Tại sao khóa bài "Topic những cây chuối" ?

Status
Not open for further replies.

hoang.htc

Thành viên tích cực
Mấy anh BQT ơi cho mình hỏi sao bài "Topic những cây chuối" bị khóa vậy ?

Có gì thì nhắn tin hay alo nói chuyện chứ im im khóa bài là sao ta ?

Để tí suy nghĩ ra rồi viết tiếp .

Topic này bị khóa :
- có nhiều người hình như thích nè
- có nhiều anh em hết chổ chém, lại dj chém lung tung gây rối trật tự nữa.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Chờ đợi giải thích, mà giải thích cho chính đáng giùm nhé những người có trách nhiệm.

linhz50

Thành viên
Topic đó vui mà các anh , đôi khi có nhiều người mới chơi hoặc không tự tin vào cây của mình , ko dám đưa lên chia sẻ, nhưng mục cây củ chuối đã gắn kết được tất cả mọi người và khích lệ những thành viên chưa có cây đẹp tự tin tiếp tục cố gắng , nếu đóng topic củ chuối thì hơi uổng ,

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Ae cứ điềm tĩnh từ từ sẽ rỏ thôi. Nhất định topic này sẽ được mở lại vì Mình thấy nội dung topic này không có vấn đề gì mà lại hay. Tuy nhiên nếu có comment nào có vấn đề thì ta xoá comment đó chứ không thể xoá topic

Mình có phone cho Dũng đàn chủ cũng báo chưa hay và sẽ kiểm tra lại giúp

Chuyên mục ae vui buồn gồm 4QL
NeWcomer, lydainghia, lengoctan và Trungdunggiala

Chúc ae vui tiếp sau khi topic mở lại nhé

Người Rừng

Thành viên tích cực
Tại chủ top là củ chuối nhé, mà củ chuối thì đi rồi, hoang htc phải có đơn đề nghị BQT chuyển bài này về cho chủ hoang htc nhé.
Mình cũng thích top này.

trungduart

Administrator
Cảm ơn bạn đã gửi bài viết về khóa chủ đề, topic này này do QL chuyên mục thao tác nhầm về khóa cùng 1 lúc nhiều chủ đề không liên quan, trong đó có chủ đề Topic những cây chuối này của bạn, và BQT sau khi kiểm tra về nội dung bài viết không có vì phạm về nội qui diễn đàn và cáo lỗi cùng các bạn đọc giả và sẽ mở lại sau vài phút, rất mong anh em thông cảm.

Và topic này trungduart cũng xin đóng tại đây nhằm giúp anh em tập chung vào chuyên mục khác diễn đàn.

Chúc buổi sáng vui vẻ

Status
Not open for further replies.