Thành lập hội cây cảnh Ba Vì.

tunglamtunglam

Thành viên mới
Kính thưa các anh chị em trên diễn đàn CCVN, em là một thành viên mới của CCVN và cũng là một người mới chơi cây. Qua tìm hiểu trên diễn đàn em biết cũng có một số anh chị người Ba Vì. Nay em mạn phép xin lập ra hội cây cảnh Ba Vì ở diễn đàn này, mục đích của em là để giao lưu và học hỏi thêm kinh nghiệm. Các anh chị nào ở Ba Vì xin vào điểm danh nha.

Rất mong được giao lưu và học hỏi các anh chị.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Kính thưa các anh chị em trên diễn đàn CCVN, em là một thành viên mới của CCVN và cũng là một người mới chơi cây. Qua tìm hiểu trên diễn đàn em biết cũng có một số anh chị người Ba Vì. Nay em mạn phép xin lập ra hội cây cảnh Ba Vì ở diễn đàn này, mục đích của em là để giao lưu và học hỏi thêm kinh nghiệm. Các anh chị nào ở Ba Vì xin vào điểm danh nha.

Rất mong được giao lưu và học hỏi các anh chị.
Bạn thân mến cách tốt nhất là bạn xem qua danh sách Hội viên miền Bắc xem có ai ở Ba vì không và bạn nên chủ động liên lạc qua hộp thư hoặc điện thoại trực tiếp thì liên lạc sẽ nhanh hơn, vì rằng nhiều thành viên ít lên diễn đàn thì sẽ khó theo dõi topic của bạn, chúc thành công.

nguyenngochung1311

Thành viên
Ba Vì cũng nhiều người chơi cây mà bạn, nhiều vườn quy mô cũng không nhỏ đâu, các xã như Cổ Đô, Phong Vân, Phú Sơn...có phong trào chơi cây từ khá lâu, nhiều cây đẹp của các vườn nổi tiếng bên Vĩnh Phúc - Phú Thọ cũng xuất phát từ mấy xã này. mình cũng ở Ba Vì, đang tập tọe chơi cây thôi, khi nào rảnh anh em giao lưu nhé, cũng mong tập trung được nhiều anh em chung sở thích nhưng quan sát trên diễn đàn thì thấy Ba Vì hơi ít người tham gia diễn đàn

tunglamtunglam

Thành viên mới
bác hùng ở xã nào vậy? em tên là Lâm, hiện đang làm ở Công an huyện, hiện nay em cũng mới chơi cây thui, khi nào có dịp thì em và bác giao lưu nha. số đt của em ở trên

nguyenngochung1311

Thành viên
bác hùng ở xã nào vậy? em tên là Lâm, hiện đang làm ở Công an huyện, hiện nay em cũng mới chơi cây thui, khi nào có dịp thì em và bác giao lưu nha. số đt của em ở trên
ok. mình thường xuyên ở Ba Vì mà, thi thoảng hay phải đi công tác Hòa Bình và Phú Thọ thôi. không biết bạn Lâm Bao tuổi để tiện xưng hô, Mình sinh 1983, người xã Tòng Bạt. khi nào rảnh thì anh em đi uống cf, có gì liên lạc nhé. rất vui khi có đồng hương cùng chung sở thích. sdt của mình cũng ở trên, anh em lưu số nhé.