Tường thuật Off Bắc Miền Trung _ Huế tháng 12 - 2011

ledinh1081

Thành viên tích cực
To Sói: Uhm, tranh thủ xin phép vợ vào đây chơi đi em, có nhiều cái hay lém nhé, nhất là con giá Miền Trung. kekeke!
To Định Hói: Món gato có ngon hơn gà xôi gấc Sông Hương không chú.
Hic, em có được ăn quái đâu mà hỏi anh???@-)@-), con giá MT nhìu xương wa chắc u30 lận?=))=))=)) hic2,( người ta bảo gái ở giá đó) thế mà bày đặt quảng cáo- phải là con gái chứ anh???
==================================
Tôi bỏ hút thuốc củng trên 20 năm nay rồi như nhớ lại thuở nào sáng sớm tinh mơ bụng đói chơi 1 bi thuốc lào vào phê hết biết trời đất luôn
Hic, cảm giác fe fe thì rất wonderful nhưng nên bỏ và Bá bỏ được con cũng xin chúc mừng Bá nhé!:)>-

laothinh

Moderator
Lộc vừng nhà bác Thịnh nè:
[/QUOTE]

Biên ơi có cách gì sang tấm hình này ra để treo chơi với kích thước: 40 x 60cm, lấy nguyên file này đi sang ảnh có được không vậy.

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Kekekeke!
Sáng ni lạnh, nhác quá. Vô đây chơi thấy cái nick màu tím lạ hoắc. Chúc mừng tân quản lý.

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Biên ơi có cách gì sang tấm hình này ra để treo chơi với kích thước: 40 x 60cm, lấy nguyên file này đi sang ảnh có được không vậy.
Thịnh nhờ haibien gửi qua mail file gốc thì rửa ảnh ra mới đẹp nhen

haibien

Quản Lý Viên

Biên ơi có cách gì sang tấm hình này ra để treo chơi với kích thước: 40 x 60cm, lấy nguyên file này đi sang ảnh có được không vậy.[/QUOTE]

Để em guỉ file gốc cho anh,đơn giản mà.

bigbabol

Moderator
sáng giờ gọi em hoài không có máy nào đỗ chuông, kẹt tiền bán hết sim rồi hả em trai?

ledinh1081

Thành viên tích cực
Bác Thịnh chuyển nick mới rùi, khao trận Cà Fe thui! maigiaphuong, bonhue0.1 vs Mệ Thảo mô, vô Thôn Việt đòi khao đi, uống giùm tớ li cafe nhé!:emoticon-music::emoticon-music::emoticon-music:

hothuong

Thành viên
Vào mạng Yahoo mà xem vườn cây bạc tỷ mấy sếp ơi! Tùng các kiểu, Sanh, Sung....Nghe đâu trị giá bạc tỷ đó!Mình đanh giá là: "Kinh khủng"......!!!!!còn các chef nghĩ thế nào?!!

haibien

Quản Lý Viên
Trời rét ngồi nhặt ít ảnh đưa lên xem cho ấm áp:

Chụp Râu:

Tác Nghiệp:

Rêu trên mặt chậu cảnh trong chùa Thiên Mụ cũng đẹp lung linh: