T phẫm người t

khach moi

Thành viên mới
tôi có chia sễ mấy hình trên 1 topic khác nhưng bị xóa mắc tiêu.
hầu như có người muốn độc quyền

hổng lể thành viên ko được chia sễ

khach moi

Thành viên mới
HUUDUC đã vào xem rồi, hôm qua mình muốn ở nhờ 1 tí ko cho, hiện được sống riêng ở ngoài, nhưng tài sản chưa chắc thua nha

khach moi

Thành viên mới
khó hiểu quá bạn ạ
tôi chỉ muốn nói cho huuduc biết thôi.

bữa đó tôi có úp hình lên topic (nhật ký tuyệt phẫm) nhưng nó xóa đi mắc tiêu, tôi up lên topic của nó chỉ muốn cho cái topic đó xom tụ hơn và nhiều hình khác phong cách hơn thôi, nói về tôi có lợi ích đâu gì.
ý tôi là; ko phải chỉ có nó mới có hình bonsai nước ngoài up lên.

tôi chỉ muốn nói cho huuduc biết thôi.

bữa đó tôi có úp hình lên topic (nhật ký tuyệt phẫm) nhưng nó xóa đi mắc tiêu, tôi up lên topic của nó chỉ muốn cho cái topic đó xom tụ hơn và nhiều hình khác phong cách hơn thôi, nói về tôi có lợi ích đâu gì.
ý tôi là; ko phải chỉ có nó mới có hình bonsai nước ngoài up lên.
===================
Anh (ACE,TV,D D) hoàn toàn có quyền CHIA SẺ, GIỚI THIỆU những hình ảnh các tp Bonsai của mình hay người khác (kể cả của nước ngoài) trong một tp của mình và đúng theo qui định của D D thì chẳng ai có quyền "xóa"... của anh .
(Riêng trong tr/hợp này tôi chẳng rỏ lí do Anh HUUDUC xóa ảnh của Anh .) Nhưng tôi thấy dù bất cứ lí do nào ...anh cũng nên thay từ "nó" bằng một từ khác dể nghe và thân thiện hơn sẽ "rất vui" cho mọi người khi đọc đến .Chúc Anh luôn vui khỏe.

khach moi

Thành viên mới
===================
Anh (ACE,TV,D D) hoàn toàn có quyền CHIA SẺ, GIỚI THIỆU những hình ảnh các tp Bonsai của mình hay người khác (kể cả của nước ngoài) trong một tp của mình và đúng theo qui định của D D thì chẳng ai có quyền "xóa"... của anh .
(Riêng trong tr/hợp này tôi chẳng rỏ lí do Anh HUUDUC xóa ảnh của Anh .) Nhưng tôi thấy dù bất cứ lí do nào ...anh cũng nên thay từ "nó" bằng một từ khác dể nghe và thân thiện hơn sẽ "rất vui" cho mọi người khi đọc đến .Chúc Anh luôn vui khỏe.
quy tắc trên, nó ko nễ mình mình đâu cần nễ nó.
(một người như nó, tuổi người thì lớn , học thức thì cao, cũng là người quản lý trên DĐ nữa chứ, nhưng xử lý việc thì nhỏ hơn con của tôi nữa.)