Thông Báo nhân sự Ban Chấp Hành hội miền Bắc diễn đàn ccvn.com

ngockien

Super Moderator
Thông Báo nhân sự Ban Chấp Hành hội miền Bắc

Thưa toàn thể anh chị em thành viên ,hội miền Bắc từ khi ra đời cùng với quyết tâm xây dựng hội thật vững mạnh ,để cùng các khu vực miền Trung và miền Nam đưa diễn đàn caycanhvietnam.com ngày một phát triển không ngừng.

Trong tập thể BCH hội ,có nhiều anh em cố gắng ,chí ít cũng có những tham gia các hoạt động tập thể ,các nội dung kế hoạch của hội không ít thì nhiều cũng có những đóng góp nhất định.

Tuy nhiên có môt số anh em trong một thời gian dài đã không tham gia bất kỳ một hoạt động nào của hội ,chính bởi lẽ đó khối lượng công việc đã đè nặng lên vai những người còn lại.

Để phù hợp với điều kiện thực tế ,BCH với tiêu chí một lượng nhân sự vừa đủ và hoạt động chất lượng ,đã có những quyết định điều chỉnh nhân sự trong BCH như sau :

Kể từ ngày hôm nay ,Các anh NDCan , Công Anh (ditimmatkhau ) sẽ không nắm giữ bất cứ một vai trò nào trong BCH của hội.

Bổ sung các anh Trần Văn Tác (viengvinhkieu ) – Hội phó miền Bắc phụ trách khu vực Bắc Ninh.
Các anh Nguyễn Mạnh Vũ ( bongbet ) ,anh Lê Mạnh Cường ( Le Manh Cuong ) sẽ được bổ sung trong danh sách ủy viên BCH của hội .

Với sự nhiệt tình đóng góp trong các hoạt động của Hội trong một thời gian dài ,các anh đã rất xứng đáng với sự tin yêu của mọi người để góp sức xây dựng hội miền Bắc ngày một lớn mạnh.

Xin trân trọng thông báo !

mrduongle

Thành viên tích cực
Trả lời: Thông Báo nhân sự Ban Chấp Hành hội miền Bắc diễn đàn ccvn.com

Trảm tay Cần vì tội ...ham uống rượu hơn sinh hoạt hả anh Kiên?

ngockien

Super Moderator

Trảm tay Cần vì tội ...ham uống rượu hơn sinh hoạt hả anh Kiên?
Thực tế là suốt một thời gian dài Hội đã có rất nhiều việc phải làm ,một số anh em trong BCH đã không tham gia bất kể dù chỉ là một buổi họp, nên việc không được tham gia trong BCH là một điều tất yếu và hợp lý . Đây không phải anh quyết định mà là ý kiến toàn bộ nòng cốt của hội miền Băc.

xuanhieu220681

Thành viên

ai là được việc gì thì hãy đảm nhiệm.chúc hội phát triển mạnh hơn nữa.em có thời gian hơn sẽ tam gia với mọi người cho vui hơn nữa.

sieuli

Thành viên tích cực

mọi sự thay đổi chắc chắn đã được anh em trong BCH hội thảo luận và cân nhắc kỹ .! chúc hội miền bắc ngày một phát triển .
ngày mai anh em từ nghệ an ra thăm vườn hội miền bắc , kính mong anh em chiếu cố !

ngockien

Super Moderator

mọi sự thay đổi chắc chắn đã được anh em trong BCH hội thảo luận và cân nhắc kỹ .! chúc hội miền bắc ngày một phát triển .
ngày mai anh em từ nghệ an ra thăm vườn hội miền bắc , kính mong anh em chiếu cố !
Khách sáo quá Lỳ ơi :D ,Rất vui được gặp anh em Nghệ An ,hẹn mai nhé !

gato68

Thành viên tích cực

Em là em ở xa chứ gần là em cũng xin một chân điếu đóm xách cây hộ bác (Thấy mấy cái cây mini của bác mà =P~ )

sieuli

Thành viên tích cực

Khách sáo quá Lỳ ơi :D ,Rất vui được gặp anh em Nghệ An ,hẹn mai nhé !
em sẽ liên lạc với hội trưởng lúc đáp chân tới Hà Nội ! cảm ơn anh :x

dungvan

Moderator

Bổ sung các anh Nguyễn Văn Tác (viengvinhkieu ) – Hội phó miền Bắc phụ trách khu vực Bắc Ninh.
Các anh Nguyễn Mạnh Vũ ( bongbet ) ,anh Lê Mạnh Cường ( Le Manh Cuong ) sẽ được bổ sung trong danh sách ủy viên BCH của hội .

Với sự nhiệt tình đóng góp trong các hoạt động của Hội trong một thời gian dài ,các anh đã rất xứng đáng với sự tin yêu của mọi người để góp sức xây dựng hội miền Bắc ngày một lớn mạnh.
Xin chúc mừng các anh.
Trong suốt thời gian qua, các anh đã có những đóng góp tích cực cho sự phát triển của Hội TVMB nói riêng và phong trào SVC của anh em TV của MB nói chung. Các anh em và cá nhân em ghi nhận những đóng góp của các anh đối với phong trào chung.
Xin cảm ơn các anh. Và cũng xin cảm ơn tất cả những anh em khác đã có những đóng góp tích cực cho Hội TVMB trong thời gian qua.
PS: Hôm tới, nhân dịp gặp mặt cuối năm, các anh phải mời anh em mỗi người một chén đó nhé. :D

....... kính mong anh em chiếu cố !
Đệ mà còn nói kiểu khách sáo như vậy là........bị phạt đó nghe. :))
Hội TVMB là của tất cả anh em chúng ta. Vườn Hội là nơi đi về, gặp gỡ của các anh em, sao lại nói "chiếu cố" :-t:-t :))

mrduongle

Thành viên tích cực

Em là em ở xa chứ gần là em cũng xin một chân điếu đóm xách cây hộ bác (Thấy mấy cái cây mini của bác mà =P~ )
Vợ kêu vào...nộp thuế kìa Gà! ở đó mà ba tuếch ba toác!

yeucaycanh01

Thành viên

chuc mừng các bác trong cương vị mới

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Một việc làm rất thiết thực, chúc hội ngày càng phát triển mạnh hơn nữa. Chúc mừng các Anh Tác và Anh Cường.

vanxeng

Thành viên tích cực

Hội miền bắc đúng là rất cần những người nhiệt tình như các anh. A Kiên, a Ngọc Dũng, a Tuấn Dũng, Hải biên và một số anh em khác nữa toàn là những người nhiệt tình chịu khó. Bản thân nhiều anh em thành viên cũng rất có lòng muốn góp sức xây dựng nhưng vì công việc bận quá không trực tiếp tham gia các hoạt động của hội được. Mong các anh em có lòng thì không giúp được người thì giúp của để xây dựng hội ngày càng chất lượng!

tungvn2207

Thành viên

Chúc mừng các anh,mong các anh đóng góp nhiều công sức cho anh em miền bắc.