Tìm bạn nhậu

hoanganh91

Thành viên
đây giống hổ mun hoặc hổ gió mà anh? nhưng dù loại gì cũng ok luôn- em ủng hộ 5 lít bàu đá uống mừng 20/11

NDCan

Thành viên tích cực
ok.sáng mai bác lebang cũng về nhànhaf em mà
ok tối có mặt mang mồi luôn

đây giống hổ mun hoặc hổ gió mà anh? nhưng dù loại gì cũng ok luôn- em ủng hộ 5 lít bàu đá uống mừng 20/11
là Hổ mang chì đó bạn cảm ơn bạn chúng ta cùng nhậu chúc mừng ngày nhà giáo hen
nhìn mồi, ... thèm đ/c Cần :) . Lâu rồi ko có dịp được gặp để nhậu.
Dạ khỏe không anh mấy bữa nữa rảnh em vô nhậu nha

Còn không bạn hiền. Giờ mới biết nếu không tối qua đã vào rồi hic hic.
còn đó bạn ơi khi nào rảnh chạy qua nha trong tủ lúc nào cũng có đồ nhậu ngon thiết bạn hiền

mrhuynh482

Thành viên tích cực
đầu tiên cứ chặt khúc như a! sau đó anh lây
2 phần đậu xanh 1 phần gạo cho vào nồi,bỏ rắn vào nấu đến sôi thì cho rắn ra đia để hơi nguội và xe phay như thịt gà.sau đó ta xào thịt đả xé với mở tỏi phi cho thơm rồi xúc ra đỉa.cháo chín nhắc xuống múc ra bát sau đó cho thịt rắn vào,thêm hành tiêu chan 1 ít nước mắm ngon nguyên chất giầm ớt hiểm.ôi chao!nôi cháo đậu xanh mát cộng với nứoc ngọt từ rắn ra trong nồi,mùi thịt rắn xào thêm hành tiêu...đảm bảo ăn một chén mát đến nổi ngủ không cần ...đội nón!=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Kim Khi Tai

Moderator
Món này mang vào hòa Long nhổ xả lên, hầm cà ri xả ớt là hết khoảng 2lit đinh lăng như chơi ah.
Chẹp chẹp thèm quá.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
đầu tiên cứ chặt khúc như a! sau đó anh lây
2 phần đậu xanh 1 phần gạo cho vào nồi,bỏ rắn vào nấu đến sôi thì cho rắn ra đia để hơi nguội và xe phay như thịt gà.sau đó ta xào thịt đả xé với mở tỏi phi cho thơm rồi xúc ra đỉa.cháo chín nhắc xuống múc ra bát sau đó cho thịt rắn vào,thêm hành tiêu chan 1 ít nước mắm ngon nguyên chất giầm ớt hiểm.ôi chao!nôi cháo đậu xanh mát cộng với nứoc ngọt từ rắn ra trong nồi,mùi thịt rắn xào thêm hành tiêu...đảm bảo ăn một chén mát đến nổi ngủ không cần ...đội nón!=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~
thế bỏ xương [-X[-Xà?