để em xem giờ Tàu xuất bến sẽ có giờ giấc cụ thể)
- ...h......: + tới Cô Tô nhận phòng rồi ăn trưa
+ ...............

* Dự trù kinh phí: khoảng 1tr -> 1,5tr/người

:)):)):)):)):)) Phác họa tạm vậy đã.
Mai em liên lạc với anh Hạ rồi vẽ tiếp.

Thay mặt anh em Quảng Ninh xin trân trọng kính mời Cô, Dì, Chú, Bác gần xa đến tham dự buồi giao lưu và du lịch cùng chúng em ạ!
Sự có mặt của quý vị là niềm vinh hạnh của 2 bên gia đ.....Úi...của ae Quảng Ninh chúng em ạ!

Bác nào tham gia được thì đăng ký tại đây ạ!

PS: thời gian dài là để ae lên kế hoạch trốn Vợ ạ (ko được thì tổ chức cho gia đình du lịch luôn ạ) 8->
Lại được gặp người đẹp rồi,

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Cũng nên đi một chuyến em à, chiến hữu thời '' chinh chiến '' hả em, mà lí do gì mà '' bị '' tận ở trên này vậy.
Anh bạn này dân gốc Quảng Ninh, nhưng vào Nam sinh sống. Sau đó anh em gặp nhau, quý nhau rồi chơi với nhau luôn. Ông bạn này bạt mạng, làm khổ em kg biết bao nhiêu vụ. Hihi.
Khi bị sự cố em trực tiếp đưa ổng về quê. Chuyển từ tàu sang xe về đến cách phà Bãy Cháy khoảng 2km nữa thì ổng mất trên tay em luôn. Nên đưa về đến nhà ổng thì gia đình kg cho mang vào nhà vì...chết ngoài đường. E phải đấu tranh mãi gia đình mới chịu đập bức tường sau nhà để đưa thi thể vào trong. Kỷ niệm buồn anh ạ. Và sau này em thân thiết với gia đình ấy luôn từ lớn tới bé.
==================================
Chiến hữu của anh tập làm bác sỹ à, hay tai nạn vì đào than he he he chắc vì tập làm bác sỹ rồi ẹc ẹc ẹc:)):)):))
Lúc trước ở Hạ Long ổng đã làm bác sĩ rồi đó bạn. Sau khi chơi với nhau 1 thời gian thì bỏ ổng bỏ nghề cao quý ấy:)). Mà kg biết giờ như thế nào chứ đợt mình ra ngoài ấy lần đầu tiên thì thấy tỷ lệ gia đình có thuốc phiện trong nhà cực cao luôn. Và theo lời 1 sô chiến hữu ở ngoài đó nói thì tỷ lệ thanh niên nghiện hút cũng đông

quangha77qh77

Thành viên

Anh bạn này dân gốc Quảng Ninh, nhưng vào Nam sinh sống. Sau đó anh em gặp nhau, quý nhau rồi chơi với nhau luôn. Ông bạn này bạt mạng, làm khổ em kg biết bao nhiêu vụ. Hihi.
Khi bị sự cố em trực tiếp đưa ổng về quê. Chuyển từ tàu sang xe về đến cách phà Bãy Cháy khoảng 2km nữa thì ổng mất trên tay em luôn. Nên đưa về đến nhà ổng thì gia đình kg cho mang vào nhà vì...chết ngoài đường. E phải đấu tranh mãi gia đình mới chịu đập bức tường sau nhà để đưa thi thể vào trong. Kỷ niệm buồn anh ạ. Và sau này em thân thiết với gia đình ấy luôn từ lớn tới bé.

Lúc trước ở Hạ Long ổng đã làm bác sĩ rồi đó bạn. Sau khi chơi với nhau 1 thời gian thì bỏ ổng bỏ nghề cao quý ấy:)). Mà kg biết giờ như thế nào chứ đợt mình ra ngoài ấy lần đầu tiên thì thấy tỷ lệ gia đình có thuốc phiện trong nhà cực cao luôn. Và theo lời 1 sô chiến hữu ở ngoài đó nói thì tỷ lệ thanh niên nghiện hút cũng đông
Câu chuyện thật cảm động!

lequocmanh

Thành viên tích cực

Sao chưa thấy chung kết vụ offline này hả mấy anh. Toàn thấy vòng vèo mãi chẳng thấy quyết sao cả

quangha77qh77

Thành viên

2 ngay tu thanh hoa đi kịp ko e.kịp thì cho a 1 xuất rưỡi nhé
Được đó Bác! Có điêu Bác hơi vất vả chút thôi!
Chào đón Bác tới du lịch tại Cô Tô!
Sao chưa thấy chung kết vụ offline này hả mấy anh. Toàn thấy vòng vèo mãi chẳng thấy quyết sao cả
Đã hẹn 10/8 chung kết mà Bạn! Đăng ký đi thui!