TAO ĐÀN hình ảnh offline SN lần thứ 9.

doquang2105

Thành viên tích cực
Trời ạ!!!!!!!!!!! ^:)^^:)^^:)^ em ghi ... vậy ACE đọc dễ hiểu lầm chết!!!!!
phải ghi vầy cũng đỡ ( "dai nam du........ngoan" hả a sơn )
có 1 tấm hình a e mình chụp chung hổng thấy đâu hết vậy a sơn. a có con nào mini không a sơn..?

Nhancuibap

Thành viên tích cực

lÀM ƠN CHO EM HỎI NGƯỜI MẶC SAO SƠ MI TRẮNG SỌC, ĐANG CƯỜI TƯƠI TRONG HÌNH NÀY LÀ AI VẬY?

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Thấy trai đẹp là hỏi là làm sao =)), biết mà không nói đâu [-X
mần ơn noi dùm đi anh, hồi xưa có thiếu nợ 1 người giống người này.

Nếu đúng gửi trả tiền hổi đó mượn mua 3 cái Durex mà chưa trả

Nói đùa tí, chứ nói dùm em đi mấy anh ơi, người này quen quá

TUANKHANH

Moderator
Cụ thể hơn tí nữa dùm em đi anh em ơi

Hình như anh này ở Đaklaak hay miền trung gì đó phải không anh?
Nhà ở quận 2 hay quận 9 gì đó nha Bắp, biết như đó thôi à :D, muốn biết thêm chở 2 bao bắp xuống anh cho biết thêm tí nữa =))

NGVTHUAN

Moderator

Anh Sơn dô cũng mạnh dử nha ,cùng Đàn Chủ và Anh Tuyển mần hết một chai rượu rồi chuyển qua bia nữa nhưng nhìn mặt tĩnh bơ lun mới ghê chứ.

soncm

Thành viên tích cực
có 1 tấm hình a e mình chụp chung hổng thấy đâu hết vậy a sơn. a có con nào mini không a sơn..?
Hôm đó 2 AE mình có chụp mà em có nhớ là AE nhiếp Gia nào không? để anh điểm lại xem có nhớ không nhen
1- Anh Thắng
2- Anh Bình
3- Anh Lô
4- Quí Tài
5- Lý Đại Nghĩa
6- TUANKHANH
Và một số AE nghiệp dư khác, nhưng khả năng cao nhất là 1 em sinh viên....... nào đó thì phải.
(AE kiểm tra máy xem ai có cái hình mặt móc của mình chụp chung với 1 em hotboy không cao hơn mình thì cho xin
tấm hình đó nhen). xin cảm ơn rất nhiều.

Anh Sơn dô cũng mạnh dử nha ,cùng Đàn Chủ và Anh Tuyển mần hết một chai rượu rồi chuyển qua bia nữa nhưng nhìn mặt tĩnh bơ lun mới ghê chứ.
Hehe....... Còn bỏ một đoạn tăng 2 nữa đó em, đây là tăng 3 rồi. lòng vòng kiếm xem có ai giúp cho anh sỉn mà không có em ơi!
bùn quá đi chơi rồi về luôn, lần sau có dịp ghé em nhen.:-w:-w