SVC Nghệ An

Dst1079

Thành viên tích cực
Còn cây Sơn Trắng này mới đem về, cây này có cơ bản rồi chỉ chia sẻ thôi. Anh em Nghệ An có ai có cây khủng hơn cây này không nhỉ? hoành 120 cao 2m, dáng đẹp, a ss với người làm vật đối chứng.

dinhhmcc

Thành viên
Mấy cây rất đẹp, bác post lên nhờ anh em trên diễn đàn giúp đỡ, anh em nghệ an mình trong diễn đàn này có lẽ không vẽ được đâu bác ạ.

khat_lp

Thành viên tích cực
Mấy cây rất đẹp, bác post lên nhờ anh em trên diễn đàn giúp đỡ, anh em nghệ an mình trong diễn đàn này có lẽ không vẽ được đâu bác ạ.
Bác Dinh khỏe không ạ? Vừa rồi bão lụt có ảnh hưởng gì nhiều không?

canhnghean

Thành viên tích cực
lâu rồi kô thấy anh lên diễn đàn, tình hình lụt vừa rồi ảnh hưởng có nhièu kô bác ơi, bác cho em sô điện thoại của bác vào hộp thư nhé, em kô có số điênh thoại của bác

lê văn phú

Thành viên
Mê cây quá ở nhà k có cây coi vô đây chơi nè a, anh khỏe chứ
==================================

Em cảm ơn anh nhiều ạ. Hy vọng có dịp giao lưu với anh, em hiện giờ đang ở Dĩ An Bình Dương, đang rất muốn tìm hiểu về kỹ thuật làm chậu vì ở quê cái này rất thiếu anh ạ.
Mà quê gốc anh ở đâu Nghệ An vậy ạ?
gốc mình ở xã thanh tùng thanh chương hiện đang ở phú ngọc định quán đồng nai rất vui được giao lưu cùng anh em nghệ an mình

dell2477

Thành viên mới
mình là hoang-tu_coc, nhưng vì mất pass nên đổi sang nick này
mình mới có cây duối này, mong anh em vào góp ý

khat_lp

Thành viên tích cực
Nhìn ngon quá anh, nếu có đk cứ đánh chuyển dần thử xem. Cây ở đâu đấy anh

sieuli

Thành viên tích cực
Và gốc Trắc dây này cũng khó, mà mình lại không biết photoshop

[/QUOTE]

Đã lâu không ghé thăm ngôi nhà chung , cảm giác vẫn bồi hồi tràn đầy nhựa sống như lúc xưa .... Chúc sức khỏe hết thảy mọi người .
Gốc trắc dây đẹp quá !

LinhChi4

Thành viên tích cực
Các bạn có nhiều phôi đẹp quá,tương lai sẽ là những cây để đời.Xin chúc mùng nhé