thành viên mới xin gửi tới anh em diễn đàn tác phẩm cùi

tranthanhkhoi

Thành viên
mong anh em chỉ bảo rất rất nhiều.Hôm qua là ngày đầu tiên đăng ký nhưng thấy ban quản lý diễn đàn cảm động quá nên có tác phẩm gọi là có kính anh em.Mong các nghệ nhân chỉ giáo .

các bác cứ ném đá mạnh tay nhé.em bỏ cả sự nghiệp để theo cái nghề cây cối này nên bị chém nhiều lám roài nên quen,:x:x

gato68

Thành viên tích cực
Khổ thật! mắt kém nhìn mãi vẫn không biết nó là cây gì. lá nọ, lá kia cứ lẫn lộn hết cả lên

maritime

Thành viên
Em cũng bỏ cả sự nghiệp để theo cái nghề cao quý này giống bác mà ko biết tương lai ra sao

vanphuoc25hue

Thành viên
mong anh em chỉ bảo rất rất nhiều.Hôm qua là ngày đầu tiên đăng ký nhưng thấy ban quản lý diễn đàn cảm động quá nên có tác phẩm gọi là có kính anh em.Mong các nghệ nhân chỉ giáo .

các bác cứ ném đá mạnh tay nhé.em bỏ cả sự nghiệp để theo cái nghề cây cối này nên bị chém nhiều lám roài nên quen,:x:x
Không chộ chi hết!

tranthanhkhoi

Thành viên
dạ thưa đây là đôi duối thưa các bác.doi ảnh này em chup cách đây nửa năm.nay trông em nó cũng tạm .các bác có nhã ý hôm nào em chụp lại cho các bác chém.dạo này vườn ông chú vừa bán hết cây nên mang lên đó để cho đỡ chống nhà.em thì cũng đi kiếm chút đỉnh không kinh tế khó khăn quá.không thường xuyên tỉa tót được nên cho nó đi làm con nuôi.nhờ mỗi người đỡ một tý.em được cái may là trong gia đình có truyền thống làm cây cũng lâu roài.các chú bên ngaọi ai cũng làm câyc ả nên cũng không ngại khi phải cho các tác phẩm của mình đi làm con nuôi.còn nhiều tác phẩm cùi nữa,hôm nào dảnh em úp tiếp cho các bác coi.thank các bác đã quan tâm.
em tưởng cây cùi quá không ai xem. hi hi.

thichcaycanhdn

Thành viên
cho em nó cái quần lót (phông) thì anh em mới ngắm được, chứ bây giờ anh em mắt kém hết, nhìn không rõ bác ơi =))=))=))

songhungbonsai

Thành viên
các bác cứ ném đá mạnh tay nhé.em bỏ cả sự nghiệp để theo cái nghề cây cối này nên bị chém nhiều lám roài nên quen,:x:x[/QUOTE]

em chỉ muốn nói 1 điều
bác dám làm một việc mà như em và nhiều anh em muốn nhưng không dám làm
<không dám làm sao thành công,hay đợi sế chiều liệu có kip...>:)>