tùng gì đây ?

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Wa cây quá đã luôn, không biết loại gì nhưng nên trồng quá đi chứ, ảnh nặng quá anh ơi. Cây này giống ở đâu vậy anh?

TINHCAYVADAT

Thành viên
Wa cây quá đã luôn, không biết loại gì nhưng nên trồng quá đi chứ, ảnh nặng quá anh ơi. Cây này giống ở đâu vậy anh?
cây này ở hankook bạn à.ban có biết cây tùng trên là tùng gì vậy?có nên trồng loại này không>==================================
cây nước ngoài hả bạn ?
emm định đưa giống tùng này về trồng có được không bác?
vì em chưa trồng tùng bao giờ nên em không biết có nên trồng loai tùng này không?xin bác cho em lời khuyên

TINHCAYVADAT

Thành viên
[/IMG]
==================================
[
[/IMG]
mình đang tập pót ảnh .mong ae thông cảm
cây này giong tùng tuyết .mà ko bít phải ko ?
bạn ở đâu HQ vậy?
minh hiên đang ở bu san bạn à,
cảm ơn ae đã vào xem

TINHCAYVADAT

Thành viên
[/IMG]
các anh chi em có ai biết tên loai tùng này không vậy?có nên nhân giống loai này không?
[/IMG]

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: tùng gì đây ?

[/IMG]
các anh chi em có ai biết tên loai tùng này không vậy?có nên nhân giống loai này không?
[/IMG]
Cây trên là Thông,muốn trồng loại này thì phải biết chu kỳ nghỉ của nó để cắt tỉa.
Cây dưới là Duyên Tùng,tôi đả trồng tốt tại miền Nam.

TINHCAYVADAT

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: tùng gì đây ?

Cây trên là Thông,muốn trồng loại này thì phải biết chu kỳ nghỉ của nó để cắt tỉa.
Cây dưới là Duyên Tùng,tôi đả trồng tốt tại miền Nam.
thật may mắn cho em quá .em cảm ơn bác nhiều
duyên tùng có nhiều người trông vậy bác?
cảm ơn bác nhiều nhé

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Re: Trả lời: tùng gì đây ?

thật may mắn cho em quá .em cảm ơn bác nhiều
duyên tùng có nhiều người trông vậy bác?
cảm ơn bác nhiều nhé
Duyên tùng đứng vào hàng đầu trong các loại cây quí.Do giống của nó hiếm nên ít người chơi.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
ở hàn quốc nhìn Thông thì sướng cả mắt,ở mấy vườn hoa công cộng quanh ga 8,ga 7 có nhiều cây thông bonsai cỡ lớn nhìn cũng đã lắm

sieuli

Thành viên tích cực
thông báo : tình hình là anh lâm (tinhcayvadat) đang tập pót ảnh . mặc dù được tiền bối là sieuli chỉ bảo rất tận tình nhưng đã 2 hôm rồi vẫn còn gặp nhiều sai sót !!!... :)):)):)). có gì không phải mong mọi người thông cảm !@};-
trân trọng cảm ơn !!!!:-*
hết thông báo ::bz:bz:bz