Thông báo chuẩn bị đi picnic cho ae Nha Trang.

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
đang học rồi đại ca ơi,..tiếc quá............................khi nào quyết định rồi cho e kết quả nhan mà định đi ở núi nào và ở đâu, mà <500k là bao nhiêu vậy anh?~X(#:-S

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Thông báo chuẩn bị đi picnic cho ae Nha Trang.

đang học rồi đại ca ơi,..tiếc quá............................khi nào quyết định rồi cho e kết quả nhan mà định đi ở núi nào và ở đâu, mà <500k là bao nhiêu vậy anh?~X(#:-S
Có thể 100 k,có thể 450k :))
==================================
Có mời khách các Tỉnh Thành tham gia không em.
Hehe quy mô nhỏ chưa biết ra sao nên tạm thời tổ chức nhỏ trc anh à,hồi nào thấy đc mới dám hú,ko pà con cười chết:))

thangkh

Thành viên
a thức có chơi cây dương ko vậy. a đi đào dương lần nào chưa, hôm nào có đi đào rủ e nữa nha, chứ ở đầm môn xa wa, mà ở Đâm Môn cũng bị đào nát bét hết rồi, hôm nào đi Bãi Dài xem thử có bị đào hết chưa, ae mình đào.hi

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
a thức có chơi cây dương ko vậy. a đi đào dương lần nào chưa, hôm nào có đi đào rủ e nữa nha, chứ ở đầm môn xa wa, mà ở Đâm Môn cũng bị đào nát bét hết rồi, hôm nào đi Bãi Dài xem thử có bị đào hết chưa, ae mình đào.hi
8-X8-X8-Xxa thế anh...ra đó chụp hình đẹp.hjhj
Có thể 100 k,có thể 450k :))
ok anh, để theo dõi topic này nếu thuận tình, hợp lý thì....:-bd

thangkh

Thành viên
8-X8-X8-Xxa thế anh...ra đó chụp hình đẹp.hjhj
Đầm Môn cũng xa thật, nhưng lúc học ở phú yên a với mấy nguoi py chạy ngược đm đào, về khánh vĩnh thì a đi 1 mình ra đm đào, lúc đó ham cây lắm e, nhưng đào nát bét hết nên tìm được cây đẹp cũng khó, nếu h có ai đi cùng thì a cũng ráng mò ra đó, chứ 1 mình vừa bùn vừa sợ. mùa này đào dương về khó sống lắm

thangkh

Thành viên
Re: Trả lời: Thông báo chuẩn bị đi picnic cho ae Nha Trang.

Mình ở Dalat.cũng gần nhưng hơi khó sắp xếp.
ở đà lạt mình đi đào cây thông được ko a, mà thông cũng khó có cây đẹp lắm ha a, a có chơi thông ko.

mrduongle

Thành viên tích cực
Chúc anh em Nha Trang đi pic nic vui vẻ và mang về nhiều phôi đẹp gửi anh em các miền!>:)

nhatrang77

Thành viên tích cực
Làm nhiều người tò mò quá nhe. Nói ra luôn cho rồi.

Ku này rủ mọi người vô Đồng Bò đào sơn liễu về chơi đó. Dạo này thiếu nước nên hắn tranh thủ kêu mọi người phụ hắn đào giếng... chứa nước mưa.