Tạo Hình Cây Sanh

xuanthien1102

Thành viên
Dear các anh!
Em có mấy phôi sanh thả xổng đã lâu, vừa có thời gian cắt e nó.Các bác phác họa cho e mấy đường cơ bản với ạ
Theo các bác đã nên cho lên chậu chưa?
E cám ơn.

xuanthien1102

Thành viên
Mình muốn mọi người góp ý sửa để chơi chứ ko bán.Vì nó gắn liền với mình hơn chục năm rồi.Mình nhất định sẽ đưa lên chậu, rất mong mọi người góp ý

canhnghean

Thành viên tích cực
thế thì đưa lên chậu rồi chụp từng góc của các cây này thì anh em trong diễn đàn mới giúp đc. chụp như thế thì khó lắm

phovanghoe

Thành viên tích cực
Mình muốn mọi người góp ý sửa để chơi chứ ko bán.Vì nó gắn liền với mình hơn chục năm rồi.Mình nhất định sẽ đưa lên chậu, rất mong mọi người góp ý
thế a nhờ may ae trên diễn đàn ở N Đ giúp cho. chứ về chỉ phụ thôi khi làm thực tế sẽ khác hơn a

cuasovn

Thành viên tích cực
Dear các anh!
Em có mấy phôi sanh thả xổng đã lâu, vừa có thời gian cắt e nó.Các bác phác họa cho e mấy đường cơ bản với ạ
Theo các bác đã nên cho lên chậu chưa?
E cám ơn.

Em nghĩ anh chưa nên cho lên chậu

Thu như vậy tạm ổn rồi, anh nuôi tiếp cho nó đâm chồi ra rồi thu một lần nữa hẵng tách ra, dọn dẹp rồi đưa lên chậu cũng chưa muộn.

phamvanthang

Thành viên tích cực
Có AE nam định nào giúp đỡ xem mình căt như này đã ổn chưa ?
Anh ở chỗ nào ND,loại này phải cắt triệt để,thi may ra sau này có cây chơi tạm.bác cứ làm vài cân thịt chó,vài lít rượu,mời mấy ae đến,chỉ buổi sáng là xong hết
==================================
À mà bác quý chó hơn người yêu,xem ra vấn đề thịt chó ko khả thi lắm

lamvanai

Thành viên mới
may cay nay anh cu nuoi duoi dat di .cho dam choi bat dau ta moi cat .anh de duoi dat nuoi cho cut no to .chu than do anh nuoi de can doi cung kha lau day.con phai cat xuong nua a.mai mot no moi het doan đo.