tại sao lại bị mất bài ??????

kienhb2006

Thành viên
thưa bqt diễn đàn !hôm nay tôi gửi một bài giới thiệu về cây phi lao của tôi trong mục vườn cây thanh viên tôi ko nhớ chi tiết chủ đè nữa và ko thạo máy tính lắm nên ko tìm được link của bài này . cây tôi chia sẻ là cây này

vây mà giờ vào lai tôi ko tìm thấy bài đó dâu nữa .vây mong bqt giúp tôi xem tôi có vi pham gì ko mà bài của tôi lại bị mất [tôi đã vào phần hồ sơ của tôi để xem những bài đã gửi nhưng cũng ko thấy ]nếu ace nào đã xem bài này của tôi thì chỉ dùm tôi với .tôi xin cám ơn !

nam bonsai

Thành viên tích cực
cây đẹp quá, bạn thử gửi thư hỏi quản lý box bạn gửi bài xem sao, chúc bạn vui :)

kienhb2006

Thành viên
cám ơn các bạn đã xem qua nhưng tại sao ko cán bộ nào giải thích giúp một câu nhỉ ?

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
Cây của đại ca đẹp woa...đại ca bình tĩnh xíu để mý đại ca kia phục hồi nhan sắc cây của đại ca nhoa.=D>

haibien

Quản Lý Viên
Vườn thành viên là dùng cho mỗi thành viên tạo 1 topic và đưa các cây trong vườn lên chứ ko để cho post từng cây 1. Quy cách,tên gọi có thể nhận biết dc điều đó do vậy bài bác bị xóa là đúng. Bài bác cần đưa sang bên giới thiệu.

kienhb2006

Thành viên
Vườn thành viên là dùng cho mỗi thành viên tạo 1 topic và đưa các cây trong vườn lên chứ ko để cho post từng cây 1. Quy cách,tên gọi có thể nhận biết dc điều đó do vậy bài bác bị xóa là đúng. Bài bác cần đưa sang bên giới thiệu.
cám ơn bác hai biên! nhưng mình nghĩ là nếu có đăng sai chuyên mục thì các bác giúp em đưa nó về đúng chỗ là được rồi sao lai phải xóa toẹt đi như vậy

haibien

Quản Lý Viên
cám ơn bác hai biên! nhưng mình nghĩ là nếu có đăng sai chuyên mục thì các bác giúp em đưa nó về đúng chỗ là được rồi sao lai phải xóa toẹt đi như vậy
Thực tế ngày xưa cũng chuyển và giờ thì bài có giá trị lâu dài thì vẫn chuyển ,còn những bài chia sẻ như của bác ,nếu cứ chuyển sẽ ko tạo dc thói quen cho mọi người pots đúng chỗ và như thế sức đâu mà chuyển hả bác. mà pots bài ko đúng sẽ làm nhiều người khó theo dõi.