Tường thuật trực tiếp Offline 8/4/2012 - Ra mắt CLB CCNT Bonsai Xuơng Giang-BắcGiang

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Tường thuật trực tiếp Offline 8/4/2012 - Ra mắt CLB CCNT Bonsai

Đồng ý với nhận xét của Hương. :D:D Công nhận đẹp thiệt ^^
uh, hic, giờ mình mới nhận ra có quá muộn ko nhỉ :(

pham xuan an

Thành viên
Trả lời: Tường thuật trực tiếp Offline 8/4/2012 - Ra mắt CLB CCNT Bonsai Xuơng Giang-

Nguyên văn bởi Ngac_Nhien_Chua
lần sau anh em mà thấy là anh em đuổi ngay ...đuổi ngay về ..=))=))
nhìn anh kòi so với năm ngoái năm nay béo quá ....chắc tại do off nhiều ....^:)^X_X

mừng anh em bắc giang có câu lạc bộ bon sai .

cho em hỏi cái cô ở trong ảnh phía bên phải bức ảnh có chồng chưa ạ .X_X[/QUOTE]

chưa có đâu anh à, em nó học 12, còn đứa em gái nữa thì quên không hỏi,hum đi off em có xin số, nếu anh nào cần em cho số,nhưng phải hỏi bác Thạo trước nhé, vì em nó năm nay thi đại học.:D:D:D >:)

ha go lua

Thành viên
Trả lời: Tường thuật trực tiếp Offline 8/4/2012 - Ra mắt CLB CCNT Bonsai Xuơng Giang-

Cảm ơn anh em đã chia sẻ những hình ảnh đẹp . Chúc cho câu lạc bộ Xương Giang luôn luôn phát triển .
Chúc mừng CLB Bonsai Xuơng Giang-BắcGiang. Chúc CLB ngày càng lớn mạnh, phát triển và gặt hái được nhiều thành công trong lĩnh vực CCNT.

thạo oi anh đã bố trí đi tham dự cùng ace nhưng vì đội xuất , sự cố như vậy biết làm sao được thôi anh em mình để khi khác lại giao lưu với nhau, còn nhiều mà em vì clb kinh bắc với clb xương giang là hai anh em kết nghĩa mà
Chúc anh em trong CLB CCNT Bonsai Xuơng Giang mạnh khoẻ ngày càng lớn mạnh
Buổi off rất quy củ và hoành tráng. Chúc mừng anh em Xương Giang đã ra mắt được câu lạc bộ. Chúc anh em đoàn kết! chúc câu lạc bộ ngày càng lớn mạnh! chúc anh em diễn đàn ngày càng gắn bó thân thiết!!!
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm và động viên, chúc mừng ae CLB CCNT Xương Giang ! Thay mặt ae Bắc Giang chúc ACE mạnh khỏe có nhiều sáng tạo trong môn nghệ thật tao nhã đầy cảm hứng này..

quangthaolg

Thành viên

thạo oi anh đã bố trí đi tham dự cùng ace nhưng vì đội xuất , sự cố như vậy biết làm sao được thôi anh em mình để khi khác lại giao lưu với nhau, còn nhiều mà em vì clb kinh bắc với clb xương giang là hai anh em kết nghĩa mà
Anh ơi có sao đâu vì sự cố xảy ra thôi chứ có ai muốn đâu anh.trước sau anh em mình là một mà anh.:D~O)
==================================
Cứ tự nhiên nhé bé ,muốn làm gì thì làm nhưng nhớ đừng có mà vùi hoa dập liễu nhá 8-} >:)

Thằng em sao mà mắt tinh thế,khi nào về nước mang rượu đến gặp chú Thạo chủ nhiệm CLB nhé,nếu thành công thì đó là một ông bố vợ tuyệt vời đó...À mà quên mất con bé còn đang đi học :-t

Đúng vậy anh Bình ơi,may có ông anh Lô đẹp giai nhất diễn đàn luôn tận tình hướng dẫn chỉ bảo đó anh :D
Liệu quangthaolg có được vinh dự vậy ko (Kiên)^:)^
Chúc anh em trong CLB CCNT Bonsai Xuơng Giang mạnh khoẻ ngày càng lớn mạnh
Cám ơn NDCan AE Bg cũng mong được là như vậy.\:D/

thanhvan62

Quản lý mới

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm và động viên, chúc mừng ae CLB CCNT Xương Giang ! Thay mặt ae Bắc Giang chúc ACE mạnh khỏe có nhiều sáng tạo trong môn nghệ thật tao nhã đầy cảm hứng này..
Bác Hà lặn sâu quá ! mất hút hôm nay mới thấy ... Bác chuẩn bị thật tốt tư tưởng cho chuyến offline miền Bắc tại Nam Định tháng 5 này nha ..

quangthaolg

Thành viên

kòi là kòi thế nào, Ninh ko được chê tu xê đô của chị nhé 8-}

anh đừng lo, cái gì rơi vào tay em cũng sẽ thành phẩm hết ạ, đẹp ko cần khen =))

mấy con gà này nhìn béo ghê mấy anh nhỉ =P~

chưa có "dì" là chưa có cái chi chi anh ;))
Gà đồi đó HƯƠNG ơi nó toàn đi bộ thôi.Chỉ tiếc là ko được tiếp đón em món gà đặc sản này.Hu hu ...

thanhvan62

Quản lý mới

Gà đồi đó HƯƠNG ơi nó toàn đi bộ thôi.Chỉ tiếc là ko được tiếp đón em món gà đặc sản này.Hu hu ...
Trở thành nhà văn, nhà thơ lúc nào đó ! hôm off đã có gì đâu !!! thật là: Không biết thế nào mà lần ..

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực

Trở thành nhà văn, nhà thơ lúc nào đó ! hôm off đã có gì đâu !!! thật là: Không biết thế nào mà lần ..
Không những là nhà thơ mà cháu thấy dạo này còn style (xì tai) nữa cơ @-)@-)@-) không hiểu chế độ chăm sóc thế nào mà lại "trẻ ra" chú Hà nhỉ ;))

Bác Hà lặn sâu quá ! mất hút hôm nay mới thấy ... Bác chuẩn bị thật tốt tư tưởng cho chuyến offline miền Bắc tại Nam Định tháng 5 này nha ..
Tinh thần thông báo luôn cho tất cả các thành viên CLB Cây cảnh Xuơng Giang chuẩn bị mọi điều kiện tham dự buổi off Miền bắc tới đây, ngày hội lớn cúa anh em diễn đàn CCVN.com! (dự kiến trong tháng 5)

@ hương: Là chưa có gì , dì và .... em ah!anh mà biết em say xe thì anh tình nguyện làm xe ôm cho em lâu rồi cơ ;;)

phovanghoe

Thành viên tích cực

các bác hoành tráng quy mô tầm lớn quá, ae Phú Thọ để làm đc như vậy thực sự khó khăn quá
chúc mừng ae yêu svc Lạng Giang cũng như Bắc Giang nha
mong rằng các địa phương khác, như Phú Thọ phong trào còn kém sẽ đc học hỏi nhiều hơn

haihatech

Thành viên

Hẹn gập Hải off Miền Bắc tại Nam Định ! đón tiếp ae Bắc Giang nhiệt tình nha !

Nam Định luôn luôn đón tiếp các ACE nhiệt tình, hôm đó chắc phải vui lắm, ngày đi ngắm cây, tối về ngắm biển tuyệt vời

quangthaolg

Thành viên

Nguyên văn bởi Ngac_Nhien_Chua
lần sau anh em mà thấy là anh em đuổi ngay ...đuổi ngay về ..=))=))
nhìn anh kòi so với năm ngoái năm nay béo quá ....chắc tại do off nhiều ....^:)^X_X

mừng anh em bắc giang có câu lạc bộ bon sai .

cho em hỏi cái cô ở trong ảnh phía bên phải bức ảnh có chồng chưa ạ .X_X

chưa có đâu anh à, em nó học 12, còn đứa em gái nữa thì quên không hỏi,hum đi off em có xin số, nếu anh nào cần em cho số,nhưng phải hỏi bác Thạo trước nhé, vì em nó năm nay thi đại học.:D:D:D >:)[/QUOTE]

HA ha ha=))=))=))bọn trẻ này hóm thật làm bố ngượng chín mặt hicX_X
các bác hoành tráng quy mô tầm lớn quá, ae Phú Thọ để làm đc như vậy thực sự khó khăn quá
chúc mừng ae yêu svc Lạng Giang cũng như Bắc Giang nha
mong rằng các địa phương khác, như Phú Thọ phong trào còn kém sẽ đc học hỏi nhiều hơn
PHovanghoe ơi hãy cố gắng nên em xẽ làm được mà.:!!
Hẹn gập Hải off Miền Bắc tại Nam Định ! đón tiếp ae Bắc Giang nhiệt tình nha !

Nam Định luôn luôn đón tiếp các ACE nhiệt tình, hôm đó chắc phải vui lắm, ngày đi ngắm cây, tối về ngắm biển tuyệt vời
KO hiểu sao tớ thích nhất món BIỂN thế chứ lị\:D/

quangthaolg

Thành viên

Sao vậy Bác kho nói hết câu thật là...Bác hóm quá.....he he ~O):))
Mà ko bit đến hôm Nam Định này thế nào nhỉ háo hức quá.Mình phải về quê mới được.

ha go lua

Thành viên

Rất vui và say. Xin gửi lời cảm ơm trân trọng tới toàn thể anh em thành viên Bắc Giang về buổi gặp mặt này. Hẹn gặp lại anh em vào một dịp gần nhất.
lâu nắm rồi không lên diễn đàn vì bận nhiều công việc,ace câu lạc bộ bonsai Xxương Giang xin chân thành cám ơn mạnh hà 78 đã giành thời gian quí báu đến chia sẻ những kinh nhiệm chế tác non bộ và tiểu cảnh của mình với câu lạc bộ đúng là một nghệ nhân có tấm lòng cao cả và mang đầy nhiệt huyết đến với những ai yêu thích môn nghệ thuật này, hẹn chú một dịp gần nhất anh sẽ đến thăm nhà chú cho anh chúc cả gia đình bình an hạnh phúc !

ha go lua

Thành viên

Không những là nhà thơ mà cháu thấy dạo này còn style (xì tai) nữa cơ @-)@-)@-) không hiểu chế độ chăm sóc thế nào mà lại "trẻ ra" chú Hà nhỉ ;))

Tinh thần thông báo luôn cho tất cả các thành viên CLB Cây cảnh Xuơng Giang chuẩn bị mọi điều kiện tham dự buổi off Miền bắc tới đây, ngày hội lớn cúa anh em diễn đàn CCVN.com! (dự kiến trong tháng 5)

@ hương: Là chưa có gì , dì và .... em ah!anh mà biết em say xe thì anh tình nguyện làm xe ôm cho em lâu rồi cơ ;;)
cháu đã chuẩn bị được tác phẩm nào để đi nam định chưa để bữa mốt chú lên nhé !

thanhvan62

Quản lý mới

Anh Hà thức khuya quá ! tác phẩm dự off Miền Bắc chuẩn bị đến đâu rồi ???????

ha go lua

Thành viên

Anh Hà thức khuya quá ! tác phẩm dự off Miền Bắc chuẩn bị đến đâu rồi ???????
đã chuẩn bị song suôi chỉ chờ ngày ae mình lên máy bay xuất phát cảm ơn thanhvan62 đã quan tâm đến các thành viên của mình !

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực

Hi, cháu chỉ có 50% bất tử thôi, chưa được gọi là tác phẩm gì cả, hôm nào chú rảnh lên cháu chơi, chú cháu đi rừng tìm lũa nhé chú!
Chú Vân cũng thức khuya quá, tới đây rảnh chú lên cháu chơi nhé!

huynhhoi_hd

Thành viên mới

anh hà thức khuya quá ! Tác phẩm dự off miền bắc chuẩn bị đến đâu rồi ???????
đợt này dự triển lãm bắc giang mong găp anh em bắc giang quá , mình là huynhhoi_hd

viengvinhkieu

Quản lý mới

đợt này dự triển lãm bắc giang mong găp anh em bắc giang quá , mình là huynhhoi_hd
Có đến không huynhhoi_hd đến rồi sẽ gặp mà chào nhé, chúc vui vẻ.